ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ประจำปี 2556  (อ่าน 288851 ครั้ง)

yadongsound

• บุคคลทั่วไป
ว๊า!!!...มีแต่คนไม่มา... :strom: :strom: :strom:
พี่น้องชาวภาคตะวันออกมีร่วมร้อยคนยังมาไม่กี่คนเลยเพื่อน  :mad245: พรุ่งนี้คุยกันที่ชายหาดนะเพื่อน :cheer1:

1      อนันตชัย2009       ระยอง   
   2      ไท พัทยา   พัทยา/บางละมุง   
   3      เอก สุมหัวมิวสิค       ศรีราชา   
   4      แป้ง      ระยอง    
   5      วงศกร      ระยอง   
   6      นายวิโรจน์2009      บางละมุง   
   7      จิตกร         ระยอง   
   8      หนุ่มเมืองแกลง      ระยอง   
   9      โกวิท      หนองมน ชลบุรี   
   10      พี่ตุ้ม       พัทยา   
   11       คงคา      ระยอง   
   12      โต ระยอง     ระยอง   
   13      น้ายิ่ง      ระยอง   
   14      อมร พัทยา       พัิทยา   
   15      จ่ารัส      สัตหีบ   
   16      กีนิว      ระยอง   
   17      เร ซาวด์มาร์ค       ชลบุรี   
   18      ป้อม พัทยา      พัทยา   
   19      มานะ      ระยอง   
   20      ฅนทะเล       ชลบุรี   
   21      กิ๊ก กิ๊ก       พัทยา   
   22      เหน่ง หนองมน      หนองมน ชลบุรี   
   23      บ่าวขี่เหล่า    สระแก้ว   
   24      ตั๊ก ไตเติ้ล      ระยอง   
   25      นิวัติ ยาดองมิวสิค      บ้านฉาง ระยอง   
   26      อนุวัฒน์ นายายอาม       จันทบุรี   
   27      แสมสาร Music Creartor      แสมสาร ชลบุรี   
   28      nuong      ชากไม้รวก ระยอง   
   29      เอ มือชง ณ.พัทยา       พัทยา   
   30      อุบลฯ-ม่วง30         
   31      บินเดี่ยว29      ระยอง   
   32      จ่ากอบ ณ ระยอง       ลพบุรี   
   33      จ่าเขียง            สอยดาว จันทบุรี   
   34      หลวงเก่ง     ระยอง   
   35      บุ๊ค ระยอง       ระยอง - บางพลี   
   36      เกวียนไทย       จันทบุรี   
   37      เปี๊ยก ศรีราชา      ศรีราชา ชลบุรี   
   38      mos      แกลง ระยอง   
   39      ลุงหนวดโรงนา      พานทอง ชลบุรี   
   40      ต้นกล้า       ปราจีนบุรี   
   41      สมศักดิ์ บ้านบึง       บ้านบึง ชลบุรี   
   42      สมบัติ บ้านค่าย       บ้านค่าย ระยอง   
   43      สำราญมิวสิค       บ้านค่าย ระยอง   
   44      บุญหลาย      บ้านบึง ชลบุรี     
   45      jub_noy      ห้วยใหญ่ บางละมุง   
   46      JO_JO      แกลง ระยอง   
   47      ต่อ   ท่าใหม่ จันทบุรี   
   48      วรพงษ์.      ท่าใหม่ จันทบุรี   
   49      weerachai_pc      ................   
   50      TREE C SOUND      ................   
   51      ยี่หล่า     ระยอง   
   52      Anuchit (อนุชิต)     ระยอง   
   53      จ่าปู สัตหีบ     สัตหีบ ชลบุรี   
   54      สุวรรณ 15     สัตหีบ ชลบุรี   
   55      วิสูตร เสียงหวาน     แกลง ระยอง   
   56      Payom    ห้วยโป่ง ระยอง      
   57      เสริมศักดิ์     วังสมบูรณ์ สระแก้ว   
   58      ศุภชัย          อ.ท่าใหม่ จันทบุรี   
   59      Mek Music sound  โขดหิน ระยอง
   60      ติ๊ก พัทยา  พัทยา
   61      TP-MUSIC  จันทบุรี
   62      โจ โนเนม  พัทยา
   63      จุมพล  บางแสน ชลบุรี
   64      kkoz  เขาเขียว ชลบุรี   
   65      ไพฑูรย์ มิวสิค  พานทอง ชลบุรี   
   66      หนุ่มลำดวนทอง  หนองปรือ ชลบุรี ศรีราชา
   67      เอ๋ มิวสิค      มาบตาพุด ระยอง      
   68      ลูกทุ่งรวมดาว  อรัญประเทศ สระแก้ว   
   69      MR.A@chonburi  ชลบุรี   
   70      สุข  สมุทร-ราชา      xxxx      
   71      ต้อ จุทาทิพย์มิวสิค      ระยอง     
   72      ตั้ม ระยอง      ระยอง     
   73      อาร์ม เซาะกราวมิวสิค      ระยอง     
   74      Prasop Sp Sound      บ้านบึง     
   75      ป้อม pp & p มิวสิค       ระยอง     

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
มีแค่ไหนก็จัดแค่นั้น...สิทธิ ส่วนบุคคล..ไม่ว่ากัน....บางทีคนที่ไม่ลงชื่อ มาถึงก่อนเลยก็มี คนที่ลงชื่อพอถึงวัน มาไม่ได้ก็มี ...ไม่ต้องเครียด สบายๆๆ.. ;D ;D

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
มีแค่ไหนก็จัดแค่นั้น...สิทธิ ส่วนบุคคล..ไม่ว่ากัน....บางทีคนที่ไม่ลงชื่อ มาถึงก่อนเลยก็มี คนที่ลงชื่อพอถึงวัน มาไม่ได้ก็มี ...ไม่ต้องเครียด สบายๆๆ.. ;D ;D

การลงชื่อแจ้งความจำนง จะสะดวกสำหรับกลุ่มผู้ดำเนิกการ จะบอกว่า ไม่ต้องเครียด สบายๆๆ อย่างเดียวก้อไม่ใช่หรอกพี่...เดี๋ยวจะกลายเป็น อ้างการจัดงานของเวปเพื่อ นัดกินเหล้ากันเฉยๆ ไม่มีแก่นสาร...สาระอะไร ถ้าเป็นแบบนั้น ก้อสมแล้วที่ พี่ๆ หลายคน เริ่มถอนตัวกัน ไม่มาซะ...ที่จดๆ จ้องๆ ก้อตัดสินใจได้เลยว่าไม่ต้องไปดีกว่า...หากินเหล้าแถวบ้านก้อได้...

การจัดงาน ก้อต้องมีการคิดอ่าน สำหรับการตรียมความพร้อม ในการต้อนรับผู้คน พี่น้อง เพื่อนฝูง ของพวกเรา เตรียมหาข้อมูล ความรู้ หาคนมีความรู้ รู้จริง...มาบอกมาแนะนำ ที่สำคัญ ที่นี่มันเป็นเวป karaoke แต่...ไม่มีใครคิดถึงเจ้าของเวป หรือพี่ๆ ก่อการ เลยหรือว่า...จะจัดงาน เพื่อสนับสนุน เผยแพร่ โปรแกรม Xtreme ให้กับ.... หาวิธีแนะนำผู้ที่ยังใหม่ในวงการ ได้ศึกษาหาความรู้กัน คนที่โทรหาผมเป็นร้อยๆ คน...ปรึกษา อยากหาความรู้ เพื่อการตัดสินใจซื้อ Hardlock พวกเค้าคาดว่า สัก 20% พร้อมที่จะเข้ามาร่วมงานเมื่อผมบอก หรือชวนพวกเค้า....แต่ผมจะกล้าชวนไม๊หล่ะ

พวกเค้าหลายคน ไม่ใช่นักดนตรี ไม่ใช่วง เพียงแต่ได้รับกระแสว่า โปรแกรม Xtreme นั้นดี เสียงดี เล่นง่าย อยากใช้นะ แต่....

ขอให้พี่ และพวกเรามองการจัดงาน ให้เป็นงานกันเถอะครับ วิทยา เสียเงินให้พวกเราทุกงาน งานละเป็นหมื่น เพื่อให้พวกเรากินเหล้า สังสรรค์ เท่านั้นหรือ....

ผมคิดและ อธิบายเพราะไม่ค่อยได้มีโอกาสนั่งคุยกันครับ ต่างคนต่างคิด....

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9

การลงชื่อแจ้งความจำนง จะสะดวกสำหรับกลุ่มผู้ดำเนิกการ จะบอกว่า ไม่ต้องเครียด สบายๆๆ อย่างเดียวก้อไม่ใช่หรอกพี่...เดี๋ยวจะกลายเป็น อ้างการจัดงานของเวปเพื่อ นัดกินเหล้ากันเฉยๆ ไม่มีแก่นสาร...สาระอะไร ถ้าเป็นแบบนั้น ก้อสมแล้วที่ พี่ๆ หลายคน เริ่มถอนตัวกัน ไม่มาซะ...ที่จดๆ จ้องๆ ก้อตัดสินใจได้เลยว่าไม่ต้องไปดีกว่า...หากินเหล้าแถวบ้านก้อได้...

