ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการ "Workshop eXtreme Karaoke ชุดเคลื่อนที่เร็ว" ครั้งที่ 1/2554 ที่ศรีสะเกษ  (อ่าน 91079 ครั้ง)

tukae

• บุคคลทั่วไป
จะพยายามไปร่วม เต้มที่เลยครับ

ยินดีครับผม... อัพเดทแล้วครับ รวมทั้งท่าน r-mal ด้วยครับผม....

tukae

วันนี้จะเข้าพื้นที่เพื่อปรึกษาหารือทีมงานที่ศรีสะเกษอีกครั้งเพื่อความพร้อมครับ... และจะเลยไปหว่านแหที่อุทุมพรพิสัย ท่านใดว่างก็ขอเรียนเชิญนะครับ 083-6823366

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
วันนี้จะเข้าพื้นที่เพื่อปรึกษาหารือทีมงานที่ศรีสะเกษอีกครั้งเพื่อความพร้อมครับ... และจะเลยไปหว่านแหที่อุทุมพรพิสัย ท่านใดว่างก็ขอเรียนเชิญนะครับ 083-6823366

อิดสาเด้คับ หว่านแหวาซั่น บ่ต้องยามไซแต่ได้กินปลา  :drool:

tukae

อิดสาเด้คับ หว่านแหวาซั่น บ่ต้องยามไซแต่ได้กินปลา  :drool:
หว่านแหอีหลีครับครูวัฒน์ มื้อแลงเสียงอีสานลงอุทุมพรฯ จังหวะเหมาะพอดี หลังบ้านหัวหน้าผู้บ่าวแนว ขายบัตรลงปลา อาจารย์ฝ้าย อาจารย์ชัยกับทีมงาน ก่ะเลยอยากโชว์ฝีมือการหว่านแหครับ เลยสิพาเผิ่นไปลองเบิ่ง  แต่ย่านได้ไปซื้อเขากินคือเก่าอยู่ครับ...

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
แต่ย่านได้ไปซื้อเขากินคือเก่าอยู่ครับ...

555+ ผมเคยแต่หว่านแหบ่ได้ เลยฆ่าไก่ต้มกิน  :hap3:

tukae

555+ ผมเคยแต่หว่านแหบ่ได้ เลยฆ่าไก่ต้มกิน  :hap3:

ย่านยุครับ  ย่านแหม่นสิได้พาอาจารย์ปอยฝ้ายจี่บักหอยกาบกินก่ะงานนี้แหล๋วครับ...

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
โอววววววววววว  คืนนี้ที่ยโส  คาราบาว  ก็มาแสดง  น้องสากคนสวยผม  กะคงสิไปยามหมู่  ฮักหมู่แพงเลาสมัยเรียนอยู่ กทม.นำกันคัก ๆ ผมกะเลยเป็นโสดครับคืนนี้  อิอิ

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• *
  • HL#9C012BFA
หว่านแหอีหลีครับครูวัฒน์ มื้อแลงเสียงอีสานลงอุทุมพรฯ จังหวะเหมาะพอดี หลังบ้านหัวหน้าผู้บ่าวแนว ขายบัตรลงปลา อาจารย์ฝ้าย อาจารย์ชัยกับทีมงาน ก่ะเลยอยากโชว์ฝีมือการหว่านแหครับ เลยสิพาเผิ่นไปลองเบิ่ง  แต่ย่านได้ไปซื้อเขากินคือเก่าอยู่ครับ...
เหอเหอ....หว่านแห..ได๋4สู้ งมหอย..พ่อใหญ่หิน4งมหอยอย่างเดียว... ;D :th2:
หอยจี่บ่อยาก...อยากหอยหงายหอยตะแคง... ;D

ออฟไลน์ ชายเสรี

• คณะบริหาร
  • HL#No 5063144D,1E0047B9 By x-Men
เหอเหอ....หว่านแห..ได๋4สู้ งมหอย..พ่อใหญ่หิน4งมหอยอย่างเดียว... ;D :th2:
หอยจี่บ่อยาก...อยากหอยหงายหอยตะแคง... ;D

ผมมักหอยคว่ำครับ  :devil: :devil: :devil:

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• *
  • You'll never drunk alone
ขั่นมี เวิร์คช็อบการหว่านแห กะสิไปนำอยู่ เหอๆๆๆ แฮงมี เวิร์คช็อบ งมหอย ของ เอาจ๊ะหิน แฮงต้องฝ้าวๆไป ย่านไปบ่ทันพ่อใหญ่หิน งม ห.........อ.......................ย ;D ;D

tukae

ขั่นมี เวิร์คช็อบการหว่านแห กะสิไปนำอยู่ เหอๆๆๆ แฮงมี เวิร์คช็อบ งมหอย ของ เอาจ๊ะหิน แฮงต้องฝ้าวๆไป ย่านไปบ่ทันพ่อใหญ่หิน งม ห.........อ.......................ย ;D ;D

