ผู้เขียน หัวข้อ: ไทเกอร์มิวสิค นครนายก.......เอารูปมาฝากครับ......  (อ่าน 15569 ครั้ง)

ออฟไลน์ siamch

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 2
  • *
  • 55E75AB6 เอก / 5F60B6D1 อนันตชัย
Re: ไทเกอร์มิวสิค นครนายก.......เอารูปมาฝากครับ......
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 4 เมษายน 2010, 21:19:31 น. »
เอ...โคโยตี้เหมือนเคยเห็นที่วงไนท์มิวสิคนะ ใช่ทีมนี้ริป่าว งานลอยกระทง อบต.บ้านใหญ่เมื่อตอนปลายปีที่แล้ว
แจ่มมากๆ ปอดบวมทั้งน้านเลย

tigermusic

• บุคคลทั่วไป
Re: ไทเกอร์มิวสิค นครนายก.......เอารูปมาฝากครับ......
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 7 เมษายน 2010, 03:12:12 น. »
เอ...โคโยตี้เหมือนเคยเห็นที่วงไนท์มิวสิคนะ ใช่ทีมนี้ริป่าว งานลอยกระทง อบต.บ้านใหญ่เมื่อตอนปลายปีที่แล้ว
แจ่มมากๆ ปอดบวมทั้งน้านเลย

อ่อ........ใช่ครับ เพราะพ่วงงานกันอยู่ครับ วงโน้นวงนี้บ้าง  :th2:

ออฟไลน์ siamch

• ระดับ 2
  • *
  • 55E75AB6 เอก / 5F60B6D1 อนันตชัย
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: วันที่ 11 เมษายน 2010, 13:17:29 น. »
อ่อ........ใช่ครับ เพราะพ่วงงานกันอยู่ครับ วงโน้นวงนี้บ้าง  :th2:

เอ.....ได้ข่าวว่าวงไนท์มิวสิคเขาจะขายยกวงเลย จริงหรือเปล่าครับ

tigermusic

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: วันที่ 11 เมษายน 2010, 13:23:38 น. »
เอ.....ได้ข่าวว่าวงไนท์มิวสิคเขาจะขายยกวงเลย จริงหรือเปล่าครับ
ก้อเห็นเค้าออกงานทุกอาทิตย์นะครับ...ยังไม่ได้ข่าวอะไรเลย :thank1:

ออฟไลน์ อนุวัฒน์ นายายอาม

• ระดับ 5
  • *
  • HL#: 55DAED74 - อนันตชัย 5E624E73 น้าเอก ศรีราชา
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: วันที่ 12 เมษายน 2010, 11:33:08 น. »
สุดยอด

เห็นแล้วซี๊ดๆ... สุดๆ  :drool:

ออฟไลน์ pure126

• ระดับ 2
  • *
  • HL#: 8484AC5B รับมากะมือท่าน x-men
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: วันที่ 12 เมษายน 2010, 11:54:04 น. »
อยู่แถวไหนหรือครับ
ถ้ามีโอกาสแวะมาเล่นแถวๆ บ้านนา แจ้งด้วยนะครับ
 ;D ;D

micro999

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: วันที่ 12 เมษายน 2010, 19:05:55 น. »
 :D  แปลกจังท่าน เอาผลงานมาโชว์แล้ว ถามที่อยู่ไม่ยอมบอกกันมั่งเลย  ผมก้อคน นครนายกนะ อยากรู้จักครับ เผื่อจะได้ไปชมผลงานมั่งครับ รูปที่ถ่ายมาก็แจ่มดีนะครับ ไหง ไม่อยากเปิดเผยละครับท่าน

ออฟไลน์ ขวัญ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL1= 4C9D39A7 ตัวหลัก HL2=12269859 ตัวสำรอง
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: วันที่ 12 เมษายน 2010, 19:15:36 น. »
สวยงามครับท่าน  ว่าแต่ว่า มี Hardlock ไว้ในครอบครองยังครับ   โปรแกรมดีๆ ไว้คู่กับ นักร้อง+แดนซ์  แจ่มๆ  จะได้สมบูรณ์ครับ   :D

http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=3252

tigermusic

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: วันที่ 15 เมษายน 2010, 06:14:15 น. »
:D  แปลกจังท่าน เอาผลงานมาโชว์แล้ว ถามที่อยู่ไม่ยอมบอกกันมั่งเลย  ผมก้อคน นครนายกนะ อยากรู้จักครับ เผื่อจะได้ไปชมผลงานมั่งครับ รูปที่ถ่ายมาก็แจ่มดีนะครับ ไหง ไม่อยากเปิดเผยละครับท่าน

