กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
 :D :Dโอนแล้วคับ XSM0ABA ขาดเศษ 13 สตางไว้จ่ายหน้า อิอิคับ
:thank1:
2
ขอบคุณครับตอนนี้ผมใช้ปลั๊กอิน amp emu โดยเสียบผ่าน motu
4
การแก้ไขปัญหา/Tip & Technic / ขอวิธีแก้ปัญหาเสียงหายเวลาย่อหน้าจอครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย E22NP เมื่อ วันนี้ เวลา 14:32:39 »
ไอ้เรื่องยุบโปรแกรมแล้วเกิดปัญหานี่ใน Windows 10 ผมเป็นนานมาแล้วครับ
ยุบแล้วขยายหน้าจอไม่กลับมาดังเดิมบ้าง ต้องกดซ้ำกันหลายๆ ครั้ง

ลองกด Alt+TAB แทนยุบหน้อจอเสียงหายไหมครับ

ส่วนเรื่องที่ท่านแจ้งรอ เพื่อนๆ ที่ใช้ x air มาบอกเล่าครับผม
5
เวลาผมใช้ Extreme Asio แยกไลน์ X air18 ทุกครั้งที่ยุบหน้าจอเสียงจะหายแต่เพลงยังเดินเหมือนเดิม
รบกวนท่านผู้รู้แนะนำวิธีแก้ไขด้วยครับ (เพิ่งเป็นตอนที่ผมติดตั้งโปรแกรมCubase)
7
คุยเรื่องทั่วไป (General Talk) / ปลั๊กไฟ
« กระทู้ล่าสุด โดย E22NP เมื่อ วันนี้ เวลา 10:51:08 »
เต้ารับรีดผ้า  :shocked:
8
ผมไปเป็นคอนวอย เรียกใช้ได้ครับ
9
เหลือผมอีกคนครับ รอโอน
10
ขอผมผ่าน Go Rack ก่อนก็ ดีน่ะ
หน้า: [1] 2 3 ... 10