หว่านแหอีหลีครับจารย์อู๊ด...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 25 เมษายน 2011, 13:05:40 น. โดย ศิลปินหน้าวัด »

ออฟไลน์ หัวหน้าผู้บ่าวแนว

• ระดับ 3
  • *
  • HL#5DE684A0 ศิลปินหน้าวัด
ว่าสิปล่อย FX 8 ปอยฝ้าย กับ คำมอด หนุ่ม กะมาร้องเพลงใส่ คือสิ บ่ได้ ขายดอกเด้อ

ออฟไลน์ หน่อย ตำแย

• ระดับ 3
  • *
  • HL#4C9639A6
เสียดายเด้ บ่ได้ไปนำ ติดงานเลี้ยงชมรมผู้สูงอายุ (ชุดเคลื่อนที่เร็ว)
เอาไว้เจอกัน วันที่ 30 นี้ก็แล้วกันเด้อครับ :cheer:

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
โอ้ย...สาอิดเด้ครับ

ออฟไลน์ หน่อย ตำแย

• ระดับ 3
  • *
  • HL#4C9639A6
โอ้ย...สาอิดเด้ครับ

ท่านเดวิดบ่สนใจบ้อ หาเวลาจั๊กหลายมื้อแหน่ สิพาไปสะหวัน :cheer:

ออฟไลน์ ไก่ลูกทุ่งไทย

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6C893601
พี่ณุมาชวนเหมือนกันแต่ไปไม่ได้ครับพี่ไก่ ติดงานแล้ว

tukae

พี่ณุมาชวนเหมือนกันแต่ไปไม่ได้ครับพี่ไก่ ติดงานแล้ว

โอกาสหน้ายังมีครับพี่ตุ๊ย เที่ยวนี้ได้รับเกียรติจาก พี่ณุ หนองแค เป็นตัวแทนจากภาคกลาง ถือว่าได้รับเกียรติอย่างที่สุดแล้วครับ

ออฟไลน์ kick-ass

• ระดับ 5
  • *
  • 55D96D78 ท่านกุ้ง D4D จัดให้
เล่นกลางทุ่งเสียงเป็นยังงัยบ้างครับท่านไก่    กับตู้ปวศ.....  ;D :cheer:

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
ปอยฝ้าย กะดึกแหเป็นน้อครับ

ป๊าด ทีมงานซาวด์เอินจิเนียร์ เสียงอีสาน ทั้งคณะ
งึดส์หลาย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 เมษายน 2011, 09:58:55 น. โดย Batman »

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
ว่าสิปล่อย FX 8 ปอยฝ้าย กับ คำมอด หนุ่ม กะมาร้องเพลงใส่ คือสิ บ่ได้ ขายดอกเด้อ
ขายบ่ได้เด้อ ท่านชัย หัวหน้า Sound Engineer ของเสียงอีสาน มาเจิมให้แล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 เมษายน 2011, 09:59:47 น. โดย Batman »

tukae

เล่นกลางทุ่งเสียงเป็นยังงัยบ้างครับท่านไก่    กับตู้ปวศ.....  ;D :cheer:

บอกได้คำเดียวว่า "เสียงพูด เสียงร้อง ที่ไม่ต้องการแหลมที่จัดจ้าน และลงความถี่ต่ำได้ ด้วยฟูลเรนท์คู่เดียว สามารถคุมสถานการณ์ได้ครับ"

tukae

ขายบ่ได้เด้อ ท่านชัย หัวหน้า Sound Engineer ของเสียงอีสาน มาเจิมให้แล้ว

(....)

คืนนั้น ชัย หย่างเช็ค Sound จนถึงตี 1 (เพราะทีมงาน Xtreme นั่งอยู่ข้างหน้าเวที)

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
คืนนั้น ชัย หย่างเช็ค Sound จนถึงตี 1 (เพราะทีมงาน Xtreme นั่งอยู่ข้างหน้าเวที)

สิบ่วินหัวสักดินถ่วนบ่น้อครับ  อิอิ

ออฟไลน์ หัวหน้าผู้บ่าวแนว

• ระดับ 3
  • *
  • HL#5DE684A0 ศิลปินหน้าวัด
อย่าลืม อัพเดท พี่หมอ ทินกร นำเด้อ

tukae

อย่าลืม อัพเดท พี่หมอ ทินกร นำเด้อ

ฝากไฟล์บันทึกสดให้อาจารย์ศักดิ์นำแหน่เด้อ สิวางให้ทางข้อความฯ...