ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยประมูลราคา Mix หน่อยครับ  (อ่าน 1578 ครั้ง)

boby

• บุคคลทั่วไป
ช่วยประมูลราคา Mix หน่อยครับ
« เมื่อ: วันที่ 7 พฤษภาคม 2009, 21:11:04 น. »
ขอถามเซียนทุกท่านช่วยบอกราคา Mix ตัวนี้หน่อยครับ ว่าควรให้ราคาเท่าไหร่ เป็นยี่ห้อ ICE MIXER  12 Line มือสองครับ ว่าให้ราคาเท่าไหร่เพราะอะไรแนะนำด้วยครับผู้รู้พอดีผมจะซื้อนะครับ ลองฟังเสียงดูแล้วครับใสดีครับ แต่อยากถามผู้รู้ให้ข้อมูลซักหน่อยครับ ขอบคุณครับ ตามรูปครับ

ออฟไลน์ นายเปี๊ยก !!

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • ....2C8DA523....
Re: ช่วยประมูลราคา Mix หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 7 พฤษภาคม 2009, 21:32:12 น. »
อย่าให้เรากำหนดราคาเลยครับ เอาเป็นว่า  ตอนนี้ คนที่จะขายให้เรา เขาตั้งราคาไว้เท่าไหร
จะได้ช่วยกันวิจารณ์ว่า สมเหตุสมผมหรือเปล่า  หรือยังมีตัวไหนที่ราคาอยู่ในกลุ่มนั้น ๆ ที่น่าสนใจมากกว่า ครับ
และอีกอย่าง ถ้าบอกงบในกระเป๋าสักนิด ก็จะยิ่งได้รับคำแนะนำง่ายขึ้นครับ............จะได้ใช้เงินให้คุ้มค่าครับ
เพราะมีประสพการณ์ที่ ซื้อมาทิ้งเยอะแล้วครับ

ออฟไลน์ ป๊อก คารา

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL74892C77HL
Re: ช่วยประมูลราคา Mix หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 7 พฤษภาคม 2009, 21:40:29 น. »
ขอถามเซียนทุกท่านช่วยบอกราคา Mix ตัวนี้หน่อยครับ ว่าควรให้ราคาเท่าไหร่ เป็นยี่ห้อ ICE MIXER  12 Line มือสองครับ ว่าให้ราคาเท่าไหร่เพราะอะไรแนะนำด้วยครับผู้รู้พอดีผมจะซื้อนะครับ ลองฟังเสียงดูแล้วครับใสดีครับ แต่อยากถามผู้รู้ให้ข้อมูลซักหน่อยครับ ขอบคุณครับ ตามรูปครับ

ไม่กล้าประมาณราคาครับ กลัวผู้ที่เขาอนุรักษ์ของเก่าจะไม่พอใจครับ
ของผมก็มีเครื่องหนึ่ง สนใจด้วยปล่าวครับ

tukae

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 7 พฤษภาคม 2009, 21:44:42 น. »
อย่าให้เรากำหนดราคาเลยครับ เอาเป็นว่า  ตอนนี้ คนที่จะขายให้เรา เขาตั้งราคาไว้เท่าไหร
จะได้ช่วยกันวิจารณ์ว่า สมเหตุสมผมหรือเปล่า  หรือยังมีตัวไหนที่ราคาอยู่ในกลุ่มนั้น ๆ ที่น่าสนใจมากกว่า ครับ
และอีกอย่าง ถ้าบอกงบในกระเป๋าสักนิด ก็จะยิ่งได้รับคำแนะนำง่ายขึ้นครับ............จะได้ใช้เงินให้คุ้มค่าครับ
เพราะมีประสพการณ์ที่ ซื้อมาทิ้งเยอะแล้วครับ

เห็นด้วยกับน้าเปี๊ยกครับ... แต่ถ้าท่านได้ฟังแล้วถูกใจ ประทับใจ สอยมาเก็บเลยครับ... ของเก่าเก็บย่อมมีตำนานนะครับท่าน..

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 7 พฤษภาคม 2009, 23:19:21 น. »

อ่า...งั้นวันเสาร์นี้ยกมาให้น้องใช้สักตัวนะครับที่ทิ้งแล้วเนี่ยครับ :em13: :em13:

boby

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 8 พฤษภาคม 2009, 14:39:20 น. »
ตามสภาพแล้วราคาเท่าไหร่ครับ พอดีเขาไม่ได้ตั้งราคาไว้ครับ เขาบอกว่าจะซื้อเขาได้เท่าไหร่ครับ