ผู้เขียน หัวข้อ: จะเสร็จแล้วครับ อีก 3-4 วัน เจบินลูกค้าสั่งทำ มือใหม่หัดทำ 6-7 ปีครับ  (อ่าน 8715 ครั้ง)

CBSS

• บุคคลทั่วไป
น่าไปเที่ยวจังครับ ผลงานฝีมือมากๆครับ

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE

iPod

สุดยอดเลยคับผมพี่น้อง

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
สุดยอดเลยคับผมพี่น้อง
ท่านอยู่ไหนหนอครับอยากรู้จักท่านครับ

tikkyjung

สุดยอดครับพี่ครับ :happy: :th2:

• ระดับ 5
  • *
สุดยอดครับพี่ครับ :happy: :th2:
     ตอนนี้ทำตู้ซับ  15    3 คู่    กลางแหลม  12    3  คู่  เจบิน   8  ใบ    แบนพาส    4  ใบ  ครับ  ประมาณสิ้นเดือนจะไปส่งตู้ทางเหนือครับ  ผมได้  เจบิน  8  ใบแล้วผมอยากได้ลูกค้าทางเหนืออีก  ยังไม่เต็มรถครับ  ส่งฟรีครับ  จะถือโอกาสไปเที่ยวด้วยครับ  จะสั่งสูตรไหนก็ได้ครับ ทำตามสั่งครับท่าน

paithoon

สนใจเจบินครับพอดีมีดอก p1844 จะเอามาใส่กับเจบินไม่ทราบจะเข้ากับหรือเปล่าหรือแนะนำให้ใส่ดอกอะไรครับ

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
     ตอนนี้ทำตู้ซับ  15    3 คู่    กลางแหลม  12    3  คู่  เจบิน   8  ใบ    แบนพาส    4  ใบ  ครับ  ประมาณสิ้นเดือนจะไปส่งตู้ทางเหนือครับ  ผมได้  เจบิน  8  ใบแล้วผมอยากได้ลูกค้าทางเหนืออีก  ยังไม่เต็มรถครับ  ส่งฟรีครับ  จะถือโอกาสไปเที่ยวด้วยครับ  จะสั่งสูตรไหนก็ได้ครับ ทำตามสั่งครับท่าน

ให้ไปนำแหน่ครับพี่ครับ  อยากไปแอ่วเหนือครับ

• ระดับ 5
  • *
สนใจเจบินครับพอดีมีดอก p1844 จะเอามาใส่กับเจบินไม่ทราบจะเข้ากับหรือเปล่าหรือแนะนำให้ใส่ดอกอะไรครับ
p1844  ผมไม่เคยลองครับ  แต่คนเคยใช้  เคยทำเขาว่า   เหมาะกับเจบิน 90  ครับไม่เคยลองครับ  ได้ยินแต่เขาว่าครับท่าน

• ระดับ 5
  • *
ให้ไปนำแหน่ครับพี่ครับ  อยากไปแอ่วเหนือครับ
พี่หมอจะไปจริงรึเปล่า..............ไม่ปัญหาสำหรับหัวหน้าครับ

• ระดับ 5
  • *
ซับ 15"  ออกแล้วครับ และ 12"  สมบัติซาวด์ยังมีตู้ซับรถยนต์   ของวีโก้  4  ประตู   ดีแม็ก    วีโก้แค็ม  ราคาถูกครับทุกยี่ย้อ  1500  ครับ  สมบัติซาวด์ไม่ใช่จะตีตู้บ้านอย่างเดียวตู้รถยนต์ก็มีครับ   ตู้ปิด  ตู้เปิด   ตู้แบนด์พาส    ด้วยครับ

• ระดับ 5
  • *
รอพ่นอย่างเดียวครับ    ต่อไป  เจบิน  กับ  แบนด์พาสแท้ๆ   ของสมบัติซาวด์  จะออกแล้วครับ

reeplon

ตู้ 18 เจบินคู่ละเท่าไรครับเห็นรูปแล้วอยากได้

• ระดับ 5
  • *
รอพ่นอย่างเดียวครับ    ต่อไป  เจบิน  กับ  แบนด์พาสแท้ๆ   ของสมบัติซาวด์  จะออกแล้วครับ
ลืมลงรูปครับ

toyota

ตู้รถส่งสุโขทัยบ้างไหมราคาไม่แพง
ขอชมตัวอย่างที่เสร็จแล้วของ
วีโก้-ดีแต่แมก แบบแบนด์พาสหน่อย..

• ระดับ 5
  • *
ตู้รถส่งสุโขทัยบ้างไหมราคาไม่แพง
ขอชมตัวอย่างที่เสร็จแล้วของ
วีโก้-ดีแต่แมก แบบแบนด์พาสหน่อย..
ขอโทษด้วยครับแบนด์พาสหมด  ยังไม่ได้ตีตอนยุ่งตู้บ้านอยู่ มีแต่ตู้ปิดกับตู้เปิดครับ  ของวีโก้  ดีแม็ก  ครับผม