ผู้เขียน หัวข้อ: ท่าน x-men ช่วยทดสอบหน่อยครับ  (อ่าน 1879 ครั้ง)

independent

• บุคคลทั่วไป
ท่าน x-men ช่วยทดสอบหน่อยครับ
« เมื่อ: วันที่ 28 ธันวาคม 2007, 13:09:50 น. »
คือ ดูหนังอีส้มสมหวังมาชอบเพลงคาถามหานิยม ก็เลยมาเปิดโปรแกรม Xtreme Karaoke (build 9 final ) เพื่อที่จะลองร้อง ปรากฏว่าดนตรีเพี้ยนน่ะครับ ลองเปลี่ยน Sound Font ดู กี่ตัวก็เหมือนกันหมด
แต่พอลองใช้ All in one และ nik xp กลับเล่นได้ปกติคนตรีไม่เพี้ยน จีงอยากลองให้ท่าน x-men ช่วยเช็คดูให้หน่อยน่ะครับว่าเป็นเพราะอะไร