ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 10 มกราคม 2556 ขอเชิญมาร่วมทดสอบเครื่องเสียงที่ระโนด จ.สงขลา  (อ่าน 36667 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กคอน

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL## 56542D2E Kung D4D
ผมคงไม่ได้ไปแล้ว พอดีรถพี่ชายเกิดอุบัติเหตุแรกแต่คืน มันเลยมาเอารถผมไปใช้  ดายของคาด

ออฟไลน์ จิตกร

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
สวัสดีครับกุ้ง..ขอให้งานดำเนินไปอย่างราบรื่นครับ ขอรอดูภาพบรรยากาศในงานการแสดงอยู่ทางนี้นะครับ  :beer: :beer:

ออฟไลน์ Ssw Sound By ช่างจบ

• ระดับ 5
  • *
  • (กุ้ง) HL#7EE04237 (ครูภูม)อิกตัว4F0D78F9
ส่งกำลังใจไปช่วยเด้อ...ขอให้งานลุล่วงไปด้วยดีครับ  :th2: :th2:

:beer: :beer: ครับผมพี่เปี๊ยก ว่าจะไปเอาสายของน้องพล กลัวจะสวนทางกันจัง  :beer: :beer:

งานนี้มีโชว์ sf2 ของพี่เปี๊ยกแน่นอนครับ ;D

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)

งานนี้มีโชว์ sf2 ของพี่เปี๊ยกแน่นอนครับ ;D

อิอิ...V3 นะครับ... ขอบคุณท่านลูกทุ่งรุ่งตะวัน มากๆเลยครับ ...

• *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
เงียบจัง...สงสัยกำลังเดินทางไปงานกัน อิอิ

ออฟไลน์ m_sadao

• ระดับ 2
  • *
  • 9666645A พี่กุ้ง D4D
ตอนนี้ผมมาถึงงานแล้วครับ
     เจอพี่กุ้งกำลังยุ่งจนหัวปั่นเลย

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
เงียบจัง...สงสัยกำลังเดินทางไปงานกัน อิอิ

:beer: :cheer: พอดีกำลังยุ่งๆในงานนิดหน่อยครับผม ตอนนี้ก็มีทีมงานน้องเอ็มสะเดา ทีมงานพี่ดุลย์ พิมขนก ทีมงานพี่จบ ลูกทุ่งรุ่งตะวัน เข้ามาในงานแล้ว ส่วนผมออกมาปริ้นแผ่นไวนีล พอดีว่าลืม อิอิ  :beer: :beer: :beer:

• คณะก่อการ
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
 :beer: :cheer: เจ้าของพื่นที่ท่าน Bats เจ้าของพื้นที่ติดงานด่วน เสียงว่าแม่วัวข้างบ้านออกลูก  :cry: :cry: :cry: :cry:

ออฟไลน์ Ssw Sound By ช่างจบ

• ระดับ 5
  • *
  • (กุ้ง) HL#7EE04237 (ครูภูม)อิกตัว4F0D78F9
 ;Dหลับยังไม่ตื่นครับผมกลับถึงบ้านเกือบตีสอง*ขอบคุณเจ้าของพื้นที่ครับ  :mad244:วันนี้ลุยงานต่อ

• *
มารอดูภาพบรรยากาศ ครับ  :flower:

ออฟไลน์ นันทเรศ

• ระดับ 5
  • *
  • 95E75322 จากครูภูม, 4E8DE8C5 รับดูแลต่อจากสมาชิก
;Dหลับยังไม่ตื่นครับผมกลับถึงบ้านเกือบตีสอง*ขอบคุณเจ้าของพื้นที่ครับ  :mad244:วันนี้ลุยงานต่อ

ผมกลับถึงบ้านเกือบตีสาม  ขอบคุณเจ้าของพื้นที่และทีมงาน

:thank1:

ออฟไลน์ พันแสนมิวสิค

• ระดับ 5
  • *
  • 5D01151E,862B7968,8E564098,1E001690
ผมกลับถึงบ้านเกือบตีสาม  ขอบคุณเจ้าของพื้นที่และทีมงาน

:thank1:
อิจฉาอย่างแรง...เล่าให้ฟังมั่งเมื่อคืน อ๊วกแตก แบบน้าป้อมป่าว...อิอิ
.

• ระดับ 5
  • *
  • 95E75322 จากครูภูม, 4E8DE8C5 รับดูแลต่อจากสมาชิก
อิจฉาอย่างแรง...เล่าให้ฟังมั่งเมื่อคืน อ๊วกแตก แบบน้าป้อมป่าว...อิอิ
.

