ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ประจำปี 2556  (อ่าน 288877 ครั้ง)

ออฟไลน์ โกแมว ณ แม่สาย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • หมอโป่ง
วันนี้หาดพลาท้องฟ้าโปร่งใส :D :happy:

ปีแล้วก็โปร่งน้าฺ........แป๊ปเดียว.......น้ำบาน......อิอิ....ปีคงไม่เหมือนปีแล้วเอาใจช่วยยยยยย

ออฟไลน์ จิตกร

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
ปีแล้วก็โปร่งน้าฺ........แป๊ปเดียว.......น้ำบาน......อิอิ....ปีคงไม่เหมือนปีแล้วเอาใจช่วยยยยยย
งวดนี้ไม่มีแล้วครับพี่  ;D ;D

ออฟไลน์ เหน่ง หนองมน

• *
  • HL- 555A571E
ตาเหน่งอย่าลืมกลองเด้อ..... :thank1: :thank1:

ครับเดี๋ยวตอนแลงวันศุกร์ซิขนไปไว้บ้านพี่ซ่างครับ

james-giggs

• บุคคลทั่วไป
ครับเดี๋ยวตอนแลงวันศุกร์ซิขนไปไว้บ้านพี่ซ่างครับ

[blink]เยี่ยม[/blink]... :th2:

yadongsound

เช้านี้ที่หาดพลาท้องฟ้าโปร่งใสราบรื่น :D

yadongsound

ถ้าเป็นไปได้ให้ฝนตกให้หนักไปก่อนเลยจะดีมั้ยพี่นิวัติ... ;D
เมื่อวานมันเลยไปตกที่พัทยาแล้วครับน้าป้อม

yadongsound

ตกใส่ตาไทอีกแล้วมั้ง... ;D
สงสัยตาไท กับ ตาอมร พัทยาโดนฝนแน่เลยเห็นเงียบๆไปวันนี้ ;D

ออฟไลน์ sknsomkiet

• ระดับ 3
  • *
  • HL#7C1232B0
เรียนคุณอนันตชัย2009
อ้างถึง
    - ชมการใช้ ปรับแต่ง  Cross Digital 4 ยี่ห้อ 4 รุ่น
                 Craft Audio DP266
                 A&J DxDrive 260
                 Xilica XP-4080
                 dbx Driverrack 260
ผมสนใจทุกรายการโดยเฉพาะอย่างยิ่ง "dbx Driverrack 260"
และผมอยากเสนอให้มีสาธิต ปรับแต่ง การใช้งาน ของ MOTU896mk3 ทั้งแบบ Stereo และ แยก 12 ไลน์ครับ
ผมมี MOTU896mk3 และสายแยก 12 ไลน์พร้อมครับผม ผมยังใช้ไม่เป็นและอาจเป็นที่สนใจของท่านอื่นๆครับ
ถ้าอนุญาติผมผมจะนำไป และให้ทางคุณอนันตชัยช่วยจัดหาอาจารย์ผู้ที่จะมาสาธิตด้วยครับ
หวังเป็นอย่างยิ่งว่าข้อเสนอนี้คงได้รับการพิจารณา
 :thank1:

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
สงสัยตาไท กับ ตาอมร พัทยาโดนฝนแน่เลยเห็นเงียบๆไปวันนี้ ;D
ไม่มีสักเม็ด...ร้อนๆๆๆๆ.....

yadongsound

ไม่มีสักเม็ด...ร้อนๆๆๆๆ.....
เมื่อวานไปหนองจับ่ต่าฝนตกกลางทาง

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
เรียนคุณอนันตชัย2009
อ้างถึง
    - ชมการใช้ ปรับแต่ง  Cross Digital 4 ยี่ห้อ 4 รุ่น
                 Craft Audio DP266
                 A&J DxDrive 260
                 Xilica XP-4080
                 dbx Driverrack 260
ผมสนใจทุกรายการโดยเฉพาะอย่างยิ่ง "dbx Driverrack 260"
และผมอยากเสนอให้มีสาธิต ปรับแต่ง การใช้งาน ของ MOTU896mk3 ทั้งแบบ Stereo และ แยก 12 ไลน์ครับ
ผมมี MOTU896mk3 และสายแยก 12 ไลน์พร้อมครับผม ผมยังใช้ไม่เป็นและอาจเป็นที่สนใจของท่านอื่นๆครับ
ถ้าอนุญาติผมผมจะนำไป และให้ทางคุณอนันตชัยช่วยจัดหาอาจารย์ผู้ที่จะมาสาธิตด้วยครับ
หวังเป็นอย่างยิ่งว่าข้อเสนอนี้คงได้รับการพิจารณา
 :thank1:

รบกวนพี่เตรียมอุปกรณ์มาให้ครบครับ ผมพอจะเล่นได้ (มั๊ง)

ออฟไลน์ นายวิโรจน์2009

• *
  • H\L 7EE4286E
เสร็จแล้วครับ โปรเจ็คที่จะแจกในงานนี้ครับ พร้อมร้อยเปอร์เซ็นครับ

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551
เสร็จแล้วครับ โปรเจ็คที่จะแจกในงานนี้ครับ พร้อมร้อยเปอร์เซ็นครับ
:th1: :th1: :th2: :th2: :th2: :th2:

ออฟไลน์ สมบัติ บ้านค่าย

• *
  • 48957634 ((MP))

จับรางวัลแจก ผู้ที่มาร่วมงานวันที่ 30

• *

จับรางวัลแจก ผู้ที่มาร่วมงานวันที่ 30
เจ้าพ่อคุณขอให้เราได้ทีเถอะ อยากได้ อิอิ :th2: :th2: :th2:

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
พี่ช้างเอารถมาให้ผมยืมขับไปงานหน่อยครับ รถผมเข้าอู่

yadongsound

โอ้วววว มันสุดยอดจริงๆ

ออฟไลน์ Music Creator

• คณะบริหาร
  • ไซมึ้งซวยเซาะ มือกระบี่หิมะแดง

ท่านสมบัติ เมทะนี สุดหล่อ ผมฝากบูชาให้สักชุดได่ไหมครับ

• *
ท่านสมบัติ เมทะนี สุดหล่อ ผมฝากบูชาให้สักชุดได่ไหมครับ
จะลองติดต่อก่อนครับ ว่าหมดรึยัง
ราคาหลังบ้าน

ออฟไลน์ Music Creator

• คณะบริหาร
  • ไซมึ้งซวยเซาะ มือกระบี่หิมะแดง
จะลองติดต่อก่อนครับ ว่าหมดรึยัง
ราคาหลังบ้าน

ขอบคุณครับ

• *
ขอบคุณครับ

เจ้าของร้านไม่อยู่ กลับวันเสาร์
จะเร่งทำให้ ถ้าเสร็จทัน
จะเอาไปให้ครับ

• *
เจ้าของร้านไม่อยู่ กลับวันเสาร์
จะเร่งทำให้ ถ้าเสร็จทัน
จะเอาไปให้ครับ
ดุน ;D ;D

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
วันพรุ่งนี้ สมาชิกที่มีบอร์ดรุ่นนี้ พกมาในงานได้เลยครับผม (มาลอง set ติดตั้งกับพี่โกแมวครับ)

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
วันพรุ่งนี้ สมาชิกที่มีบอร์ดรุ่นนี้ พกมาในงานได้เลยครับผม (มาลอง set ติดตั้งกับพี่โกแมวครับ)

ผมไม่มี อิ อิ

ออฟไลน์ Suksomboon

• ระดับ 4
  • *
  • HL#6D211867

สงสัยผมต้องซื้อรุ่นนี้มาควบคุม Moving Head ซะและมีปุ่มหมุนได้ด้วย