ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติ ถามน่ะครับ ตอนเข้าโปรแกรมมีฟ้องขึ้นมา... จบเพลงแล้วเด้งง  (อ่าน 1657 ครั้ง)

fiwer09

• บุคคลทั่วไป
1. ตอนแรกคือ เข้าโปรแกรมแล้วมันก็โหลดSoundFont ตามปกติครับ ของผมใช้ xtreme preset 1.5 ครับ

พอโหลดเสร็จแล้วมีข้อความขึ้นว่า the Parameter is incorrect ครับ

แล้วก็กดokมันก็เข้าโปรแกรมได้ครับ แล้วคราวนี้เลือกเพลงแล้วกดEnter มันก็ฟ้องขึ้นมาอีกครับ

แต่พอกดEnterครั้งที่2ถึงจะสามารถเล่นเพลงได้ปกติครับ

2. พอเล่นจบเพลง แล้วมันเด้งออกจากโปรแกรมเลยอย่างดื้อๆเลยครับผม

ปล.เกรงใจมากๆเลยครับ ผมมือใหม่ถามบ่อยมากครับ ต้องขอบคุณทุกคนมากครับที่ช่วยเหลือครับ

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ลองสร้างรายการเพลงดูใหม่อีกครั้งครับ..ผมเคยเจอแต่จำไม่ได้ว่าแก้อย่างไร..

ออฟไลน์ ชา นครนม(ว๊อคแมน)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL1. 3C0786CF HL2. 8F60CE2C HL3. 5DD8ED51 [X-men]
ผมเพิ่งเจอเครื่องของสมาชิกที่นำมาอัพเดทเมื่อวันก่อนครับ
" the Parameter is incorrect "  เหมือนกันเลย
เครื่องที่ผมเจอ เกิดจากลงไดร์เวอร์การ์ดจอ ไม่เต็ม หรือไม่ตรงรุ่น ประมาณนี้ครับ
ให้อัพเดทไดร์เวอร์ VGA ใหม่ บูทเครื่องแล้วเข้าโปรแกรม ลองดูนะครับ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 5 มีนาคม 2009, 22:21:02 น. โดย ชา ว๊อคแมน »