ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาเปิดโปรแกรมไม่ได้  (อ่าน 1732 ครั้ง)

จิรนันท์

• บุคคลทั่วไป
มีปัญหาเปิดโปรแกรมไม่ได้
« เมื่อ: วันที่ 20 ตุลาคม 2008, 11:21:10 น. »
มีปัญหารบกวนตอบหน่อยคะ  เปิดโปรแกรมเอ็กซ์ทีมไม่ได้ หน้าจอขึ้น karaplay.exe has ncountered a problem  เป็นเพราะอะไร ช่วยบอกด้วยคะ

kin

Re: มีปัญหาเปิดโปรแกรมไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 20 ตุลาคม 2008, 11:25:06 น. »
ลองถอดออกแล้วติดตั้งใหม่ดูครับ เผื่อเป็นที่วินโด้ว์ แล้วใช้วินโด้วได๋หน๋อนิ......

จิรนันท์

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 20 ตุลาคม 2008, 11:31:17 น. »
ใช้โปรแกรมรุ่นเก่าอยู่ถอดไม่ได้ ถ้าเสียก็ต้องเสียตังค์ใหม่ซิคะ แต่ว่าวินโดว์ใช้ได้ โปรแกรมนิคก็ใช้ได้

kin

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 20 ตุลาคม 2008, 11:35:49 น. »
ใช้ตัวนี้ช่วยถอดก็ได้ครับ รับรองเกลี้ยง โหลดมาติดตั้งก่อนนะครับ.....

http://www.revouninstaller.com/revo_uninstaller_free_download.html

จิรนันท์

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 20 ตุลาคม 2008, 11:43:40 น. »
โหลดโปรแกรมไว้ในแฟชไดร์แล้วก็อปโปรแกรมเอ็กซ์ทีมเข้าแฟชไดร์  เสร็จแล้วติดตั้งใหม่ที่ไดร์ดีใช่รึเปล่า อธิบายหน่อยเด๋ยวผิดพลาดคะ

kin

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 20 ตุลาคม 2008, 11:51:09 น. »
คือถ้าติดตั้งใหม่ก็แค่ ก๊อบไลเซน ใว้ครับ พอติดตั้งใหม่มันจะถามหาให้เราใส่ลงไปก็ใช้ได้แล้วครับ อ๊อ..ไลเซนของคุณก็อยู่ตรงลายเซ็น..ข้างล่างของชื่อคุณไงครับ ส่วนตัวโปรแกรมโหลดตรงหน้าบ้านครับผม....