ผู้เขียน หัวข้อ: ป่นพิณกับไก่ลูกทุ่งไทย+ต๊ะ กิตติศักดิ์ เพลงอยู่ใกล้ๆก็หวง อีกแล้วครับท่าน  (อ่าน 3736 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไก่ลูกทุ่งไทย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#6C893601
28 ส.ค.52 ครับ

• ระดับ 5
  • *
ต่อครับ

• ระดับ 5
  • *
อีกอันครับ

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
โห้...ไม่แพ้ ค้างคาวดอทคอม เลยนะเนี่ย...เย้... :happy: :D

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
โห้...ไม่แพ้ ค้างคาวดอทคอม เลยนะเนี่ย...เย้... :happy: :D
ถูกต้อง ครับ
น้องคนกลาง แหล่ม
ครับผม

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
โอ้โห่...มีงานทุกวันเลย ขาดคนยกเหล็กยกลำโพง ไหมครับ จะสมัคร ครับ
ค่าตัวไม่เอาครับ แค่ได้เห็นสาวๆ ก็อิ่มแล้ว 55

• ระดับ 5
  • *
อ้างถึง
โอ้โห่...มีงานทุกวันเลย ขาดคนยกเหล็กยกลำโพง ไหมครับ จะสมัคร ครับ
ค่าตัวไม่เอาครับ แค่ได้เห็นสาวๆ ก็อิ่มแล้ว 55
ได้เลยครับ วันนี้ที่หน้าบิ๊กซี ลำลูกกา ครับ

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
ได้เลยครับ วันนี้ที่หน้าบิ๊กซี ลำลูกกา ครับ

ผิดกับผมเนาะไม่มีงานสักวันเลย ... สงสัยต้องไปยกเหล็ก ยกลำโพง กับไก่ลูกทุ่งไทย แล้วมั่งครับ
อ้าวเฮงๆๆ ครับผม อย่าลืมเอาสาวสวยๆ มาให้ดูหน่อยนะครับ

• ระดับ 5
  • *
พี่กระป๋องครับ ให้เลือกเอาอีกชุดอยู่ที่ แถวๆ วัดมณทล วังน้อยครับ จะไปงานไหนดีครับ

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
ไปนำแหน่เด้อ 55

tukae

• บุคคลทั่วไป
ผลงานการใช้งาน Xtreme + ฝีมือการแสดงหน้าเวที + การมิกซ์แยกไลน์ลงตัว = เกิดความเชื่อมั่นของผู้ว่าจ้าง  บอกได้เลยว่า ทีมงานไก่ลูกทุ่งไทย ตอนนี้ขึ้นชั้นแล้วครับ พี่ตุ๊ย... งานจองตลอดปีแบบนี้ ปีหน้าคงได้จัดชุดเครื่องเสียงชุดใหญ่อีกชุดแน่ ๆ ครับ... เฮง เฮง เฮง ครับ ...

TSCyBeRcOm

ผลงานการใช้งาน Xtreme + ฝีมือการแสดงหน้าเวที + การมิกซ์แยกไลน์ลงตัว = เกิดความเชื่อมั่นของผู้ว่าจ้าง  บอกได้เลยว่า ทีมงานไก่ลูกทุ่งไทย ตอนนี้ขึ้นชั้นแล้วครับ พี่ตุ๊ย... งานจองตลอดปีแบบนี้ ปีหน้าคงได้จัดชุดเครื่องเสียงชุดใหญ่อีกชุดแน่ ๆ ครับ... เฮง เฮง เฮง ครับ ...

ทุกวันนี้ต้องแยกไลน์ เพื่อให้ปรับชิ้นดนตรี ให้สมดุล เพราะ midi กับ sf ไม่ บา10แสน(ล้าน)  ผลที่ได้คือเสียงดีขึ้นยางเห็นได้ชัด  stereo เก็บไว้ก่อน มิติ ก็ มิติ เหอะ

ความลงตัวยังคงต้องรอ หลังออกพรรษา เน๊อะพี่ไก่ อิอิ

TSCyBeRcOm

จ้าง เอก วีดีโอ ไปถ่ายทำได้แล้วคับ

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
ตาถึงน่ะคุณพี่  ผมก็ว่างั้นครับตามๆๆๆกันครับ