ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือครับ เล่นไฟล์ avi แล้วมีบ็อกเตือนครับ  (อ่าน 1529 ครั้ง)

awakle

• บุคคลทั่วไป
มันมีบ็อกแจ้งเตือนแบบนี้ครับ  แต่ก็เล่นภาพวีดีโอกระตุกเล็กน้อย  เสียงจนจบครับ   ส่วนการใช้cpu  หรือ ram  ก็ไม่มากเท่าไหร่  ใช้ต่อสองจอแบบโคลน    ตอนเล่นจอเดียวก็ไม่มีอะไร  ต่อจากการ์ดจอทั้งสองตัว  hdmi  และ dvi  full hd  ทั้งคู่ครับ   การ์ดจอ nvidia  gforce 210  512m  โปรแกรมเวอร์ 3.0  EX  ลองDX  แล้วภาพไม่ขึ้นครับ  มีแต่เสียงครับ

awakle

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอความช่วยเหลือครับ เล่นไฟล์ avi แล้วมีบ็อกเตือนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2012, 21:28:11 น. »
ผมแก้ปัญหาเองได้แล้ว   :thank1: ทุกท่านที่สนใจ

ออฟไลน์ ฅนราศีตุล

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#4C9FB9B0 & 7D2D1563
Re: ขอความช่วยเหลือครับ เล่นไฟล์ avi แล้วมีบ็อกเตือนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2012, 21:52:08 น. »
ผมแก้ปัญหาเองได้แล้ว   :thank1: ทุกท่านที่สนใจ

ปัญหาของผมคือ ภาพใหญ่มากกกกกกกกกกกกครับ อิ ๆ