ผู้เขียน หัวข้อ: โอนเงินทาง ตู้เอทีเอ็ม ได้มะคับท่าน อยากทราบคำตอบด่วนเลยจ้า  (อ่าน 3479 ครั้ง)

DraGon_DiDe

• บุคคลทั่วไป
คือเงินอยู่ธนาคารสาขาต่างจังหวัด อ่ะ แต่ผมอยู่ กทม. มะทราบว่าจะโอนทางตู้ เอทีเอ็มได้มะคับ ถ้าได้ ต้องเมลแจ้ง อะไร บ้าง อ่ะคับ และจะไปทำการโอนทันที ถ้าได้รับคำตอบ ภายในวันนี้ อ่ะคับ (งิงิ เตรียมตัวเปิดงานวันที่ 31 ศกนี้ ) มีแถมอีกนิดคับ ไปเจอเว็บเพื่อนบ้าน เขาว่ามีไฟล์ Midi ของ (oasis) เสียงดีกว่าของ Ncn จริงหรือป่าวคับ ท่านใดพอจะทราบรายละเอียดบ้างอ่ะคับ

ออฟไลน์ จูเนียร์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#7C06BEF7, 740FB2AF, 4F62EF19(X-MEN)
น่าจะโอนได้นะครับ แต่ตู้ ATM นั้นต้องมีใบสลิบ มิฉะนั้นเครื่องจะไม่ยอมให้ทำรายการ

รายละเอียดดูได้ที่นี่ครับ สำหรับการสั่งซื้อ
http://www.karaoke-soft.com/extreme/index.php?option=com_docman&task=cat_view&gid=2&Itemid=2

mildly

โอนผ่านเครื่อง ATM ที่ไหนก็ได้ครับแต่ต้องเป็นตู้ของธนาคารที่เราเปิดบัญชีไว้ครับ

DraGon_DiDe

ขอบคุณทุกท่านที่มาช่วยชี้แจงนะคับ แปลว่าโอนได้ งั้นผมจะออกไปโอนเงินตอนนี้เลยคับ แล้วเมื่อทำตามส่งข้อมูลให้ทางเมลล์ เรียบร้อยต้องรออีกนานมะคับ แต่เอ่ ในรายละเอียดสั่งซื้อ ข้อมูลที่ต้องส่ง ข้อ 2.2 ธนาคารและสาขาที่โอน อันนี้ผม ต้องแจ้งอย่างไรคับ รบกวนอีกนิดนะคับ พอดีเป็นมือใหม่ และ ยังงงๆ นิดหน่อย เพื่อความชัวร์อ่ะคับ

mildly

ถ้าจะให้เช็คง่ายแนะนำให้โอนแบบมีทศนิยมต่อท้ายครับ เช่น 500.17 บาท บอกวันที่และเวลาโอน แล้วแจ้งยอดโอนไป เช็คแป๊บเดียวก็รู้แล้ว คงไม่มีใครบังเอิญโอนมายอดเดียวกับเราหรอกครับ

DraGon_DiDe

ได้ทำการโอนเงินเรียบร้อยแล้วล่ะคับ และได้ส่งเมลล์ไปถึงท่าน x-men เมื่อเวลา 12.35 น.คับ อิอิ รอการตอบรับจากท่านอยู่คับ อยากทดสอบระบบก่อนลงสนามจริงไว ๆ จัง งิงิ หวังว่า ท่าน x-men คงตรวจสอบข้อมูลการโอนเงินผมไวๆ นะคับ  ;)

DraGon_DiDe

ได้รับเมลล์ License Key ของท่าน x-men เรียบร้อยแล้วคับ  ;D มะทราบว่า ก่อง ส่งท้ายปีใหม่ จะมีเวอร์ชั่นส่งท้ายมาอีกมะคับ  งิงิ แต่ขอลอง เบต้า2 ไปก่องแระคับคับ  :D