การจัดงาน ก้อต้องมีการคิดอ่าน สำหรับการตรียมความพร้อม ในการต้อนรับผู้คน พี่น้อง เพื่อนฝูง ของพวกเรา เตรียมหาข้อมูล ความรู้ หาคนมีความรู้ รู้จริง...มาบอกมาแนะนำ ที่สำคัญ ที่นี่มันเป็นเวป karaoke แต่...ไม่มีใครคิดถึงเจ้าของเวป หรือพี่ๆ ก่อการ เลยหรือว่า...จะจัดงาน เพื่อสนับสนุน เผยแพร่ โปรแกรม Xtreme ให้กับ.... หาวิธีแนะนำผู้ที่ยังใหม่ในวงการ ได้ศึกษาหาความรู้กัน คนที่โทรหาผมเป็นร้อยๆ คน...ปรึกษา อยากหาความรู้ เพื่อการตัดสินใจซื้อ Hardlock พวกเค้าคาดว่า สัก 20% พร้อมที่จะเข้ามาร่วมงานเมื่อผมบอก หรือชวนพวกเค้า....แต่ผมจะกล้าชวนไม๊หล่ะ

พวกเค้าหลายคน ไม่ใช่นักดนตรี ไม่ใช่วง เพียงแต่ได้รับกระแสว่า โปรแกรม Xtreme นั้นดี เสียงดี เล่นง่าย อยากใช้นะ แต่....

ขอให้พี่ และพวกเรามองการจัดงาน ให้เป็นงานกันเถอะครับ วิทยา เสียเงินให้พวกเราทุกงาน งานละเป็นหมื่น เพื่อให้พวกเรากินเหล้า สังสรรค์ เท่านั้นหรือ....

ผมคิดและ อธิบายเพราะไม่ค่อยได้มีโอกาสนั่งคุยกันครับ ต่างคนต่างคิด....

ถูกต้อง.. :th2:

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551

ว่าไงว่ากัน...เอาพี่ๆว่า....

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
ผมไม่รู้   ผมไม่ได้ไป  แต่อยากให้อ่านหัวข้อกระทู้ใหม่  ผมว่าก็ชัดเจนน๊ะ 

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
ผมไม่รู้   ผมไม่ได้ไป  แต่อยากให้อ่านหัวข้อกระทู้ใหม่  ผมว่าก็ชัดเจนน๊ะ  

;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 12 มีนาคม 2013, 15:08:24 น. โดย เอก สุมหัวมิวสิค »

ออฟไลน์ สุข MD

• ระดับ 3
  • *
  • 5D011516
อยากไปจัง....

งานเข้ามาอีก...

รับประทานเผื่อด้วยครับ น้าๆ

ออฟไลน์ นายวิโรจน์2009

• *
  • H\L 7EE4286E

• *
อยากไปจัง....

งานเข้ามาอีก...

รับประทานเผื่อด้วยครับ น้าๆ

วันที่ 17 ฝังร่างที่สายธารรีสอร์ทป่าววววว น้าสุข

• ระดับ 3
  • *
  • 5D011516
17 ไปครับน้าเอก  เจ้าของพื้นที่หาของอร่อยรอไว้ได้เลยครับ

• *
17 ไปครับน้าเอก  เจ้าของพื้นที่หาของอร่อยรอไว้ได้เลยครับ

ลงงานแต่งครับ น้าสุข แต่ไงก้อไปสักหน่อย ไม่ไกลมาก....แล้วเจอกันครับ  :D :happy:

• ระดับ 3
  • *
  • 5D011516
ครับน้าเอก

น่าจะอยู่ดึกถ้า จ้าวแพบยังไม่กลับ ผมก้อ วนๆในเมืองชลแหละครับ กลับเช้า18

หิ้วกับแกล้มงานแต่งมาฝากด้วยครับ อิอิ

ผมมีงาน 18เย็น แถวปู่เจ้า  เลยถือโอกาสลาพักร้อนไว้เลย ยาวๆ

yadongsound

สมมุติเตรียมโต๊ะจีนไว้ตามจำนวนที่สมาชิกแจ้งความประสงค์แต่ถึงวันไม่มีใครมาก็เททิ้งไป............อิๆ พรุ่งนี้สรุปอย่างเป็นทางการครับน้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 12 มีนาคม 2013, 16:01:25 น. โดย นิวัติ ยาดองมิวสิคซาวด์ »

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)

สมมุติเตรียมโต๊ะจีนไว้ตามจำนวนที่สมาชิกแจ้งความประสงค์แต่ถึงวันไม่มีใครมาก็เททิ้งไป............อิๆ พรุ่งนี้สรุปอย่างเป็นทางการครับน้า

ทิ้งทำไม    แบ่งกันไปกินที่บ้านซิพี่  คนละชุดๆ   เรื่องง่ายๆ

ในฐานะที่รับรองเพื่อนๆสมาชิกมาหลายงาน    การไม่ทราบจำนวนผู้มาร่วมงาน   เป็นอะไรที่อึดอัดมากๆครับ  เตรียมอะไรไม่ถูก  ทั้งสถานที่ อาหารการกิน

