ผู้เขียน หัวข้อ: คนเก่งเมื่อคืนนี้ที่บ้านโนนสะอาด(หนองเลียง อ.ทุ่งฝน อุดร)กับวงแอ๊ดซาวด์  (อ่าน 4597 ครั้ง)

ออฟไลน์ แอ๊ด ซาวด์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HADLOCK 6D229856,860BF952,96546456
คนเก่งเมื่อคืนนี้ที่บ้านโนนสะอาด(หนองเลียง อ.ทุ่งฝน อุดร)กับวงแอ๊ดซาวด์
ได้รับบรรจุเข้าเป็นพนักที่รัฐสภาเลยฉลองกัน วงแอ๊ด ซาวด์แบบจิ๋วๆเจ้าภาพลุยเอง...

somjainuk74

• บุคคลทั่วไป
ปัญหาเรื่องซอยเล็กๆ โต๊ะกินเลี้ยงตั้งยาว เสียงไปไม่ถึงท้าย
ผมเห็นเขาแก้กัน โดยนำตู้ขนาดไม่ใหญ่นัก รวมลำโพงเสียงเบส-กลาง-แหลม ไว้ตู้เดียวกัน ตั้งซ้าย-ขวา กลางที่กินเลี้ยง
ได้ผล ด้านหน้าเวที ไม่ต้องเร่งเสียงมาก ทำให้แขกคุยกันรู้เรื่อง

m sound

ปัญหาเรื่องซอยเล็กๆ โต๊ะกินเลี้ยงตั้งยาว เสียงไปไม่ถึงท้าย
ผมเห็นเขาแก้กัน โดยนำตู้ขนาดไม่ใหญ่นัก รวมลำโพงเสียงเบส-กลาง-แหลม ไว้ตู้เดียวกัน ตั้งซ้าย-ขวา กลางที่กินเลี้ยง
ได้ผล ด้านหน้าเวที ไม่ต้องเร่งเสียงมาก ทำให้แขกคุยกันรู้เรื่อง
หมู่บ้านเอื้ออาทร ก็เป็นแบบที่พี่สมใจนึกว่ามาเลยครับ...ต้นเดือน มี.ค. รับไว้ 1 งาน ถนนยาว/แคบมาก ยังหาทางแก้อยู่ครับเนี่ย... :em32:

ออฟไลน์ + ค ลิ นิ ก พ ร ร ณี

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#8F626B02/70E83B6C/6C8548B0
...จำได้ว่าเคยมีน้องที่รู้จักอยู่แถว ๆ นี้  ฝากนำจับ เอ๊ย! สืบ ๆ ให้หน่อยสิ  น้องเหรียญทอง เหมือนสีเลา  อิอิอิ  ไม่รู้มีลูกกี่คนแล้ว

ออฟไลน์ ส-สำราญศิลป์ อุดร

• ระดับ 3
  • *
  • HL#9E8CDCC6 ชายเคยโสด
บ้านเฮากะเอาซำนี่หละใหญ่ก่วานี้บ่มีหม่องตั้ง เล็กๆ ง่ายๆ สบายๆ ตังค์เหลือเยอะ :)

ออฟไลน์ สมบัติ มิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • HL#4C9DB99B

..........เห็นค้วยครับ...เคยปฏิบัติ  ได้ผลครับ  แขกไม่บ่น  คุยกันไม่ต้องตะโกน

...................... :em26: :em26:

natthaset

บรรยากาศแบบบ้านๆดีครับ
ชอบครับแบบนี้ :em01:

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
ดูท่าทางเจ้าภาพจะร้องเพลงเก่งแน่เลย

น่าตาก็โอเคนะครับ ฮิฮิ

ออฟไลน์ AdมึนOne

• ระดับ 3
  • *
  • No. 6D23186E (วิชัยคนธรรพ์) No.5D2DE58C (NDD Tak)
ยินดีด้วยนะครับ .........

ออฟไลน์ วิชัยคนธรรพ์

• *
  • 740F32AE
ดีครับผมชอบจังงานเล็กๆ ได้เนื้อๆไม่เหนื่อย

ออฟไลน์ คมคิด

• ระดับ 5
  • *
  • รักแท้คือแม่ข้า ลองลงมาคือน้องเมีย5D2FE589
ดูๆไปแล้วก็อบอุ่นดีครับ

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
แสดงว่า เดี๋ยวนี้การเข้ารับราชการได้คงยากมาก

เจ้าภาพถึงต้องจัดงานฉลอง :em07: