ผู้เขียน หัวข้อ: Mixer Behringer Xenyx ตัวไหนครับที่เหมาะสมสัมหรับเล่นแยก 8ไลน์  (อ่าน 7482 ครั้ง)

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#9C012BFA
Re: Mixer Behringer Xenyx ตัวไหนครับที่เหมาะสมสัมหรับเล่นแยก 8ไลน์
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2009, 19:15:33 น. »
นี่แม่นสิแยกไลน์ เอ๊กซ์ทรีม หือ  เสียบไลน์ x อีหยังน้อ.....อี่พ่อใหญ่..พ่อใหญ่มัก โมโน..กะเสียบ ฮูเดียว..ขะน่อย..มักสเตอร์(ซ้ายที/ขวาที...โอ๊ยจั่งแม่นคัก).2ไลน์ กะ 4 ฮู พู้นแหล่ว.....เสียบบ่หวาดบ่ไหว.... ;D ;D ;D
จั่งแม่นเผิ่นคัก.. ;D ;D ;D

tukae

• บุคคลทั่วไป
Re: Mixer Behringer Xenyx ตัวไหนครับที่เหมาะสมสัมหรับเล่นแยก 8ไลน์
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2009, 19:15:47 น. »
พ่อใหญ่หิน ไปหล๋อยกลอนแตงสังหารสาว มาบ๊อครับ ... บ้านมหา นั่นหน่ะ.. อิ ๆ เอามาซู่กันให้ครบคนเด้อครับ..

m sound

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2009, 19:18:32 น. »
พ่อใหญ่หิน ไปหล๋อยกลอนแตงสังหารสาว มาบ๊อครับ ... บ้านมหา นั่นหน่ะ.. อิ ๆ เอามาซู่กันให้ครบคนเด้อครับ..
ผมกะได้มาคือกันครับ...แต่.ต้นตำรับ.พ่อใหญ่เคน..ดาเหลา..ฟังคักแล้ว...อยากฟัง พ่อใหญ่ หิน...เดา...หนี่หน้า.....คือสิ ถีกคิงคักหลายยย.... ;D ;D ;D

tukae

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2009, 19:22:35 น. »
ผมกะได้มาคือกันครับ...แต่.ต้นตำรับ.พ่อใหญ่เคน..ดาเหลา..ฟังคักแล้ว...อยากฟัง พ่อใหญ่ หิน...เดา...หนี่หน้า.....คือสิ ถีกคิงคักหลายยย.... ;D ;D ;D
โอว์ ท่านคนไทบ้าน.. คันมีลำกลอนหลายก่ะอัพให้หลังไมค์แหน่เด้อครับ... มักหลาย ๆ ส่วนพ่อใหญ่หินบ่ต้องห่วงเผิ่นดอกครับ ... สังหารมื้อเว้นมื้อ ครับ.. แฮงเผิ่นหลาย...

m sound

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2009, 19:29:23 น. »
โอว์ ท่านคนไทบ้าน.. คันมีลำกลอนหลายก่ะอัพให้หลังไมค์แหน่เด้อครับ... มักหลาย ๆ ส่วนพ่อใหญ่หินบ่ต้องห่วงเผิ่นดอกครับ ... สังหารมื้อเว้นมื้อ ครับ.. แฮงเผิ่นหลาย...
ได้เลยครับ.แต่ว่าบ่หลายดอกครับ..สิพยายามรวบรวมก่อน..เดี๋ยวจัดให้ หลังไมค์.ตามคำขอครับผม.. ;D ;D ;D

ออฟไลน์ แจ๊ค-มายเฟรนด์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • SWEDEN HL#6D209855
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2009, 19:31:55 น. »
นี่แม่นสิแยกไลน์ เอ๊กซ์ทรีม หือ  เสียบไลน์ x อีหยังน้อ.....อี่พ่อใหญ่..พ่อใหญ่มัก โมโน..กะเสียบ ฮูเดียว..ขะน่อย..มักสเตอร์(ซ้ายที/ขวาที...โอ๊ยจั่งแม่นคัก).2ไลน์ กะ 4 ฮู พู้นแหล่ว.....เสียบบ่หวาดบ่ไหว.... ;D ;D ;D
:hap3: :hap3: :hap5: :hap5: :hap5: "เว้าให้ค่อยคิดอีกแล้วบาดเนีย ค่อยแห่งเป็นคนคิดไกลอยู่" ;D

nongdon

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: วันที่ 13 มิถุนายน 2009, 18:58:07 น. »
ตอนนี้ใช้  alto 220 fx usb  อยู่แยกไลน์ 8 ไลน์