ผู้เขียน หัวข้อ: จะเสร็จแล้วครับ อีก 3-4 วัน เจบินลูกค้าสั่งทำ มือใหม่หัดทำ 6-7 ปีครับ  (อ่าน 8717 ครั้ง)

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
ชีวิตอยู่กับฝุ่นจริงๆครับบ้านก็มีแต่ฝุ่น

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
จะเร่งทำตู้อย่างเดียวตอนนี้ชีวิตอยู่กับฝุ่นไปก่อน

ออฟไลน์ ชา นครนม(ว๊อคแมน)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL1. 3C0786CF HL2. 8F60CE2C HL3. 5DD8ED51 [X-men]
ยินดีด้วยครับ งานเข้า..
เป็นธุรกิจเต็มตัวไปแล้ว
ว่าแต่...ถ้าจะทำเจบิน ขนาด 12 "  ออกแบบได้บ่คับ...

m sound

• บุคคลทั่วไป
ยินดีด้วยเช่นกันครับ..6-7 ปี..เนี่ย...ใหม่..แบบ........กึ๊กส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์...สิครับ.... :th2:

• ระดับ 5
  • *
ยินดีด้วยครับ งานเข้า..
เป็นธุรกิจเต็มตัวไปแล้ว
ว่าแต่...ถ้าจะทำเจบิน ขนาด 12 "  ออกแบบได้บ่คับ...

มีครับท่าน ทั้ง 15"  และ  12" ครับ

m sound

มีครับท่าน ทั้ง 15"  และ  12" ครับ
ผมมี jb1500n 1 คู่ รอ งบ นิด.ครับ...ใช้บริการแน่นอน..อ.ชา.ฯ สมใจแน่คราวนี้..เจบิน 12 นิ้ว..หิ้ว.อ้อนต้อน..คัก กั่ว ชุดเคลื่อนที่เร็ว..อีกกกกก.... :th2: :th2: :th2:

• ระดับ 5
  • *
ตอนนี้เร่งทำตลอดเลยครับ

ออฟไลน์ ขุนสรร ไคล์แมค

• ระดับ 4
  • *
  • 6D221856
ทำขายคู่ละเท่าไหร่ครับเนี่ย

• ระดับ 5
  • *
แพงครับคู่ละ 6500  แพงสำหรับคนไม่มีตังค์ซื้อเงินพอจ่าย  ถูกสำหรับคนที่เคยซื้อแพงกว่านี้วันนี้ลูกค้ามาสั่งอีก  4  ใบ อ.ศรีเชียงใหม่แต่ก่อนเขาก็เอาแบบจากผมไปทำเองครับผลออกมาทำไม่สวยเขามาดูของผมคนละเรื่องเลยขนานเขาทำเองเขามาบ่นว่าหมดเยอะกว่าสั่งทำอีกรวมค่าใช้จ่ายตกคู่ละ  7000   ทั้งจ้างคนช่วยวันละ  200  สองคนก็  400   เลี้ยงข้าวอีกแต่เขาเล่าว่าก็ภูมิใจอยู่ที่รู้จักรสชาติในการทำว่าเขาคำนวนผิดว่าจะถูกกว่าซื้อกับแพงกว่าซื้อคุยกันตั้งแต่เช้าถึงเที่ยงเขากลับครับ....คติผม  ซื่อสัตย์    หวังดีกับลูกค้าเสมอไม่ใช่จะเอาเงินเขาอย่างเดียว..ทำอย่างงี้....มิตรไมตรีมาตลอด.....ขึ้นอยู่กับความพอใจลูกค้าด้วยต้องคำนวนดีๆก่อนทำก่อนซื้อ....ผมเจอแต่ลูกค้าเสียน้อยเสียยากเสียมากเสียง่ายทั้งนั้น.......อิอิผมพูดไปอย่างงั้นล่ะครับ,,,,ผมบ้าคนเราต่างความคิด....คิดไม่เหมือนกันการพนันจึงเกิดขึ้น.....อิอิ...แน่นอน....หรือนอนแน่....พูดผิดหรือถูกก็ขอประธานอะไพครับทุกๆท่าน.....

• ระดับ 5
  • *
จะส่งงานวันนี้แล้วครับ  เป็นของตี๋เล็ก  โปรโมชั่น   อ. บ้านดุง

ออฟไลน์ ทีมงาน ส.สีดา

• ระดับ 5
  • *
  • Hd7487360A (X-men) 0817682909 ทีมงานส.สีดาอุดรธานี
ปาดๆๆๆ บ่เป็นเสี่ย สมบัติคราวนี้ สิเป็นตอนใด เอาเงินไปไว้ใส่ ฝากมาให้ใช่แน่เป็นหยั่ง สิไปเอาเองดอกเด้อ เสี่ยเมืองหนองคาย  :th2: :th2: :th2:

• ระดับ 5
  • *
พ่อ บ่รวยเดอ ลูกน้องเอาไปกินหมด  เหลือแต่ค่าไฟ  กับข้าว ค่าน้ำมัน  พอได้กินไปวันๆพ่อเอย

ออฟไลน์ พงค์ ภูไท

• *
  • HL#6C8648A9(Form_X-men)
ส่งบ้านดุง แล้วเลยไปสว่าง ฯ เด้อ...สิตั้งขวดถ่า :cheer: :cheer:

• ระดับ 5
  • *
จากบ้านดุงไปไกลบ่ครับพี่

ออฟไลน์ พงค์ ภูไท

• *
  • HL#6C8648A9(Form_X-men)
จากบ้านดุงไปไกลบ่ครับพี่
จากดอนขี้เหล็ก ฮอดเฮือนผมประมาณ 50 โล ครับผม

• ระดับ 5
  • *
งานนี้ส่งแล้วครับเรียบร้อยดีลูกค้าพอใจมากครับ

ออฟไลน์ ทิดแหลม

• ระดับ 4
  • *
  • 75231840(พี่..คนคอน)
ชีวิตอยู่กับฝุ่นจริงๆครับบ้านก็มีแต่ฝุ่น

แบบว่าอยากได้ชุดเคลื่อนที่เร็ว แบบว่า ซับ 15"    กลางแหลม 12''  สัก 4 ใบ  ท่านสมบัติครับ ผมควรใช้งบประมาณเท่าไหร่ครับ   จะได้เตรียมงบประมาณครับ  ถ้าสั่งใช้เวลานานเปล่าครับ

• ระดับ 5
  • *
แบบว่าอยากได้ชุดเคลื่อนที่เร็ว แบบว่า ซับ 15"    กลางแหลม 12''  สัก 4 ใบ  ท่านสมบัติครับ ผมควรใช้งบประมาณเท่าไหร่ครับ   จะได้เตรียมงบประมาณครับ  ถ้าสั่งใช้เวลานานเปล่าครับ
อ้ายทิดแหลมเบอร์โทร 085  0047594 เด้อ  :thank1:

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9

อืมม แบบเนี้ยแหล่ะที่ปรารถนา... :cheer:

dangdemak

มีแบบแปลนด้วยเปล่าครับ ลงขนาดด้วยครับ น่าสนใจ...ขอบคุณครับ

keenew

อยากได้ยินเสียงเจ้าหล่อนจังครับ  ;D

• ระดับ 5
  • *
อยากได้ยินเสียงเจ้าหล่อนจังครับ  ;D
เสียงดีครับ ท่านพี่ไม่ได้โม่ครับ

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5

ผมใช้อยู่ครับ  ราคาไม่ถูกอย่างที่คิดครับ  อิอิ

• ระดับ 5
  • *
วันนี้ส่งตู้ อ.ศรีเชียงใหม่  15"   1  คู่  12"  ลูกค้าพูดออกใจจริงๆ   ว่าเยี่ยมมาก  แต่ผมรู้สึกว่าวัตแกน้อยไปผมปรับให้ใหม่ เปลื่ยนซาวด์ฟ้อนใหม่ผมคุยกับลูกค้าผมถามว่าให้พูดความรู้สึกในใจ ออกมาเลยว่า เสียงเป็นอย่างไงจะได้ด้วยกันแก้ไข  เจ้าของร้านพูดออกมาว่า  พอใจแล้ว  แกว่าเสียงดีมาก    เจ้าของร้านแกก็นักเที่ยวคนหนึ่ง  ตามร้านอาหารเพื่อชีวิตกลางคืน  การฟังแกก็รู้พอสมควรครับแกว่า  ดีแล้วพอใจ  ต้องคุยกับลูกค้าตามความรู้สึกความเป็นจริงทุกชั้นตอน :cheer: :beer:

• ระดับ 5
  • *
อ.ศรีเชียงใหม่ตรงกับนครเวียงจันทร์ลาวครับ