ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยคร้าบ  (อ่าน 2267 ครั้ง)

Nakaband

• บุคคลทั่วไป
ช่วยด้วยคร้าบ
« เมื่อ: วันที่ 15 ตุลาคม 2007, 12:49:28 น. »
คอม ผมเป็น Vista ภาษา เยอรมันครับ เวลาพิมพ์ชื่อ ค้นหาเพลงเป็นภาษาต่างดาวครับ แก้ไงครับ ผมลองเข้า Option แล้ว มันเปลี่ยน แค่ต้วหนังสือที่วิ่งอ่ะครับ ช่วยทีครับ.....ขอบคุณล่วงหน้าครับ..

Nakaband

Re: ช่วยด้วยคร้าบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 15 ตุลาคม 2007, 13:04:10 น. »
หมายถึง ผมต้องลง Os ภาษาไทยใหม่เหรอครับ....แล้วจะมีวิธีอื่นไหมครับ แต่ตอนนี้ เนื้อวิ่ง น่ะเป็นภาษาไทยแล้ว แต่ เวลากดหาเพลงเป็นภาษาต่างดาวครับ....

ออฟไลน์ ป๊อก มิวสิคโปร

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • ทำสังคมให้น่าอยู่ เพื่อ ความน่าอยู่ของสังคม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 15 ตุลาคม 2007, 13:07:30 น. »
ทำ lister ใหม่หรือยังครับ คลิกขวาไปที่ option + song datamaneger

Nakaband

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 15 ตุลาคม 2007, 13:30:54 น. »
ได้ทำ Lister แล้วครับ แต่ ก็เป็นภาษาต่างด้าวอยู่