ผู้เขียน หัวข้อ: งานที่สบายที่สุดในชีวิต  (อ่าน 5888 ครั้ง)

ออฟไลน์ โกแมว ณ แม่สาย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • หมอโป่ง
Re: งานที่สบายที่สุดในชีวิต
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2012, 17:42:15 น. »
งานแบบนี้ ผมอึดอัดครับ ไม่จำเป็น ไม่ัรับอ่ะ เหนื่อย เหมือนเิดิม เหนื่อยกว่าด้วย
แค่ิเลิกเร็วเท่านั้นเอง ได้ตังค์เต็มเม็ดเต็มหน่วย ก็โอเคนะ ส่วนใหญ่ จะได้ไม่คุ้ม เพราะถูกเจ้าภาพบอกว่า แค่นี้เอง 55555
ก็ถื่อว่าเอาชื่อเสียงครับ งานระดับนี้ ยังเรียกใช้เรา เลย เนอะ

จะ 1วัน หรือ 2 เพลง ยังไงก็เก็บเต็มครับ เพราะล้อหมุนค่าใช้จ่ายเกิดแล้วครับ แต่งานนี้นี้ครึ่งราคาครับ เพราะช่วยมาตลอด เสียอย่างเดียวต้องตื่นเช้านี่สิเพราะผมชอบนอนตื่นสาย 55555

• ระดับ 5
  • *
  • หมอโป่ง
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2012, 17:45:54 น. »
สวัสดีครับพี่โกแมว..ตอนแรกผมเห็นนึกเป็นพี่ตั้ว..เจ้านายลูกชาย..ตอนหนุ่มๆน่าจากตัวจริงต้องอายแน่ๆ(ตั้ว..ศรัญญู) เน๋ดสะหนาดเลยครับ.มีเวลาจะไปแอ่วเจียงฮายไปซื้อไวอาก้า55555.. :thank1: :D :happy: :flower:

เดวไปพม่าจะซื้อส่งไปให้ แต่ไม่รับประกันเน้อ 5555

เอาไปเลยครัยรูปในอดีตครับ 30 ปีแล้วหล่ะสมัยไปทำวงดนตรีให้ธนาคารเกษตรและสหกรณ์ แต่ละคนทำงานธนาคารมีผมคนเดียวเล่นดนตรีเป็นอาชีพ ตอนนี้ก็เจอกันอยู่ตลอดดูแล้วก็อยากย้อนกลับไป ตอนนี้แต่ละคนก็เล่นเป็นงานอดิเรกแล้วครับ นานๆก็มาเล่นกันที เอาเสียงไปฟัง...อิอิ...แถมhttp://www.4shared.com/mp3/5jE7SQMD/_online.html

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 กันยายน 2012, 18:14:02 น. โดย โกแมว ณ แม่สาย »

pp.music

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2012, 18:09:02 น. »
ถ้าเปิดผิดเพลง หรือผิดคิว อาจกระทบต่อความสัมพันธ์ระหว่างประเทศได้นะเนี่ย....อิอิ

• ระดับ 5
  • *
  • หมอโป่ง
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2012, 18:15:31 น. »
ถ้าเปิดผิดเพลง หรือผิดคิว อาจกระทบต่อความสัมพันธ์ระหว่างประเทศได้นะเนี่ย....อิอิ

แม่นแล้ว.... ในipod มี 2 เพลงแค่นั้นแหละ กลัวพลาดดดดดด....เดวจะซวยกันไปหมด