ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการ "Workshop eXtreme Karaoke ชุดเคลื่อนที่เร็ว" ครั้งที่ 1/2554 ที่ศรีสะเกษ  (อ่าน 90540 ครั้ง)

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#648948B1 (x-men)
ว่าจะขนไมค์ลอย 111/777/9988/8899 ไปขายราคามิตรภาพในงาน จะมีคนสนใจมั๊ยเนี่ย...(ถ้ามีสินค้าพอนะครับ...เห็นมีที่ร้านกองเป็นตั้ง...น่าจะยังไม่หมดสต๊อค...555) จะพยายามเสาะหาสินค้าที่มี ไปร่วมโชว์พลังเสียงด้วยครับ.... :thank1:

ออฟไลน์ กฤษฎานคร

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL#-- 4C9C3998 [หมอโป่งจัดให้]
ชอบจัง ครับ  เมา แบบมีสะระแน...

ถ้าไม่ติดงาน .. ละก้อ กรึ๊บๆๆ ..

tukae

• บุคคลทั่วไป
ว่าจะขนไมค์ลอย 111/777/9988/8899 ไปขายราคามิตรภาพในงาน จะมีคนสนใจมั๊ยเนี่ย...(ถ้ามีสินค้าพอนะครับ...เห็นมีที่ร้านกองเป็นตั้ง...น่าจะยังไม่หมดสต๊อค...555) จะพยายามเสาะหาสินค้าที่มี ไปร่วมโชว์พลังเสียงด้วยครับ.... :thank1:

ดีอย่างที่สุดครับหมอโป่ง ... สมาชิกถามมาหลายท่าน ขอบคุณครับ

รอถ่ายทอดสดครับ ผมคงไม่ได้ไป ติดงานประจำครับ
อยากไปเจอทุกท่านจัง

คิดถึงเช่นกันครับพี่ ตั้งแต่งานอุดร ก็ไม่ได้เจอกันเลย อยากชนแก้วเด๊...

ชอบจัง ครับ  เมา แบบมีสะระแน...

ถ้าไม่ติดงาน .. ละก้อ กรึ๊บๆๆ ..

อึ้บ ๆ กรึ้บ ๆ ๆ แล้วผมจะนั่งซอดแจ้งกับไผหล่ะบาดเนี้ย...

k2508

ดีอย่างที่สุดครับหมอโป่ง ... สมาชิกถามมาหลายท่าน ขอบคุณครับ

คิดถึงเช่นกันครับพี่ ตั้งแต่งานอุดร ก็ไม่ได้เจอกันเลย อยากชนแก้วเด๊...

อึ้บ ๆ กรึ้บ ๆ ๆ แล้วผมจะนั่งซอดแจ้งกับไผหล่ะบาดเนี้ย...

คึดฮอดบรรยากาศซอดแจ้งหลายเด๊... พี่ไก่
ต้องมีสักวัน ต้องมีสักวัน ท่องคำเติมฝันปลอบใจรอวันที่คอยแสนไกล วันที่ทุกอย่างซอดแจ้งได้สมดังใจ ถึงนานเพียงใด หัวใจจะคอยจะทน...  :cheer: :love2:

ออฟไลน์ ปอย สงกรานต์

• ระดับ 4
  • *
  • HL#5D1D9500 5656AD09 HL#7661DADE ลุงกานต์
ไปด้วยคนครับ

ออฟไลน์ ชัย

• ระดับ 5
  • *
  • HL#No 7C8644D1
เป็นอะไรที่ดีมากๆเลยครับ  เฮ้อ.....ทำไงจะได้ไป....

tukae

ไปด้วยคนครับ

อัพเดทแล้วครับ พบกันวันงานครับผม

เป็นอะไรที่ดีมากๆเลยครับ  เฮ้อ.....ทำไงจะได้ไป....

วันพบกับท่าเรือ แนมหาอ้ายอยู่เด้อ แต่บ่เห็น... หวังลึก ๆ ว่าจะได้พบกันงานนี้เด้ออ้าย..

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
อยากไปเด้  แต่ ไกลโพด    :hap3: :hap3: :hap3:

tukae

อยากไปเด้  แต่ ไกลโพด    :hap3: :hap3: :hap3:

ก่อนเปิดเทอมครับอาจารย์ มาไหว้พระธาตุเรืองรองครับ อยู่ข้าง ๆ สถานที่จัดงานเลยครับ

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
อยากไปอยู่ครับอาจารย์ ไก่ งานเยอะจริงๆเคลียร์ ให้หมดก่อน  มีเวรมีกรรมอยู่  ลูกน้องไม่มี หายากซะด้วยตอนนี้ บางครั้งใช้ราชการตำตรวจมาช่วยทำครับ ออกจากเวร  กับเวลาหยุดงาน นักร้องต่างประเทศด้วย  ช่วยๆกันไป  จะทำ ST-12 ให้ไปจับสลากน่ะครับ  สีแสบทรวง เลย จะทำสุดฝีมือเลยครับ  ตอนนี้พี่ แอ๊ด เป็นตำตรวจหนองคาย เลิกจากเวรมาทำช่วย ขึ้น ST-12 ให้อยู่ 20ใบ  ผมตัดไม้ให้แก่เป็นคนประกอบให้ สารวัตมานั่งคุมจิ๊บเบียร์เย็นๆดูลูกน้อง ทำ  อิอิ     ช่วยๆกันไป ผมก็ทำตู้เจบินต่อ ที่ค้างคา ไป  ตำแหน่งหลายอย่าง  คนดีผีคุ้ม  มีความเมตตา ก็สุขใจแล้ว กำลังใจเป็นยาชูกำลัง  อย่างน้อยก็ยังมีคนเข้าใจเราอยู่ ก็พอแล้ว
คิดถึงทุกๆท่านทางโน้นเด้อครับ อาจารย์ ไก่  รักกันเช่นเดิมเด้อ

tukae

อยากไปอยู่ครับอาจารย์ ไก่ งานเยอะจริงๆเคลียร์ ให้หมดก่อน  มีเวรมีกรรมอยู่  ลูกน้องไม่มี หายากซะด้วยตอนนี้ บางครั้งใช้ราชการตำตรวจมาช่วยทำครับ ออกจากเวร  กับเวลาหยุดงาน นักร้องต่างประเทศด้วย  ช่วยๆกันไป  จะทำ ST-12 ให้ไปจับสลากน่ะครับ  สีแสบทรวง เลย จะทำสุดฝีมือเลยครับ  ตอนนี้พี่ แอ๊ด เป็นตำตรวจหนองคาย เลิกจากเวรมาทำช่วย ขึ้น ST-12 ให้อยู่ 20ใบ  ผมตัดไม้ให้แก่เป็นคนประกอบให้ สารวัตมานั่งคุมจิ๊บเบียร์เย็นๆดูลูกน้อง ทำ  อิอิ     ช่วยๆกันไป ผมก็ทำตู้เจบินต่อ ที่ค้างคา ไป  ตำแหน่งหลายอย่าง  คนดีผีคุ้ม  มีความเมตตา ก็สุขใจแล้ว กำลังใจเป็นยาชูกำลัง  อย่างน้อยก็ยังมีคนเข้าใจเราอยู่ ก็พอแล้ว
คิดถึงทุกๆท่านทางโน้นเด้อครับ อาจารย์ ไก่  รักกันเช่นเดิมเด้อ

ป๊าด... หลังจากใช้อาจารย์ปู่มาทำแล้ว ยังใช้เจ้าหน้าที่ตำรวจอีก บ๊ะ.. คักอีหลีเด้ออาจารย์สมบัติ และขอขอบคุณหลาย ๆ สำหรับ ST-12 สูตรของอาจารย์สมบัติ สมาชิกที่เข้าร่วมมีสิทธิที่จะได้ครอบครองครับผม... ขอบคุณอีกครั้งครับ และขอเป็นกำลังให้มีออเดอร์เยอะ ๆ ร่ำรวย ๆ เด้อครับ..

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
ไกลกะไหนครับยังไม่ถึงอุบลเลยครับ

tukae

ไกลกะไหนครับยังไม่ถึงอุบลเลยครับ

แหม่นแล้วครับ...  พี่เดวิดก่ะยังบ่ถึงอุบลจริง ๆ  เที่ยวหน้าจะพาให้ถึงอุบลโลด

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
แหม่นแล้วครับ...  พี่เดวิดก่ะยังบ่ถึงอุบลจริง ๆ  เที่ยวหน้าจะพาให้ถึงอุบลโลด
บ่ได้ถึงแหล่วไปยามได๋ก็ซอดแจ้ง ขนาดเขามานั่งเฝ่ากะยังบ่ถึงเลยครับ เอิ๊กๆๆๆๆ

tukae

บ่ได้ถึงแหล่วไปยามได๋ก็ซอดแจ้ง ขนาดเขามานั่งเฝ่ากะยังบ่ถึงเลยครับ เอิ๊กๆๆๆๆ

ฮ่า ฮ่า ฮ่า สาม5 เที่ยวหน้าเถิงแน่ ๆ จัดชุดใหญ่ให้พี่เดวิด BIG CLEANING DAY ทุกซอกมุมไม่เว้นขาหนีบ โลด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 เมษายน 2011, 14:39:45 น. โดย ศิลปินหน้าวัด »

ออฟไลน์ หัวหน้าผู้บ่าวแนว

• ระดับ 3
  • *
  • HL#5DE684A0 ศิลปินหน้าวัด
สนใจครับ

tukae

สนใจครับ

บ่ได้ออกไปเบิ่งเสียงอีสานบ๊อ...

ออฟไลน์ หน่อย ตำแย

• ระดับ 3
  • *
  • HL#4C9639A6

ท่านเดวิด ถ้าไปครั้งหน้าถึงแน่นอนอุบลฯ  ถ้ามีเวลาหลายวันจะให้ถึงสะหวันนะเขตนำเด้อ :cheer:

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• *
  • HL#9C012BFA

ท่านเดวิด ถ้าไปครั้งหน้าถึงแน่นอนอุบลฯ  ถ้ามีเวลาหลายวันจะให้ถึงสะหวันนะเขตนำเด้อ :cheer:
..ฮ่วย...ถ้าไป สะหวัน ให้พ่อใหญ่ไปนำแหน่...คือ4หม่วน.... ;D แต่ว่า  กะไปสีเกษก่อน..จั่งไปสวรรค์  เอ้ย  สะหวันนะ... :o^:

ออฟไลน์ ตฤณ

• ระดับ 3
  • *
  • HL#6D21185A
 :D รอถ่ายทอดสดแล้วกันครับ คงไม่ได้ไปติดงานประจำครับ อยากไปเบิ่งแท่.....นอ    บัดนี้  :happy:

ออฟไลน์ บ่าววานร

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6FE6B979 จาก ดชคส.
กลับจากพักร้อนพอดี..จอง 1 ที่ครับ..
ดูเวรวันที่ 1 ก่อนครับ ถ้าไม่ติดเวรคงได้อยู่ต่อ
ไปทะเลนำกันครับ 27-29 เม.ย. 54

tukae

ดูเวรวันที่ 1 ก่อนครับ ถ้าไม่ติดเวรคงได้อยู่ต่อ
ไปทะเลนำกันครับ 27-29 เม.ย. 54

อัพเดทแล้วครับพี่บ่าว พ้อกันมื้องานครับผม... ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ แป้มมิวสิค

• ระดับ 3
  • *
  • 6DD859CF ศิลปินหน้าวัด
คือบ่ว่างแท้นอ เฮ็ดจังได๋สิได๊ไปนอบัดนี้

cheep

จะพยายามไปร่วม เต้มที่เลยครับ

ออฟไลน์ พลอยกวินมิวสิค

• ระดับ 3
  • *
  • HL#: 75026A2C
อยากไปอยู่ครับ...แต่เปิดเรียนวันแรก...