วงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์ที่ใช้ eXtreme Karaoke > พูดคุยทั่วไปเรื่องวงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์

มีงบ5000จะซื้อ Mixerแนะนำด้วยครับ

(1/7) > >>

patanan:
มีงบ5000จะซื้อ Mixerแนะนำด้วยครับเอาแบบแยก8ไลน์ครับ
มือใหม่หัดเล่นครับ

พ.พล:
ALTO AMX140FX
ALTO ZMX122FX
A&J SX-8002FX

น่าจะอยู่ในงบนะ..

นพ สุพรรณ:

--- อ้างจาก: พ.พล ที่ วันที่  1 มีนาคม  2015, 16:29:05 น. ---ALTO AMX140FX
ALTO ZMX122FX
A&J SX-8002FX

น่าจะอยู่ในงบนะ..

--- End quote ---

สองตัวบนแยกแล้วช่องไม่พอ.  จำเป็นหรือไม่ที่จะต้องแยกแปดไลน์

ถ้าจำเป็นให้เพิ่มงบ.  มิเช่นนั้นท่านจะเสียดายทีหลังกับสิ่งที่ได้ไปในงบห้าพัน

พ.พล:

--- อ้างจาก: คุณนพ น่ะคร้าบ! ที่ วันที่  1 มีนาคม  2015, 16:56:59 น. ---สองตัวบนแยกแล้วช่องไม่พอ.  จำเป็นหรือไม่ที่จะต้องแยกแปดไลน์

ถ้าจำเป็นให้เพิ่มงบ.  มิเช่นนั้นท่านจะเสียดายทีหลังกับสิ่งที่ได้ไปในงบห้าพัน

--- End quote ---

อัยยะ.. อ่านไม่หมด.มี 8 ไลน์ด้วย. เอิ๊กๆๆ

มานพ:
ยี่ห้อ actor อะไรนั่นมีป่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version