ผู้เขียน หัวข้อ: งานที่3กับExtreme ทีมงาน มิวสิคคอมพ์พัทยา รวมทุนซื้อโน๊ตบุ๊คจนได้  (อ่าน 12478 ครั้ง)

ออฟไลน์ pompattaya

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 8CA852E6, 55019532
ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ ถ้ามาเยี่ยมกันผมต้อนรับ 1000 จอก อ.ไท อีก 1000 จอก รวมเป็นสองพัน น่าจะต้องค้างกันหลายคืนแน่
ผมก็ยินดีกับรุ่นน้องทุกๆคน ถ้าจะพูดคุยปรับทุกข์ หาลู่ทางให้พวกเรามีงานกันบ่อยๆ
ผมเล่นดนตรีประจำมาเป็นสิบปี สุดท้ายพอเลิกผมมีเครื่องเหลือมาชุดหนึ่งเอามาต่อยอดจนเป็นทุกวันนี้ครับ
คิดว่าคงได้ร่วมเป็นสหายพันจอกกันนะครับทุกๆท่าน
ตอนนี้ผมขอคำชี้แนะจากน้องๆพี่ๆเพื่อนๆหน่อยครับ ผมนั่งปล้ำกับ windows7 มาตั้งแต่หัวค่ำจนตาจะปลิ้นแล้วครับ
ไดรเวอร์ที่ให้มากับโน๊ตบุ๊คบางตัวลงไม่ได้ มันขึ้นerrorว่าOSไม่ใช่ อย่างซาวด์การ์ดrealtexก็ลงไม่ได้
หรือต้องรอให้มีsoftwareที่supportก่อน ช่วยหน่อยครับ....