ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศงานพบปะสังสรรค์กันที่ ท่าตูม สุรินทร์ ถิ่นช้าง  (อ่าน 265217 ครั้ง)

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
โตวนาน้อ   ออยบองโตวพองเน้อ......... :cheer:  :cheer:  :cheer:

มาแบบ งง เลยพี่คนนี้ ภาษาไรเนี่ย ไปก็ไปสิพี่ ไปด้วยกันนะครับ อิอิ

ออฟไลน์ เบิร์ดมิวสิค สกลนคร

• *
  • HL(1):8CA952E5 (2):6D2A9875 (3):5DE70497
ฮ่วยมาเอาแถวบ้านผมเด้อครับ  บ่จักอึดดอก............เด้อ...............งงคันฟอยน่ะ  อิอิ
แถวอุดรมีให้เอาหลายอยู่บ่ สกลหาย๊ากยาก มีแต่คอนฟอยลงองค์ บ่เอาดีกั่ว  ;D

ผมพิมพ์ผิดนะสิ คันฟอย นะบ่มี มีแต่คอนฟอย เหอ เหอ เด็กยกของ สกลเขาเอิ้นจังซี่ อิ อิ  ;D

โม้เป็นวรรคเป็นเวร 4ได้ไปนำเขาบ่น้อผมกะดาย

ออฟไลน์ สาก โคจร

• ระดับ 4
  • *
  • HLตัวเก่าหาย/ ตัวนี้ 9F622057ซื้อจากลูกเขยแม่
แถวอุดรมีให้เอาหลายอยู่บ่ สกลหาย๊ากยาก มีแต่คอนฟอยลงองค์ บ่เอาดีกั่ว  ;D

ผมพิมพ์ผิดนะสิ คันฟอย นะบ่มี มีแต่คอนฟอย เหอ เหอ เด็กยกของ สกลเขาเอิ้นจังซี่ อิ อิ  ;D

โม้เป็นวรรคเป็นเวร 4ได้ไปนำเขาบ่น้อผมกะดาย

บ่คือดอก  สงสัยสิคายาก มัวคุม 4  อยู่ เหอ  เหอ  เหอ   ;D   

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• *
  • You'll never drunk alone

แตรประตั๊วะ       =   ปลาช่อน
          แตรนิล           =     ปลานิล
        แตรตะเพียน     =    ปลาตะเพียน

ไม่รู้ว่าถูกหรือเปล่า ลองเดาดู ส่วนผมเป็นคนกรุงเทพโดยกำเนิดครับ

แตรวง     = ปลาวง

แตรเดี่ยว   = ปลาตัวเดียว

แตรนอน   = ปลาหลับ

แตรสังข์   = ปลาสังข์

แตรไฟฟ้า = ปลาไฟฟ้า

แตรลม    = ปลาลม

ผิดตก ยกเว้นครับ จบอ๊อกส์ฟอร์ดครับ  ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
    แตรวง     = ปลาวง

แตรเดี่ยว   = ปลาตัวเดียว

แตรนอน   = ปลาหลับ

แตรสังข์   = ปลาสังข์

แตรลม    = ปลาลม

ผิดตก ยกเว้นครับ จบอ๊อกส์ฟอร์ดครับ  ;D ;D ;D ;D

:fireting: :fireting: :fireting: :hap5: :hap5: :hap5:

ออฟไลน์ สาก โคจร

• ระดับ 4
  • *
  • HLตัวเก่าหาย/ ตัวนี้ 9F622057ซื้อจากลูกเขยแม่

ผิดตก ยกเว้นครับ จบอ๊อกส์ฟอร์ดครับ  ;D ;D ;D ;D

:hap3: :hap5:  :hap3: :hap5:  :hap3: :hap5:

ฮ่วย...บ่ทัน  ท่านพี่สม.....เลยยยยย

somjainuk74

• บุคคลทั่วไป

:hap3: :hap3: :hap3: :hap5: :hit:

