กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
คุยเรื่องทั่วไป (General Talk) / สมัครใหม่ เพราะลืมระหัสเดิมครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย tuntaw19 เมื่อ วันนี้ เวลา 14:25:05 »
เข้ามาหนนี้ ทำไมบางหัวข้อหายไปหาไม่เจอ เช่น หัวข้อ ขายmidi ขายของต่างๆน่ะครับ ต้องทำอย่างไร หัวข้อต่างๆเหล่านั้นจะกบับมา
3
eXtreme Karaoke / มือใหม่ ขอความรู้และขอความช่วยเหลือครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย E22NP เมื่อ วันนี้ เวลา 13:48:37 »
eXtreme ตัวที่ท่านใช้ เป็นเวอร์ชั่นเก่ามากแล้วที่ถูกผู้มีตวามรู้ใช้ความสามารถในทางที่มิถูกต้องแก้ไขโปรแกรม

เวอร์ชั่นปัจจุปันสามารถใช้งานบน windows 10 ได้ครับ สามารถ download จาก link ข้างล่าง แต่ใช้งานท่านต้องเสียบ

http://www.karaoke-soft.com/downloads/products/karaoke/extreme/v3.0/setup_v3.0.0.210_ex_nd.zip
4
eXtreme Karaoke / มือใหม่ ขอความรู้และขอความช่วยเหลือครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย Goong เมื่อ วันนี้ เวลา 13:39:02 »
ผมมือใหม่ครับ รบกวนท่านทั้งหลายช่วยชี้แนะ คือว่าลง eXtreme บนวิน 10 ไม่สามารถเล่นเพลงที่เป็น AVI ได้สมบูรณ์ มีเสียง ตัดเสียงร้องได้ แต่ไม่มีภาพมิวสิค (จอดำ) stopเพลงได้ ออกจากโปรแกรมได้ปกติ
ผมเองร้องเพลงไม่เก่ง ไม่เป็นก็ว่าได้ แต่ลงไว้ให้ลูกๆฝึกร้องที่บ้านครับ

** ขอบคุณครับ **
5
ช่วงนี้งานเครื่องเสียงไม่มีมีแต่รีโมทสอนเพื่อนๆที่ใช้ X32 ครับ

Behringer X32 Extreme Karaoke Asio 24 Line By Tonmusic Phuket

ดูจบทำเองได้เลยครับ ฺBehringer X32 ทุกรุ่นครับ
6
Sound Interface,Sound Modules,SoundFont / แจกฟรี eSAN-Classic.sf2 โหลดได้แล้วครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย somchai navicha เมื่อ วันนี้ เวลา 09:50:34 »
ขอม่วนนำครับ  HL ;  8761CE32
7
eXtreme Karaoke / เมนูเลือกภาษาไทยไม่ได้ทำไงครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย arunmay เมื่อ วันนี้ เวลา 09:29:54 »
เมนูหลักในการตั้งค่าอะครับ
8
Sound Interface,Sound Modules,SoundFont / แจกฟรี eSAN-Classic.sf2 โหลดได้แล้วครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย s.t music เมื่อ วันนี้ เวลา 09:21:30 »
ขอด้วยครับ..ขอบคุณครับ
HL 42E7D1C5
9
« กระทู้ล่าสุด โดย ryujung เมื่อ วันนี้ เวลา 09:16:38 »
ขออนุญาตทดสอบด้วยครับ 5F66A460  :thank1:
10
แจ้งรหัสฮาร์ดล๊อค 12CA1841 จากท่านกุ้ง D4D ครับ
หน้า: [1] 2 3 ... 10