ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามการใช้ extreme karaoke lite  (อ่าน 6570 ครั้ง)

ไข่มุก

• บุคคลทั่วไป
ขอถามการใช้ extreme karaoke lite
« เมื่อ: วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2008, 15:34:51 น. »
ขอถามเพื่อนสมาชิก x..
ผมใช้ xtreme.. lite ไม่ได้ ติดตรง ทำรายการเพลง ไม่ทราบต้องทำอีกหรือเปล่า(ทำในตัว x.ตัวปกติได้แล้ว ส่วนในตัว lite ไม่รู้จะเลือก karaoke directory ตรงไหน ลองแล้วโปรแกรมบอก dir..ไม่ถูกเลยทำ lister ไม่ได้
                                      ขอบคุณ  ไข่

poom

Re: ขอถามการใช้ extreme karaoke lite
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2008, 15:42:47 น. »
 ;D ท่านใช้  xtreme karaoke v... ไหน

ไข่มุก

Re: ขอถามการใช้ extreme karaoke lite
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2008, 15:49:50 น. »
ผมใช้ ตัวสุดท้าย v1.0.9     ขอบคุณมาก

surasangKorat

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2008, 16:34:07 น. »
 ;Dลองดาวน์โหลดคู่มือ ที่ครูภูมจัดทำแจก ละเอียดมากครับ
http://www.karaoke-soft.com/downloads/extreme/document/manual.pdf

ไข่มุก

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2008, 18:02:15 น. »
ผมเข้าไปดูในคู่มือไม่พบการแนะนำการใช้ xtreme karaoke lite ใครที่ทำช่วยแนะนำหน่อยนะครับ(ทำ listerไม่ได้) เครื่อแรงน้อย   ขอบคุณ ไข่

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2008, 18:37:13 น. »
ผมเข้าไปดูในคู่มือไม่พบการแนะนำการใช้ xtreme karaoke lite ใครที่ทำช่วยแนะนำหน่อยนะครับ(ทำ listerไม่ได้) เครื่อแรงน้อย   ขอบคุณ ไข่

เข้าไปแก้ไขไฟล์ config.ini ที่อยู่ในโฟล์เดอร์โปรแกรมได้เลยครับ

เช่น
[Data]
DataDir=C:\Karaoke\Data

[SongDir]
MidiNcn=C:\Karaoke\NCN