คำถามนี้ได้ตอบไปบ้างแล้วนะครับ  แต่จะตอบอีกครั้งก้ได้ ไม่ใช่ปัญหาครับ.........อ.ปากพลี จ.นครนายก ญาติสนิทกับวงฝ้ายคำอ่ะครับ(ท่านที่อยู่นครนายกคงรู้จัก) ;D.........อยากรู้มากกว่านี้โทรถามครับ :beer:

tigermusic

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: วันที่ 15 เมษายน 2010, 06:20:13 น. »
สวยงามครับท่าน  ว่าแต่ว่า มี Hardlock ไว้ในครอบครองยังครับ   โปรแกรมดีๆ ไว้คู่กับ นักร้อง+แดนซ์  แจ่มๆ  จะได้สมบูรณ์ครับ   :D

http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=3252

บอกตรงๆนะครับ ;D สนใจที่จะมาเป็นสาวกที่นี่แหละครับ สังคมกว้างดี.......แต่ช่วงนี้ตั้งแต่12-17เม.ย.53ออกงานทุกวันครับ เลยยังไม่ได้มีเวลาเท่าไหร่+ทำเวที+ซ่อมไฟพาร์ เหนื่อยครับ.........อยากจะไปนั่งคุยกะคนทำด้วยเลยจะไปลงถึงที่เลยว่างั้น :flower:ถึงยังไม่ได้ทำอ่ะครับเข้าใจเด้อ :thank1:

tigermusic

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: วันที่ 24 เมษายน 2010, 18:10:51 น. »
 ;D..........อีกทีดันหน่อยครับ เดี๋ยวกระทู้ตก  ;D

max648

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: วันที่ 9 พฤษภาคม 2010, 21:24:07 น. »
น่าจะมีบันทึกการแสดงให้ชมนะครับ

washburn70

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: วันที่ 20 พฤษภาคม 2010, 12:47:41 น. »
ก้อตอบแค่นี้  :fireting2: :fireting2: :fireting2:อืนซะ :shoots:

tigermusic

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: วันที่ 28 พฤษภาคม 2010, 02:08:21 น. »
 >:(........แหมไม่ได้เข้าเน็ตตั้งนาน  เพื่อนๆพี่ๆยังสบายดีทุกคนป่าวครับ พอดีไปราชการมาอ่ะครับ(คงจะรู้กันน๊ะ ;D) ก็ขอบพระคุณทุกท่านที่เข้ามาให้คำแนะนำทุกท่านนะครับ จะพยายามทำให้ดีที่สุดนะครับ :thank1:

james-giggs

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: วันที่ 28 พฤษภาคม 2010, 13:08:55 น. »
>:(........แหมไม่ได้เข้าเน็ตตั้งนาน  เพื่อนๆพี่ๆยังสบายดีทุกคนป่าวครับ พอดีไปราชการมาอ่ะครับ(คงจะรู้กันน๊ะ ;D) ก็ขอบพระคุณทุกท่านที่เข้ามาให้คำแนะนำทุกท่านนะครับ จะพยายามทำให้ดีที่สุดนะครับ :thank1:
:th2: :happy: :happy: :happy: :happy: :D :D :D :D :o^: :o^:

sompoch2525

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: วันที่ 30 พฤษภาคม 2010, 13:26:10 น. »
น้ำลาย ไหล  :happy: :happy:

ออฟไลน์ สมชาย โนเนม มิวสิค-คอม

• ระดับ 3
  • *
  • 4C9C39AC(ไก่ลูกทุ่งไทย)
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: วันที่ 30 พฤษภาคม 2010, 22:42:05 น. »
ผมก็มือใหม่ครับอยากเห็นรูปสวยๆแต่ก็ดูไม่ได้จนใจจริงครับ...ทำให้มันดูง่ายๆได้ไหมครับขอบคุณมากครับ

tigermusic

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2010, 22:39:08 น. »
 ;D....รูปก็เปิดได้นิครับ.....ถ้ายังไงช่วงนี้ถ้ามีงานจะเข้ามาโพสอีกนะครับ......ต้องขอบพระคุณเจ้าบ้าน และท่านผู้คุมบอร์ดมากๆนะครับที่กรุณาให้แสดงภาพเพราะเสนองานครั้งใดแจ้งให้เจ้าภาพมาดูภาพงานแสดงได้ที่เวปนี้ สะดวกดีครับ :thank1:...... :flower:...ดันๆๆๆๆ

tigermusic

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: วันที่ 6 สิงหาคม 2010, 14:34:19 น. »
 :bla:.....ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเน็ตนะครับ.........คอมพัง เอาไปซ่อมโดนช่างเอาไปแอบขาย..........เปลี่ยนเป็นเม็ดไปซะงั้น...........ทำใจอยู่ครับ.............แล้วจะมาลั่นล้าใหม่นะครับ.......... :thank1:.........มีอะไรก็โทรมาครับ