ออฟไลน์ เบิร์ดมิวสิค สกลนคร

• *
  • HL(1):8CA952E5 (2):6D2A9875 (3):5DE70497
โตวนาน้อ   ออยบองโตวพองเน้อ......... :cheer:  :cheer:  :cheer:
โตปะเตี๊ยะสะเรน  ;D โอ๊ยน้อ อันเยยมันจะบะ อะละอะลายนะขมาด อิ อิ ;D :o^:

บ่คือดอก  สงสัยสิคายาก มัวคุม 4  อยู่ เหอ  เหอ  เหอ   ;D  
แนวมันมีแฮงเนาะ เด๋วนี้เค้าเปรี่ยนให้เป็นผู้คุมเซิง ( 5  )ละได๋ เห็นพ่อใหญ่พงค์ ภูไท วาซันดอก อิ อิ แทงกิ้ววววว จะนับ  ;D

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• *
  • HL#9C012BFA
ผู้ใหญ่หินครับนำของดีๆ จากศรีสะเกษมาฝากไทยสุรินทร์ บุรีรัมย์นำแน้เด้อครับ
นีหละ..นี่หละ..จะบ่ได้ของฝาก.. :hit:
เขาเป็น กำจก เอ้ย กำนันแล้ว ยังให้เป็น..ผู้ใหญ่..อีก.. :hit: ;D

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
นีหละ..นี่หละ..จะบ่ได้ของฝาก.. :hit:
เขาเป็น กำจก เอ้ย กำนันแล้ว ยังให้เป็น..ผู้ใหญ่..อีก.. :hit: ;D

ติครับท่านกำนันครับ 55 ผมขอโทษครับ

somjainuk74

สมมุติว่าผมไปสุรินทร์ ผมไม่ไปนอนบ้านลุงกานต์ ผมจะไปนอนบ้านทวดหิน ดูซิอะไรจะเกิด ;D ;D ;D
เอ ศรีเกษกับสุรินทร์หากกันแค่ไหนเนี้ย

ออฟไลน์ ชายเสรี

• คณะบริหาร
  • HL#No 5063144D,1E0047B9 By x-Men

done  done

ใครอยากเห็นท่ารำแบบนี้เชิญมางานนี้ครับ

กะหนบติงต่อง รำตั๊กกะแตน ตำข้าวในนา   ;D ;D

ออฟไลน์ ลุงกานต์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#: 9F641096
ลุงกานต์ไปไหนน้อครับ เริ่มลงทะเบียนกันหรือยังน้อครับ
เฝ้าอยู่นี่แหละ   ให้ไปลงทะเบียนที่งานโลด   วันที่ 7 ตอนค่ำ จะสรุปเรื่องต่างๆที่จะดำเนินงานอีกที เด้อ พี่น้อง แซมซาย บองปะโอน กรุ๊บๆคะเนีย

• *
เฝ้าอยู่นี่แหละ   ให้ไปลงทะเบียนที่งานโลด   วันที่ 7 ตอนค่ำ จะสรุปเรื่องต่างๆที่จะดำเนินงานอีกที เด้อ พี่น้อง แซมซาย บองปะโอน กรุ๊บๆคะเนีย

บ้าดดดดดดดดดดดดดดดดด   :thank1: :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
วันที่เจ็ดบ่าย ๆ ใครสนใจไปดูสถานที่จริงเชิญนะครับ  เดี๋ยวอัพรูปและรายละเอียดให้ครับ

• *
งานนี้ไม่รู้ จะเอาอะไรไปเป็นของกำนัล อบต. ผู้ใหญ่บ้าน

เอ้างี้ครับ ผมมีสาวฟ้อน ตัวหนึ่งสรรพคุณไม่ต้องบรรยาย เพราะสาวฟ้อนตัวนี้ทำให้วง 14 กุมภาฯ โด่งดังจากการเล่นทับไลน์ไปทั่วประเทศมาแล้ว

ผมจะแจกเฉพาะผู้ที่ไปร่วมงานสุรินทร์ และมีรหัส HL เท่านั้น  ใครไม่ไปอด งานนี้งานเดียวเท่านนั้นครับ  จริงใจไม่จิงโจ้ครับ

ป้าดดดด...พ่อใหญ่เส กะเฮ็ด ซาวด์ฟ้อนต์ ตั่วนี่.. :th2:
เอ..แต่ข่าวออกมายามได๋ คือเฮ็ดแต่ สาวฟ้อน แท้..เอิ้กกก.. ;D
พ้อกันที่..สูริน.. ;D
ไปสูริน บ่กินสูรา บ่แหม่นกาสูริน
แต่เอาจ๊ะ..กาซีเกษ  เด้อ ..กินได้ทุกอย่าง..นอกจากของ แสลง.. :hap3: :hap3:

somjainuk74

ผมนึกว่า ไหว้ครูมวย :hap3: :hap3: :hap5:

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ใครมีฝีมือความสามารถด้านใดในฟังค์ชั่นและลูกเล่นของเอ็กซ์ตรีมแจ้งชื่อมาเลยครับเราจะจัดคิวให้คุณครับ

• *
ใครมีฝีมือความสามารถด้านใดในฟังค์ชั่นและลูกเล่นของเอ็กซ์ตรีมแจ้งชื่อมาเลยครับเราจะจัดคิวให้คุณครับ
ฮ่าฮ่า..จัดคิวให้เอาจ๊ะแหน่เด้อ..ท่านโสด..งานนี้จะเล่นกับลูก..เพราะลูกเล่นบ่มี.. :hap3: :hap3:

• คณะบริหาร
ฮ่าฮ่า..จัดคิวให้เอาจ๊ะแหน่เด้อ..ท่านโสด..งานนี้จะเล่นกับลูก..เพราะลูกเล่นบ่มี.. :hap3: :hap3:

จัดให้เอาจ๊ะหินไปหนึ่งแบนคิว  อิอิ

• *

ถนัดเล่นนักร้องและดูดากแดนเซอร์ครับ กรุณาจัดให้โดยพลัน พลีสสสสสสสสส

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
ถนัดเล่นนักร้องและดูดากแดนเซอร์ครับ กรุณาจัดให้โดยพลัน พลีสสสสสสสสส

ถึงว่างานลำตะคองไม่ยอมวางกีตาร์ เพราะเหตุผลนี้นี่เอง อิอิ  ดาก

• *
เอิ้กก.. :bla: ลามก.. :mad245:(เอาจ๊ะ..เบิ่งนำแหน่.. :hap3: :hap3:)

• *
งานนี้ไม่รู้ จะเอาอะไรไปเป็นของกำนัล อบต. ผู้ใหญ่บ้าน

เอ้างี้ครับ ผมมีสาวฟ้อน ตัวหนึ่งสรรพคุณไม่ต้องบรรยาย เพราะสาวฟ้อนตัวนี้ทำให้วง 14 กุมภาฯ โด่งดังจากการเล่นทับไลน์ไปทั่วประเทศมาแล้ว

ผมจะแจกเฉพาะผู้ที่ไปร่วมงานสุรินทร์ และมีรหัส HL เท่านั้น  ใครไม่ไปอด งานนี้งานเดียวเท่านนั้นครับ  จริงใจไม่จิงโจ้ครับ

เอาครับ ขอบคุณครับ

• คณะบริหาร
งานนี้ว่าจะทดสอบแอมป์ทุกรุ่น ทุกระบบ ทุกราก ที่เพื่อน ๆ สมาชิกมีกันและนำมาทดสอบครับ

เพื่อเป็นข้อเปรียบเทียบให้สมาชิกได้เลือกใช้ครับ  แต่ต้องดูก่อนว่าเราจะมีจากไหนบ้างครับ