ผู้เขียน หัวข้อ: ถามแบบไม่รู้ จริงๆครับ เรือง EMK  (อ่าน 3147 ครั้ง)

Rocker

• บุคคลทั่วไป
ถามแบบไม่รู้ จริงๆครับ เรือง EMK
« เมื่อ: วันที่ 13 มกราคม 2009, 09:21:06 น. »
EMK แตกต่างจากแบบ 3 File (lyric cur mid)
ยังไงครับ ข้อดีข้อเสียของแต่ละแบบเป็นไง
eXtreme Karaoke ใช้แบบใด
และ Xtreme Karaoke เวอร์ชั่นล่าสุด
จะรวมความสามารถของ เวอร์ชั่นรุ่นอดีตถึงปัจจุบันเลยไหมครับ
ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ พ.พล

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 3C0542C6, 4A95C3D5 [x-men]
Re: ถามแบบไม่รู้ จริงๆครับ เรือง EMK
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 13 มกราคม 2009, 09:29:41 น. »
EMK แตกต่างจากแบบ 3 File (lyric cur mid)
ยังไงครับ ข้อดีข้อเสียของแต่ละแบบเป็นไง
eXtreme Karaoke ใช้แบบใด
และ Xtreme Karaoke เวอร์ชั่นล่าสุด
จะรวมความสามารถของ เวอร์ชั่นรุ่นอดีตถึงปัจจุบันเลยไหมครับ
ขอบพระคุณครับ

Ho.. , เป็นชุดเลย..
1. EMK แตกต่างจากแบบ 3 File (lyric cur mid)ยังไงครับ
   EMK เป็นการรวม 3 ไฟล์เข้าด้วยกันทำให้สะดวกในการเพิ่ม,ลบ
2. ข้อดีข้อเสียของแต่ละแบบเป็นไง
   ข้อดีคือ. ไฟล์มีขนาดเล็กลงแต่คุณภาพเสียงเท่าเดิม ข้อเสียคือ. ไม่สามารถนำเนื้อร้องออกมาพิมพ์ได้เหมือน 3 ไฟล์ (.lyr)
3. Xtreme Karaoke ใช้แบบใด
   ก็ใช้งานเหมือนซอฟแวร์คาราโอเกะทั่วไปครับ. แต่จะต่างกันตรงที่ฟังก์ชั่นการใช้งาน
4. Xtreme Karaoke เวอร์ชั่นล่าสุดจะรวมความสามารถของ เวอร์ชั่นรุ่นอดีตถึงปัจจุบันเลยไหมครับ
   ฟังก์ชั่นไหนที่เวิร์ค Xtreme ไม่เคยเอาทิ้งครับ.. มีแต่เพิ่มขึ้นมาเรื่อยๆ

ใช้ Xtreme ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ Xtreme Customer ในนี้ทุกคนยืนยันได้

:em15:  :em15:

ออฟไลน์ จิตกร

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
Re: ถามแบบไม่รู้ จริงๆครับ เรือง EMK
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 13 มกราคม 2009, 09:33:28 น. »
เยี่ยมครับ รีบจัดแจงหาไว้ใช้งานได้เลยครับรับรองไม่ผิดหวัง มีแต่สนุกสนานกับสนุกสนานครับ

ออฟไลน์ นายเปี๊ยก !!

• คณะบริหาร
  • ....2C8DA523....
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 13 มกราคม 2009, 10:04:01 น. »
ขอเพิ่มเติมที่ถามว่า eXtreme Karaoke ใช้แบบใด
ตอบว่า ใช้ไฟล์เกี่ยวกับเพลงได้เกือบทุกอย่างครับ

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 13 มกราคม 2009, 12:48:21 น. »
ของเขาดีจริงๆ ครับ