ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ครับ  (อ่าน 412698 ครั้ง)

ออฟไลน์ กฤษฎานคร

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#-- 4C9C3998 [หมอโป่งจัดให้]
ผมยังเรียนไม่จบก๊าบ  สอบไฟนอล.....

ถ้าเลื่อนไปนะ จะจูบปากคนจัด  2  ทีเลยพี่ ...เลยวันที่ 27 ไปจั๊กหน่อย นะ ๆๆๆ   ครับ....

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
ไม่ได้ไประยองหลายปีแล้วเหมือนกันแฮะ

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
เอาให้แน่ จะได้จัดวันให้ถูก ตอนนี้งานตรึม

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
มีเสียง เสนอวันที่ 31 มีนาคม 2555 มาค่ะ ท่านประธาน
คิดถึงน้องคนนี้  ไม่รู้ร้านกาแฟเป็นไงบ้าง  สงสัยรับทรัพย์ไม่รู้เรื่องเลย :hap3:

yadongsound

• บุคคลทั่วไป
มีเสียง เสนอวันที่ 31 มีนาคม 2555 มาค่ะ ท่านประธาน

เรียนเชิญคณะกรรมการลองพิจารณาดูตามความเหมาะสมนะครับ

:thank1:
คิดถึงน้องคนนี้  ไม่รู้ร้านกาแฟเป็นไงบ้าง  สงสัยรับทรัพย์ไม่รู้เรื่องเลย :hap3:
คิดถึงพี่คนนี้เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ

วันไหนก็ได้ ถ้าไม่ติดงานเจ้าประจำ ไปแน่ๆ

yadongsound

พอได้วันที่แน่นอน ผมจะได้สั่งให้น้องๆแด๊นซ์ ผมเตรียมอาบน้ำแร่ แช่น้ำซาวข้าวใว้ ถึงวันงาน ผิวพรรณจะได้ผุดผ่อง :happy:

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551
แล้วผมจะไปไม๊ครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ถ้า 24 ไม่สะดวก ก็ขอเลื่อนเป็น 31 มี.ค.ตามคำเรียกร้องครับ  :o^: :o^:  :th2: :th2:  :cheer: :cheer: :beer: :beer:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2012, 09:28:33 น. โดย อนันตชัย2009 »

yadongsound

ถ้า 24 ไม่สะดวก ก็ขอเลื่อนเป็น 31 มี.ค.ตามคำเรียกร้องครับ

เลื่อนไปเป็น วันเสาร์ที่ 31 มีนาคม พ.ศ 2555 จะเริ่มใช้เสียงตั้งแต่ เวลา 12.00 น.ไปจนถึงเวลา 24.00 น.  และนั่งกินกันต่อได้ยันเย็นของวันใหม่ :beer:
แล้วผมจะไปไม๊ครับ ;D ;D ;D
มาตั้งแต่เช้าเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2012, 09:48:09 น. โดย นิวัติ ยาดองมิวสิคซาวด์ »

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
ผมก็ตะวันออกครับ

แต่เฉียงๆหน่อย ไปดาครับ :D :D :D

yadongsound

เรื่องความสะดวกปลอดภัย ไม่ต้องเป็นห่วงครับ

1.ดูแลการจราจร ที่จอดรถ ทางผู้จัดงานจะใช้ อาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน(อปพร)
2.ดูแลความสงบ ทางผู้จัดงานจะใช้ อาสาสมัครตำรวจมวลชนต่อต้านอาชกรรม(อสตม)
3.เพื่อเป็นเกียรติในงานอันทรงเกียรติของพี่น้องเรา ทางผู้จัดงานจะเชิญท่าน
   นายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลพลาและท่านรองผู้กำกับ สภ.บ้านฉาง มาเปิดงานและพบปะสังสรรค์กับ
   พี่น้องเรา

สาธารณูปโภค

1.ห้องน้ำ ห้องอาบน้ำ จะเปิดให้บริการทั้งคืน  
2.ที่พัก มีรีสอร์ทที่อยู่ติดกับบริเวณที่จัดงาน แต่ถ้าจะให้แน่นอนกรุณาจองล่วงหน้า หรือชอบแบบกางเต็น
   มีบริเวณให้กางเต๊นริมชายหาดแบบสะดวกสบาย ถ้าไม่นอนรีสอร์ท ไม่กางเต๊น ชอบปูเสื่อ เราจะจัดเต๊น
   ใหญ่ 9X3 เมตรใว้ 1 หลัง สำหรับพี่น้องเราปูเสื่อพักผ่อนครับ
3.สุรา โซดา น้ำแข็ง น้ำดื่ม น้ำอัดลม มีบริการทั้งคืนครับ  ส่วนเด็กๆกรุณาหนีบไปด้วยนะครับเพราะ
   ทางผู้จัดเองก็ยังหาไม่ได้เลย

yadongsound

ผมก็ตะวันออกครับ

แต่เฉียงๆหน่อย ไปดาครับ :D :D :D
น้าเดวิดและทีมงานต้องมาตั้งแต่ วันที่ 30 มีนาคม 2555 ครับ

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
เลื่อนไปเป็น วันเสาร์ที่ 31 มีนาคม พ.ศ 2555 จะเริ่มใช้เสียงตั้งแต่ เวลา 12.00 น.ไปจนถึงเวลา 24.00 น.  และนั่งกินกันต่อได้ยันเย็นของวันใหม่ :beer: มาตั้งแต่เช้าเลยครับ

จบกัน  31 มีนา รับงานไว้ตั้งแต่ปีที่แล้ว สองงาน

• *
เลื่อนไปเป็น วันเสาร์ที่ 31 มีนาคม พ.ศ 2555 จะเริ่มใช้เสียงตั้งแต่ เวลา 12.00 น.ไปจนถึงเวลา 24.00 น.  และนั่งกินกันต่อได้ยันเย็นของวันใหม่ :beer: มาตั้งแต่เช้าเลยครับ
เช้าไม่ว่างต้องล้างหน้าไก่ครับ :ho: :ho: :ho:

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
ไม่ได้ไประยองหลายปีแล้วเหมือนกันแฮะ

ไปป่ะล่ะ เอาอะวานซ่ามารับด้วย ไป3คน อิอิ

คิดถึงน้องคนนี้  ไม่รู้ร้านกาแฟเป็นไงบ้าง  สงสัยรับทรัพย์ไม่รู้เรื่องเลย :hap3:

น้องคนนี้ก็คิดถึงพี่ตุ้มเหมือนกันครับ :flower:

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
เอากลอง...ตาโก...แอมป์กีต้าร์ผมเอาไป  1 ตัว คีย์บอร์ด ก็มี 1 ตัว Yamaha....นอกนั้น ตาไท พัทยา จัดการ.. ;D

• *
เอากลอง...ตาโก...แอมป์กีต้าร์ผมเอาไป  1 ตัว คีย์บอร์ด ก็มี 1 ตัว Yamaha....นอกนั้น ตาไท พัทยา จัดการ.. ;D
เดี๋ยวให้เหน่งขนไปให้ครับ ;D ;D ;D ;D

• *
  เรื่องความสะดวกปลอดภัย ไม่ต้องเป็นห่วงครับ

1.ดูแลการจราจร ที่จอดรถ ทางผู้จัดงานจะใช้ อาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน(อปพร)
2.ดูแลความสงบ ทางผู้จัดงานจะใช้ อาสาสมัครตำรวจมวลชนต่อต้านอาชกรรม(อสตม)
3.เพื่อเป็นเกียรติในงานอันทรงเกียรติของพี่น้องเรา ทางผู้จัดงานจะเชิญท่าน
   นายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลพลาและท่านรองผู้กำกับ สภ.บ้านฉาง มาเปิดงานและพบปะสังสรรค์กับ
   พี่น้องเรา

สาธารณูปโภค

1.ห้องน้ำ ห้องอาบน้ำ จะเปิดให้บริการทั้งคืน  
2.ที่พัก มีรีสอร์ทที่อยู่ติดกับบริเวณที่จัดงาน แต่ถ้าจะให้แน่นอนกรุณาจองล่วงหน้า หรือชอบแบบกางเต็น
   มีบริเวณให้กางเต๊นริมชายหาดแบบสะดวกสบาย ถ้าไม่นอนรีสอร์ท ไม่กางเต๊น ชอบปูเสื่อ เราจะจัดเต๊น
   ใหญ่ 9X3 เมตรใว้ 1 หลัง สำหรับพี่น้องเราปูเสื่อพักผ่อนครับ
3.สุรา โซดา น้ำแข็ง น้ำดื่ม น้ำอัดลม มีบริการทั้งคืนครับ  ส่วนเด็กๆกรุณาหนีบไปด้วยนะครับเพราะ
   ทางผู้จัดเองก็ยังหาไม่ได้เลย
เขาให้หยุมดนตรีได้เบิ่ดคืนเลยบ่

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
เขาให้หยุมดนตรีได้เบิ่ดคืนเลยบ่
หลังเที่ยงคืน งดใช้เสียง...เราก็เล่น แบบ...อา..ขูด...สะ..ติก...กีต้าร์โปร่ง กลองสดๆ คีย์บอร์ดไม่ต้องเสียบตู้.....เอาเสียงลำโพงในตัวมันเลย...คงไม่มีปัญหา หรอกมั้ง...!!!!!.. ;D

• *
หลังเที่ยงคืน งดใช้เสียง...เราก็เล่น แบบ...อา..ขูด...สะ..ติก...กีต้าร์โปร่ง กลองสดๆ คีย์บอร์ดไม่ต้องเสียบตู้.....เอาเสียงลำโพงในตัวมันเลย...คงไม่มีปัญหา หรอกมั้ง...!!!!!.. ;D
เดี๋ยวเอากลองไฟฟ้าโตน้อยไปนำ 55555

• **
เดี๋ยวเอากลองไฟฟ้าโตน้อยไปนำ 55555
อยากเอาอะไร ขนมา...เพื่อความสนุก..งานเรากันเอง..เต็มที่.... :D :D :D :flower:

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
ไปป่ะล่ะ เอาอะวานซ่ามารับด้วย ไป3คน อิอิ

น้องคนนี้ก็คิดถึงพี่ตุ้มเหมือนกันครับ :flower:

ถ้าตรงวันหยุดน่ะพอไปได้จ้า

ออฟไลน์ เหน่ง หนองมน

• *
  • HL- 555A571E

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
ใช้เสียงคลื่นทะเลกลบเสียงครับ