หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

วันอาทิตย์ที่ผ่านมาเจอสมาชิกเวปคาราซอล์ฟที่บิ๊กซี่ยโสธรครับ

(1/1)

เด็กชายเคยโสด:
เมื่อวันอาทิตย์ไปธุระที่ Big C yasothon. พบสมาชิกเวปคาราซอล์ฟท่านหนึ่งพร้อมครอบครัวครับ
ท่านอ.เด็กอุดร ขอบคุณที่ทักทายนะครับ ขออภัยที่ไม่ได้ทักก่อนเพราะผมจำไม่ได้ เนื่องจากไม่เคยเจอกันมาก่อน
ขอบคุณท่านที่ทักก่อน. ท่านจำภรรยาผมได้ครับ. ขออภัยที่มีเวลาปฏิสันฐานด้วยน้อยเนื่องจากว่ามีภารกิจเร่งด่วน
และขอแสดงความยินดีกับท่านด้วยครับที่ภรรยากำลังจะให้กำเนิดสายใยครอบครัวตัวน้อยๆครับ
ถ้าภรรยาคลอดเมื่อไหร่ช่วยส่งข่าวด้วยนะครับ.

ปล.ขออภัยที่เพิ่งมาโพสต์เนื่องจากมีภารกิจเดินทางตลอดครับ. พนมไพร อุดร ขอนแก่น ยาวๆๆๆๆๆตลอดครับ

เหน่ง หนองมน:
 :thank1:

ที่แจ้งข่าว

ป๊อก คารา:

--- อ้างจาก: เหน่ง หนองมน ที่ วันที่ 24 กุมภาพันธ์  2015, 17:18:06 น. --- :thank1:

ที่แจ้งข่าว

--- End quote ---

:thank1: :thank2:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version