ตากุ้งกำลังเดินทางกลับหาดใหญ่  รออีกหน่อยน่าจะได้ชมรูปในงาน  ;D ;D

ออฟไลน์ sriAROON

• *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย
ตากุ้งกำลังเดินทางกลับหาดใหญ่  รออีกหน่อยน่าจะได้ชมรูปในงาน  ;D ;D

แย่มาาาาาก  เสียชื่อ Xtreme ปักษ์ใต้ เพราะแบบนี้ต้องประเมินว่า low tech ไม่มี live brodcasting ถ่ายทอดสด

:sadism:

• ระดับ 5
  • *
แย่มาาาาาก  เสียชื่อ Xtreme ปักษ์ใต้ เพราะแบบนี้ต้องประเมินว่า low tech ไม่มี live brodcasting ถ่ายทอดสด

:sadism:

ช่วงนี้โดนตัดสัญญาณถ่ายทอดสดครับพี่เสธ..  ;D ;D

• คณะก่อการ
 :beer: :cheer: เสียดายว่ายุ่งๆ เลยไม่ได้เก็บภาพช่วงเย็นเลย แถมลืมถ่ายภาพของเวทีซะด้วยครับ  :beer: :beer:

ไม่หล่อเลย 555

เครื่องปรุงธรรมด๋าธรรมดา พร้อมเครื่องแรงรอทดสอบ TAFN i power 6000

ทีมงานเครื่องเสียงจากซุ้มต่างๆครับ

:th2: :th2:

• คณะก่อการ
 :beer: :beer: ต่อเลยครับ ซุ้มมือปืนรับจ้าง(เล่นเครื่องเสียง)  :beer: :cheer:

:beer: :beer: นอกเหนีอจากทาฟน์แล้วก็ยังมีแอมป์ DIGICLASS และ WAR Tech 3600 rms ร่วมทดสอบด้วยครับ

:cheer: ข้างบนแร็คเครื่องปรุงนั้นคือ AJ Driver rack 260 มีทดสอบด้วยครับ  :beer: :cheer:

:cheer: ลำโพงที่ใช้ทดสอบ P Audio 2244 ร่วมกับ 2242 ข้างละ 4 เซ็ตครับ  :beer: :cheer:

:beer: :cheer:

• คณะก่อการ
 :beer: :cheer: วิทยากรจำเป็นที่ให้ความรู้เรื่องเสียงแห่งค่ำคืนนี้ พี่ดุลย์ (พิมพ์ชนก)ของเราครับ  :beer: :cheer:

:cheer: :beer: และอีกท่านคือพี่จบ ( ลูกทุ่งรุ่งตะวัน(sswk) ครับผม  :beer: :cheer:

:beer: :cheer: เสียดายว่าไม่ได้เก็บรูปตัว dbx Driver rack260 ของท่านนันทเรศ ที่นำมาร่วมทดสอบด้วยครับ  :th2: :th2:

:cheer: :beer: สำหรับเรื่องผมการทดสอบนั้นผมอยากให้ท่านที่ไปร่วมทดสอบ มาช่วยกันวิจารณ์กันดีกว่านะครับ :beer: :cheer:

• *
เสื้อที่ทำไม่ใส่กันเลยครับ อิอิ

งานกันเองกันเอง น่ารักๆครับ

• คณะก่อการ
เสื้อที่ทำไม่ใส่กันเลยครับ อิอิ

งานกันเองกันเอง น่ารักๆครับ

(....)

:beer: ใส่กันไม่ทันครับพี่เปี๊ยก เลยต้องเอากลับไปใส่ที่บ้าน อิอิ   :beer: :beer:

• คณะก่อการ
 :cheer: :beer: รูปนี้ให้สังเกตุที่หลังโน๊ตบุ๊คจอขาว ที่ซ้ายมือของมือมิกซ์จะเป็นที่ตั้งของ PC Audio MKIII Demo ต่อแยกไลน์ครับ  :cheer1: :beer:

• *
:cheer: :beer: รูปนี้ให้สังเกตุที่หลังโน๊ตบุ๊คจอขาว ที่ซ้ายมือของมือมิกซ์จะเป็นที่ตั้งของ PC Audio MKIII Demo ต่อแยกไลน์ครับ  :cheer1: :beer:

(....)

เสียงเป็นยังงัยบางครับ..อิอิ.....

• คณะก่อการ
เสียงเป็นยังงัยบางครับ..อิอิ.....

:cheer: :cheer: เมื่อคืนเนื่องจากไลน์มิกซ์ไม่พอ จึงแยกไม่หมดทุกช่องของซาวด์ เสียงที่ได้อย่างช่องกระเดื่องนี่หนักมาก ชัดเจน ส่วนเสียงรวมใส่กว่าเก่าครับ  :beer: :beer:

ออฟไลน์ โกโย่งพะงัน

• ระดับ 5
  • *
  • 95E75309 kung d4d
สรูปแล้วว่าไงครับ  ประสบความสำเร็จและผ่านไปด้วยดีใช่ไหมครับท่านกุ้ง ผมเสียดายที่ไม่ได้ไปร่วมครับ

• คณะก่อการ
สรูปแล้วว่าไงครับ  ประสบความสำเร็จและผ่านไปด้วยดีใช่ไหมครับท่านกุ้ง ผมเสียดายที่ไม่ได้ไปร่วมครับ

:beer: ก็พอไปได้ครับ รอบหน้าจะปรับปรุงให้ดีกว่าครับ  :beer: :beer: