เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงในบ้าน (Home Used/High Fidelity )

Alto Live 802 ปุ่มหลายปุ่มมีอาการกดลง แต่ไม่ขึ้น

<< < (3/3)

YAI-สุพรรณ:
อนุโมทนาด้วยครับ   :thank1:

Sumatethep:

--- อ้างจาก: E24WSO ที่ วันที่ 27 กรกฎาคม  2023, 12:52:17 น. ---อนุโมทนาด้วยกันครับพี่ครู เรื่องซ่อมนี่ เค้าว่ามือหนึ่งของบริษัท แล้วเท่าที่ดูก็ไม่ได้ซ่อม แต่เปลี่ยนยกชุด ทดสอบกันทุกฟังก์ชั่นแล้ว แจ่มเหมือนเดิมครับ

--- End quote ---
ดีแล้วครับ บุญพระคุ้มครอง เลยไม่ได้ยินเสียงคุณร้องเพลงกับมิกซ์ตัวนี้ มีตัวใหม่อย่าลืมส่งเพลงร้องเพราะๆมาฝากให้ฟังเบิ่ง เน้อ
 :30:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version