ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > eXtreme Karaoke

ลอง USB DMX 512 กับโปรแกรม eXtreme (E22NP)

<< < (2/12) > >>

Nineyod:

--- อ้างจาก: มานพ ที่ วันที่ 18 ตุลาคม  2023, 10:08:33 น. ---(....)

(....)

เจ้านี่รุ่นทดสอบแรกๆ ทำงานลื่นไหล

--- End quote ---

คนผลิตไม่ทำแล้วสิครับ 555

ชา นครนม(ว๊อคแมน):

--- อ้างจาก: Nineyod ที่ วันที่ 18 ตุลาคม  2023, 10:31:28 น. ---คนผลิตไม่ทำแล้วสิครับ 555

เราฝันเล็กๆไว้ว่า ถ้ามีการอัพเดท เพื่อให้โปรแกรมไม่จำกัดเฉพาะฮาร์ดแวร์ตัวใดตัวหนึ่ง
ก็ถือว่าเป็นสิ่งที่ดี
 :95:  :thank1:

มานพ:

--- อ้างจาก: ชา นครนม(ว๊อคแมน) ที่ วันที่ 18 ตุลาคม  2023, 11:18:07 น. ---เราฝันเล็กๆไว้ว่า ถ้ามีการอัพเดท เพื่อให้โปรแกรมไม่จำกัดเฉพาะฮาร์ดแวร์ตัวใดตัวหนึ่ง
ก็ถือว่าเป็นสิ่งที่ดี
 :95:  :thank1:

กำลังทดสอบกับ X-Men อยู่ครับ ไม่น่าจะยุ่งยากเหมือนเครื่องหยอดเหรียญ
เคยมีสมาชิกสอบถามมา บอกตามตรงผมยังไม่เคยได้มีโอกาสทดสอบเลยครับ

:84: เสียเงินซื้อของมาทดสอบ เพื่อให้คนอื่นใช้งานได้

ชา นครนม(ว๊อคแมน):

--- อ้างจาก: มานพ ที่ วันที่ 18 ตุลาคม  2023, 11:23:54 น. ---กำลังทดสอบกับ X-Men อยู่ครับ ไม่น่าจะยุ่งยากเหมือนเครื่องหยอดเหรียญ
เคยมีสมาชิกสอบถามมา บอกตามตรงผมยังไม่เคยได้มีโอกาสทดสอบเลยครับ
 :84: เสียเงินซื้อของมาทดสอบ เพื่อให้คนอื่นใช้งานได้

มันเป็นสิ่งที่ต้องทำแน่นอนอยู่แล้วครับ ก็เราทำฟังก์ชั่นนี้ออกมาในโปรแกรม
 :95:

มานพ:
ท่านใดมี CTMAX USB DMX-512 ไม่ได้ใช้ปล่อยต่อผมได้นะครับหามาทดสอบ จะดีมากถ้าได้ฟรี  :88:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version