ผู้เขียน หัวข้อ: SHINKIWA S-3600 ขับเสียงแหลมข้างละ 2ตัวหรือ4ตัวไหวไหมครับ เล่น12-18 ชั่วโมง  (อ่าน 1960 ครั้ง)

tutu656

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ AdมึนOne

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • No. 6D23186E (วิชัยคนธรรพ์) No.5D2DE58C (NDD Tak)
สบายๆครับ.. :em01: ไม่มีปัญหา?

m sound

ผมเพิ่งได้มา 1 ตัว กะจะเอามาขับ มอนิเตอร์..ลองแล้วครับ..ขับ 12 นิ้ว 2 ทาง / ข้างละ 2 สบาย ๆ ครับ..15 ยังไม่ลองครับ..ตินิด..เสียงพัดลม.ยังกะเครื่องบิน เจ๊ท ครับ. :em19:

m sound

วันนี้ไปแห่ผ้าป่ามา ฝนตกกลางทางแงๆๆๆๆ ดีนะ ใช้เต๊นทำหลังคากันไว้  แต่ตู้ก็เปียกครับ
ระวังให้ดีครับ..ตอนนี้ที่บ้านผม ยัง เท..ลงมา ไม่หยุดเลยครับ...ที่จริงมีลูกค้ามาติดต่อไปงานครับ วันนี้..แต่ ผม เหนื่อย..เลยให้ท่านออื่นรับแทน.ไม่รู้ เจอ ฝนป่าววว... :em32: