ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำตู้ลำโพงแบบ Amplifire Build in  (อ่าน 3217 ครั้ง)

ออฟไลน์ V6_สิรินาวา

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • Heavy Lock: 3C0706C5 ... From X-men
ขอคำแนะนำตู้ลำโพงแบบ Amplifire Build in
« เมื่อ: วันที่ 14 มีนาคม 2008, 12:34:36 น. »
พรุ่งนี้จะไปตะลุยแถวหม้อ จะไปซื้อ BEHRINGER รุ่น EUROLIVE B212A 
Processor-Controlled 400-Watt 2-Way PA Speaker System with 12" Woofer and 1.25" Aluminum Compression Driver แต่เกรงว่าจะ Made in CHina อยากได้แบบแท้ๆ น่ะครับ
จะมีข้อสังเกตุอย่างไรบ้างครับ ว่า BEHRINGER ของจริง ช่วยแนะนำหน่อยครับผม...

wissanukorn

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอคำแนะนำตู้ลำโพงแบบ Amplifire Build in
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 14 มีนาคม 2008, 16:00:42 น. »
งง..ครับ รูปไม่ขึ้น  ??? ถึงจะเมดอิน China ก็แท้นี่ครับ ออกจากโรงงานที่ไลน์ China
สงสัยท่านอยากได้แบบแท้สุดๆ..มั้ง คงต้องเป็น Germany จะหาได้หรือเปล่าหน้อ
ยังไงถ้าเลือก Behringer แล้ว..ไหนๆไปถึงบ้านหม้อ เดินมาอีกสักหน่อยที่ เวิ้ง ..แถวๆคลองถม
ร้าน บูเช่ นะครับ อาจเหลือค่าน้ำมันกลับบ้านฟรีๆ  :angel: