ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ครับ  (อ่าน 412699 ครั้ง)

ออฟไลน์ TIGER0505

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • HL/NO.#2C8CA525 (X-MEN)
อยากไปทุกครั้ง อยากไปสักครั้ง ที่มีการพบปะกันครับ (อยากไปเที่ยว  :cheer:) อยากรู้จักพี่ๆสมาชิกทุกๆท่านครับ 

แต่ไม่เคยไปได้สักที..ติดปัญหาตลอด.. ;D.เดี๋ยวโอกาสหน้าาาา... ต้องหาโอกาสไปให้ได้ครับ...

:cheer: :flower:  :thank1:

ออฟไลน์ เหน่ง หนองมน

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL- 555A571E
ใช้เสียงคลื่นทะเลกลบเสียงครับ

จะได้เห็น sea dog อีกครั้ง  ;D

ออฟไลน์ กอล์ฟ (ซุ้มไม้)

• ระดับ 3
  • *
  • HL/ 56282D1A (ทีมงาน eXtreme)
งานนี้ไม่พลาดแน่ๆเลยเรา....ไปนำกันค่ะ :cheer: :cheer:

winit

• บุคคลทั่วไป
3 ปีผ่านไป...ไวจริง  ๆ

yadongsound

ใช้เวทีนี้ครับน่าจะกว้างขวางพอ  สำหรับแด๊นซ์ 4 ท่าน  แด๊นซ์ทีมงานใหนจะมาร่วมงานลดราคา 50% ติดต่อมาที่ผมได้เลยครับ 081-7612132

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2012, 13:16:38 น. โดย นิวัติ ยาดองมิวสิคซาวด์ »

ออฟไลน์ Music Creator

• คณะบริหาร
  • ไซมึ้งซวยเซาะ มือกระบี่หิมะแดง
ผมติดภารกิจเลี้ยงหลานอยู่ต่างประเทศครับ

yadongsound

หลังเที่ยงคืน งดใช้เสียง...เราก็เล่น แบบ...อา..ขูด...สะ..ติก...กีต้าร์โปร่ง กลองสดๆ คีย์บอร์ดไม่ต้องเสียบตู้.....เอาเสียงลำโพงในตัวมันเลย...คงไม่มีปัญหา หรอกมั้ง...!!!!!.. ;D
แจ่มเลยเพื่อน ไม่มีปัญหา  :D

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
ผมติดภารกิจเลี้ยงหลานอยู่ต่างประเทศครับ
เดี๋ยวส่งเครื่องไปรับมาครับ ;D

yadongsound

เรียนทุกๆท่านที่จะเข้าร่วมงานขอความกรุณา แจ้งชื่อและจำนวนผู้ติดตามด้วยนะครับ เพื่อทางคณะจัดงานจะได้จัดเตรียมอาหารเครื่องดื่มให้เหมาะสมและเต็มอิ่มกับจำนวนผู้เข้าร่วมงานครับ :thank1:

ออฟไลน์ บ่าววานร

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6FE6B979 จาก ดชคส.
ภาคตะวันออก ทำไมสังสรรค์บ่อยจังครับ
ไม่มาสังสรรค์ใกล้ๆ หน่อย จะได้แว๊บไปด้วย

ออฟไลน์ พินิจ (มานิจ)

• ระดับ 3
  • *
  • 5D1C9513 POG MusicPro
ผมขอออกตัวไว้ก่อน ว่ายังไม่แน่ เพราะเป็นช่วงที่ทางที่ทำงาน กำลังเปิดสอบ ตำรวจชั้นประทวนเป็นสัญญาบัตรกันพอดี
ใจจริงก็อยากไปพบปะสังสรรค์กันเพราะผมอยากจะรู้จักทุก ๆ ท่านเหมือนกัน อยากได้ความรู้ด้านดนตรี ด้านเครื่องเสียง
เครื่องร้องต่าง ๆ เพื่อเมื่อยามปลดเกษียณ จะได้หากินทางเปิดเพลงให้คนร้องกันบ้าง ครับ
 ขอบคุณมาก

yadongsound

ผมขอออกตัวไว้ก่อน ว่ายังไม่แน่ เพราะเป็นช่วงที่ทางที่ทำงาน กำลังเปิดสอบ ตำรวจชั้นประทวนเป็นสัญญาบัตรกันพอดี
ใจจริงก็อยากไปพบปะสังสรรค์กันเพราะผมอยากจะรู้จักทุก ๆ ท่านเหมือนกัน อยากได้ความรู้ด้านดนตรี ด้านเครื่องเสียง
เครื่องร้องต่าง ๆ เพื่อเมื่อยามปลดเกษียณ จะได้หากินทางเปิดเพลงให้คนร้องกันบ้าง ครับ
 ขอบคุณมาก
อย่าลืมยาดม ยาลม ยาหอมไปด้วยนะครับ เห็นพี่ชายผมเขาบอกว่าอาจจะมีการทบทวนฝึกแถวสำหรับหนุ่มๆ 55 ปีอัพ ;D เอาความก้าวหน้าทางหน้าที่การงานประจำก่อนครับผู้หมวดใหม่ โอกาสต่อไปยังมีครับ :party:

ppl

คิดถึงน้องคนนี้  ไม่รู้ร้านกาแฟเป็นไงบ้าง  สงสัยรับทรัพย์ไม่รู้เรื่องเลย :hap3:
คิดถึงพี่ชายคนนี้เหมือนกันค่ะ คิดเลยไปถึงไปสะใภ้คนนั้นด้วยนะคะ

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
 ขอบคุณมาก
ไม่เป็นไรครับท่านผู้การฯ..เอาไว้ว่างก็ได้ครับ นอกรอบเราก็พบกันอยู่บ่อยๆ ครับ...ยังไงจะแจ้งครับหากมีงานย่อยๆ เผื่อท่านจะว่างครับ.. :thank1:

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ภาคนี้เขามีงานกันอีกแล้วครับ
คราวที่แล้วพลาดหนูนา.....คราวนี้คงไม่พลาด..... :hap3: :hap3: :hap3: :party:

ออฟไลน์ วงศกร

• ระดับ 5
  • *
  • 5C055324 by x-men 80090EA7 (MP 25/1/66)
เลื่อนไปเป็น วันเสาร์ที่ 31 มีนาคม พ.ศ 2555 จะเริ่มใช้เสียงตั้งแต่ เวลา 12.00 น.ไปจนถึงเวลา 24.00 น.  และนั่งกินกันต่อได้ยันเย็นของวันใหม่ :beer:

ว้าาาา......ถ้าเป็นวันนี้ก็อดซอดแจ้งซิเรา  คงไปได้แค่ช่วงค่ำๆ   มีงานเช้าวันที่ 1 เมย.อ่ะ  :cry:

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551
ว้าาาา......ถ้าเป็นวันนี้ก็อดซอดแจ้งซิเรา  คงไปได้แค่ช่วงค่ำๆ   มีงานเช้าวันที่ 1 เมย.อ่ะ  :cry:
ออกจากงานตอนตีห้าก็ยังทันครับ

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ออกจากงานตอนตีห้าก็ยังทันครับ

ใช่ ๆ ขนของขึ้นรถแล้วขับไปพลาเลย อิ อิ

yadongsound

อย่าลืมยาดม ยาลม ยาหอมไปด้วยนะครับ เห็นพี่ชายผมเขาบอกว่าอาจจะมีการทบทวนฝึกแถวสำหรับหนุ่มๆ 55 ปีอัพ ;D เอาความก้าวหน้าทางหน้าที่การงานประจำก่อนครับผู้หมวดใหม่ โอกาสต่อไปยังมีครับ :party:
ผมต้องขออภัยท่านสารวัตร ผมก็ไม่ทราบนึกว่าจะไปฝึกเองครับ 

yadongsound

เรียนทุกๆท่านที่จะเข้าร่วมงานขอความกรุณา แจ้งชื่อและจำนวนผู้ติดตามด้วยนะครับ เพื่อทางคณะจัดงานจะได้จัดเตรียมอาหารเครื่องดื่มให้เหมาะสมและเต็มอิ่มกับจำนวนผู้เข้าร่วมงานครับ 

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
มีการละเล่นอะไรบ้างอ่ะครับ  :happy: :D

ออฟไลน์ เหน่ง หนองมน

• *
  • HL- 555A571E
มีการละเล่นอะไรบ้างอ่ะครับ  :happy: :D

ชุมนุมรอบกลองเพล ครับ  ;D

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
ชุมนุมรอบกลองเพล ครับ  ;D

5555+ เอิ๊กกกก...

เล่นซ่อนเหรียญ 10 บนตัวใครบางคนด้วยดีฟ่า..อิอิ

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน

5555+ เอิ๊กกกก...

เล่นซ่อนเหรียญ 10 บนตัวใครบางคนด้วยดีฟ่า..อิอิ

เล่นยังงัยน๊อ...ท่านเอก... :beer: