วงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์ที่ใช้ eXtreme Karaoke > แสดงผลงานวงดนตรีและเครื่องเสียงของสมาชิก eXtreme (HardLock)

ข้อดีของเพลง XMKL ใส+แน่นตึ๊บ ใช้ระบบซาวนด์ฟอนด์ครับ

(1/1)

Smith:
ข้อดีของเพลง XMKL ใส+แน่นตึ๊บ ใช้ระบบซาวนด์ฟอนด์ครับ เสียงอัดวีดีโอจากโทรสัพท์ครับ เสียงไม่ดีขออภัยครับ
@smithfuturemusic  
--- End quote ---

@smithfuturemusic  
--- End quote ---

Sumatethep:
ขอชมครับ  .... "ใจรักในเสียงเพลง"จริงๆครับ  มีงานให้ออกบ่อย ....

"ฟ้าคงสะใจ" ในเวอร์ชั่นต้นฉบับ ร้องโดย คุณบิลลี่ิโอแกน ผมเองก็ชอบครับ บันทึกคลิปทั้งร้องและโซโล่กีต้าร์ไว้หลายปีช่วงติด"โควิด"แลัว  ยังไม่ได้ส่งขึ้นยูทูป

ฟังแล้ว... คิดถึง..หลายๆเพลงของเขาครับ
 :95:

ครูเบียร์:
ใช้แบบนี้  2 ลาย  เพลง XMKL ใส+แน่นตึ๊บ ใช้ระบบซาวนด์ฟอนด์  เสียงสมจริง  :thank1:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version