ผู้เขียน หัวข้อ: ใครทำเป็นบ้างครับ  (อ่าน 1438 ครั้ง)

เมร์

• บุคคลทั่วไป
ใครทำเป็นบ้างครับ
« เมื่อ: วันที่ 10 มิถุนายน 2009, 09:28:15 น. »
ผมอยากทำพวกโลโก้ หรือพวกป้ายบอกจุดปรับต่างๆที่หน้าแอมป์ครับ เขาทำกันยังไงครับ ต้องใช้เครื่องมือะไร ผมเขียนเอาดูแล้วมันไม่ค่อยมีราคาเลย ไม่เรียบร้อยครับ ใครรู้บ้างขอความรู้ด้วย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
Re: ใครทำเป็นบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 10 มิถุนายน 2009, 09:31:25 น. »
ผมอยากทำพวกโลโก้ หรือพวกป้ายบอกจุดปรับต่างๆที่หน้าแอมป์ครับ เขาทำกันยังไงครับ ต้องใช้เครื่องมือะไร ผมเขียนเอาดูแล้วมันไม่ค่อยมีราคาเลย ไม่เรียบร้อยครับ ใครรู้บ้างขอความรู้ด้วย ขอบคุณครับ
ท่านพี่ พ พล สุดหล่อเลย ว่างพี่เขาทำให้อยู่แล้วราคาค่าเหนื่อย ไม่เท่าไรเพราะผมไม่หงอก อิ อิ แซวคนอื่น

SANTIPONG

• บุคคลทั่วไป
Re: ใครทำเป็นบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 15 มิถุนายน 2009, 11:13:30 น. »
อ้างถึง

ต้องการทราบรายละเอียด ด้วยเหมือนกัน ครับ.......... :thank1: