ผู้เขียน หัวข้อ: List เพลง นอก *Kar ไม่ได้  (อ่าน 1679 ครั้ง)

natjung

• บุคคลทั่วไป
List เพลง นอก *Kar ไม่ได้
« เมื่อ: วันที่ 7 มีนาคม 2008, 14:54:46 น. »
ได้เพลง นอกมา 3600 เพลง แต่ติดปัญหา เมื่อเจอเพลงประเภท เยอร์มัน
Lister เพลง หยุดซะงักเลยครับ เจอ ตัวแบบนี้ ครับ à côté

William Sheller - Le carnet à spirale.kar
Liane Foly - De l'autre côté du temps.kar

แก้ยังไงครับ ไม่เอาแบบ เปลี่ยนชื่อเพลงนะครับ เพราะเป็น แบบนี้ มากกว่า 100 เพลงเลยครับ
เสียงดีมากครับ มิดิ้ เขาทำมาดีมาก ๆ เลย

natjung

• บุคคลทั่วไป
Re: List เพลง นอก *Kar ไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 7 มีนาคม 2008, 16:11:10 น. »
เศร้าเลยครับ  :-\ :'( เอาเป็นว่า ลบทิ้งไปเลยดีกว่าครับ ถ้าเป็นเพลงที่ไม่คุ้นหู