ไอ้ที่บอกว่าอะไรก็ได้  ง่ายๆ  ไม่เรื่องมาก  เอาเข้าจริงเจ้าภาพก็หน้าแหกครับ 

yadongsound

ทิ้งทำไม    แบ่งกันไปกินที่บ้านซิพี่  คนละชุดๆ   เรื่องง่ายๆ

ในฐานะที่รับรองเพื่อนๆสมาชิกมาหลายงาน    การไม่ทราบจำนวนผู้มาร่วมงาน   เป็นอะไรที่อึดอัดมากๆครับ  เตรียมอะไรไม่ถูก  ทั้งสถานที่ อาหารการกิน

ไอ้ที่บอกว่าอะไรก็ได้  ง่ายๆ  ไม่เรื่องมาก  เอาเข้าจริงเจ้าภาพก็หน้าแหกครับ 
ถ้าไม่รู้จำนวนคร่าวๆ จัดเตรียมงานลำบากมากๆ ถ้าเตรียมดีก็ดีไปแต่ถ้าเตรียมพลาดขึ้นมารับรองเป็นเรื่องเล่าในเวบไปอีกนาน ;D

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551
ถ้าไม่รู้จำนวนคร่าวๆ จัดเตรียมงานลำบากมากๆ ถ้าเตรียมดีก็ดีไปแต่ถ้าเตรียมพลาดขึ้นมารับรองเป็นเรื่องเล่าในเวบไปอีกนาน ;D
เหลือไว้ก่อนดีกว่าเนาะ... ;D ;D ;D

ออนไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8

น้าอนัตชัยแก ลงไว้พบปะสังสรรค์นะน้าเอก น่าจะเหมือนเปลี่ยนที่เมานั่นแหล่ะ
จริงๆ เห็นใจคนซื้อใหม่ๆ นะไม่รู้จักใครไม่รู้จะถามใคร คิดถึงปีแรกที่จัดงานเหมือนกัน
กว่าแต่ละคนจะมาพบมารู้จักมาเมามาทะเลาะกันเพราะดนตรี+hl ตัวเล็กๆ

แต่ผมชอบความเห็นน้าอ่ะ แมนโครต  :th2:

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
ผมชอบทีมซอดแจ้งครับ...มีทุกงาน... ;D ;D ;D

yadongsound

ผมชอบทีมซอดแจ้งครับ...มีทุกงาน... ;D ;D ;D
ผมกะจะแจกซองผ้าป่าเพื่อหาทุนไปทำรั้วให้วัดที่หนองบัวลำภูซะหน่อย ถ้าพี่น้องเราไม่มาแล้วผมจะไปแจกใครหละนี่ :cry:

• *
ผมกะจะแจกซองผ้าป่าเพื่อหาทุนไปทำรั้วให้วัดที่หนองบัวลำภูซะหน่อย ถ้าพี่น้องเราไม่มาแล้วผมจะไปแจกใครหละนี่ :cry:

ก้อแจกพวกเรานี่แหล่ะ ใจบุญสุนทานกันอยู่แล้ว บริจาคกันบ่อยๆ ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ไม่เป็นไรครับพี่น้อง.. ถึงแม้จะมีคนมาร่วมงานน้อย.. แต่เราก็จะจัดเหมือนเดิมครับ

ทีมงานภาคตะวันออกยังรักกันเหมือนเดิม...ครับ..

หลายคนอาจติดภาระกิจก็ไม่เป็นไร.....ครับ..

ออฟไลน์ สมบัติ บ้านค่าย

• *
  • 48957634 ((MP))
ก้อแจกพวกเรานี่แหล่ะ ใจบุญสุนทานกันอยู่แล้ว บริจาคกันบ่อยๆ ฮ่าๆๆ

จัดไป น้าเอก เป็นประธาน ( สามแสน )

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
จัดไป น้าเอก เป็นประธาน ( สามแสน )
เห็นด้วยครับผม  :hap3: :hap3: :hap3: ตามนั้น อิอิอิ  :th2:

• *

เห็นด้วยครับผม  :hap3: :hap3: :hap3: ตามนั้น อิอิอิ  :th2:

ไม่ได้รวยขนาดนั้น ขอต่อสักคำครับ...นะ 300 ละกัน...ฮ่าๆๆๆ

ไม่เป็นไรครับพี่น้อง.. ถึงแม้จะมีคนมาร่วมงานน้อย.. แต่เราก็จะจัดเหมือนเดิมครับ

ทีมงานภาคตะวันออกยังรักกันเหมือนเดิม...ครับ..

หลายคนอาจติดภาระกิจก็ไม่เป็นไร.....ครับ..

จัดไป...ตามที่พี่บอก...