ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้โปรแกรมตรวจสอบไฟล์คาราโอเกะ  (อ่าน 1849 ครั้ง)

pongpituk

• บุคคลทั่วไป
อยากได้โปรแกรมตรวจสอบไฟล์คาราโอเกะ
« เมื่อ: วันที่ 2 มกราคม 2008, 15:40:09 น. »
สำหรับตรวจสอบไฟล์ corsor,lyrics,song เพื่อให้ทั้งสามไฟล์เท่ากันและลบไฟล์ที่ไม่ครบออกไฟล์เพื่อลดการรวนของโปรแกรมครับ
ใครมีรบกวนส่งลิงค์มาให้โหลดด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: อยากได้โปรแกรมตรวจสอบไฟล์คาราโอเกะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 2 มกราคม 2008, 16:23:55 น. »
Download โปรแกรม NFM: NCN File Manager
ได้ที่ใต้ข้อความของท่าน C-CEW SERVICE ครับ
 :) :) :)