ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > คำถามที่พบบอย ๆ (FAQ)

เพิ่งซื้อแผ่นextrem v3มาจะเอาไปลงex hdd

<< < (2/2)

Music Creator:

--- อ้างจาก: pairoj0033 ที่ วันที่ 23 ธันวาคม  2015, 15:12:51 น. ---ขอบพระคุณมากๆครับ เดี๋ยวจะเอาไปลองทำดู 

รบกวนอีกคำถามหนึ่งครัับ ผมมีไฟล์เพลงEMKจำนวน 2 ชุด แต่อยากเอามารวมกัน แต่เนื่องจาก ชื่อไฟล์(ที่เป็นตัวเลขอ่ะครับ) มันซ้ำกันอยู่ คิดว่าจะเรียงตัวเลขชื่อไฟล์ใหม่
  ให้มันต่อกันผมจะต้องใช้โปรแกรมอะไรในการจัดเรียงและ RUN ตัวเลขชื่อไฟล์ทีละมากๆได้อ่ะครับ รบกวนอีกครั้งด้วยครับ :cry: :cry:

--- End quote ---

XnView เป็นฟรีแวร์ หาใน Google ได้ครับ

ไก่ต๊อก:
เพลงจะซ้ำกันมากเกินไปเปล่าครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version