ผู้เขียน หัวข้อ: eXtreme สังสรร หรรษา หาเรื่อง หน้าร้อน ก่อนโลกระเบิด  (อ่าน 266491 ครั้ง)

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
Re: eXtreme สังสรร หรรษา หาเรื่อง หน้าร้อน ก่อนโลกระเบิด
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: วันที่ 9 พฤษภาคม 2012, 19:55:18 น. »

มาอีกนิดก็ถึงบ้านผมแระ..ไม่ยอมมาหาเบียร์แถวนี้กินบ้างเลยนะ..

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
Re: eXtreme สังสรร หรรษา หาเรื่อง หน้าร้อน ก่อนโลกระเบิด
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: วันที่ 9 พฤษภาคม 2012, 20:01:37 น. »
มาอีกนิดก็ถึงบ้านผมแระ..ไม่ยอมมาหาเบียร์แถวนี้กินบ้างเลยนะ..
ไปกับคณะของ ก็อก ฐิติพรมิวสิค ครับในฐานะนาวิเกเตอร์ ถ้าไปคนเดียวละก็...

ytpm

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: วันที่ 9 พฤษภาคม 2012, 20:39:01 น. »
ขอร่วมด้วย 1 คนครับ  :flower:

ออฟไลน์ chailop

• ลงทะเบียน HL
  • กำเนิดใหม่
  • *
  • 4E8FE8CB อาจารย์หนุ่ม 7E65C8B8 คุณอู๊ด สระบุรี
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: วันที่ 10 พฤษภาคม 2012, 07:36:58 น. »

[ร่วมงาน ครับ  ชัยลพ  chailop   :thank1:]

ิbeermini1

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: วันที่ 10 พฤษภาคม 2012, 12:47:58 น. »
..

ออฟไลน์ เคนยา

• ระดับ 5
  • *
  • 8D1C911C ( จาก ศิลปินหน้าวัด อ.ไก่)
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: วันที่ 10 พฤษภาคม 2012, 14:07:42 น. »
ขอร่วมด้วย 1 คนครับ  :flower:

ขอบคุณพี่ ย.ยักษ์มิวสิคมากๆครับ ที่ไม่ให้ต้องเสียค่าปรับ หลายแสนบาท ไม่งั้นก็ต้องติดคุกหัวโตแน่ๆ  อิ อิ  แต่ผมปวดท้องจริงๆปวดมากๆด้วยจะออกมาข้างนอกอยู่แล้ว  วันที่ 2 ออกไปพร้อมกันมั๊ยครับ จะได้ไม่ต้องเปลืองน้ำมัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 10 พฤษภาคม 2012, 14:27:00 น. โดย เคนยา »

ออฟไลน์ ต้นไม้บันเทิง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#4C9EB9A6(หาย) HL#8FE6CE60(มิตรแท้ทีม)
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: วันที่ 10 พฤษภาคม 2012, 15:17:53 น. »
มาช่วยดันครับ เห็นเงียบ ๆ  :beer:

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: วันที่ 10 พฤษภาคม 2012, 15:48:38 น. »
ขอบคุณพี่ ย.ยักษ์มิวสิคมากๆครับ ที่ไม่ให้ต้องเสียค่าปรับ หลายแสนบาท ไม่งั้นก็ต้องติดคุกหัวโตแน่ๆ  อิ อิ  แต่ผมปวดท้องจริงๆปวดมากๆด้วยจะออกมาข้างนอกอยู่แล้ว  วันที่ 2 ออกไปพร้อมกันมั๊ยครับ จะได้ไม่ต้องเปลืองน้ำมัน

ไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆ......อยากนั่งรถใหม่ อิอิ

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: วันที่ 10 พฤษภาคม 2012, 16:29:35 น. »
ไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆ......อยากนั่งรถใหม่ อิอิ
อ่าว ป๋า งั้นคนต่างประเทศมามั๊ยครับ ;D ;D ;D

• **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: วันที่ 10 พฤษภาคม 2012, 16:37:50 น. »
อย่าช้าครับ อยากเห็นสมาชิกร่วมแรงร่วมใจ นาน ๆ จะได้มาพบปะเจอะเจอกัน ตัวเป็น ๆ ไหน ๆ แล้วเมื่อความทุกข์ผ่านไป อาจจะมีอะไรใหม่ ๆ เข้ามาแทนที่ รวมทั้งสิ่งดี สิ่งงาม ตามมา มาครับร่วมแรงกันที่ นครสวรรค์ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 10 พฤษภาคม 2012, 16:40:40 น. โดย ขลุ่ย »

ytpm

« ตอบกลับ #85 เมื่อ: วันที่ 10 พฤษภาคม 2012, 22:39:07 น. »

ขอบคุณครับคุณเคนยา เดินทางวันที่ 2 เอารถไปเองครับผมต้องกลับบ้านพอดีที่ อ.บรรพตพิสัย นครสวรรค์   และก็ยินดีที่รู้จักครับเพิ่งจะเห็นตัวจริงวันนี้ สมาชิกในนี้เราเป็นพี่น้องกันครับ  :thank1: :flower:

ออฟไลน์ เสริม

• ระดับ 3
  • **
  • HL-54902934
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2012, 10:29:34 น. »
สุดยอดเลยครับ ค่าที่พัก 100 บาท มีอาหารเช้ากาแฟเนสโกลด์จากหาดใหญ่+ข้าวต้มโป๊ะแตก รายการและ Promotion ยอดเยี่ยมอย่างนี้ เพื่อน ๆ สมาชิกที่ยังไม่ได้ตัดสินใจยังจะใจแข็งอยู่อีกหรือครับ

อด ไม่ว่างเสียแย้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 16 พฤษภาคม 2012, 15:39:34 น. โดย ขลุ่ย »

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2012, 10:36:15 น. »
เมื่อวานมีคนโทรมาหาดนตรีเต็มวง  วันที่ 2 มิถุนา  งานใหญ่ครับ  

ผมบอกไม่ว่าง   ติดงานแล้ว  กะจะโยนให้สมาชิก  แกรีบวางสายไปเลย

สักพักโทรไป  บอกได้วงดนตรีแล้ว  ฮ่วย.............สงสัยวันที่ 2 จะว่าง... :hap3: :hap3:

มาเถอะ พี่หมอ เดี๋ยวเหงา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 11 พฤษภาคม 2012, 15:31:06 น. โดย ขลุ่ย »

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2012, 10:45:49 น. »
 :cheer: :beer: ผมจะลองเช็คดูว่าตรงช่วงอยู่บนฝั่งไหมครับ  :beer: :cheer:

มาต้า ท่านพี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 11 พฤษภาคม 2012, 15:30:05 น. โดย ขลุ่ย »

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2012, 10:47:53 น. »
คราวต่อไป ใครจะจัดงาน ช่วยกรุณาปรึกษากันหน่อยนะครับ ท่านผู้ใหญ่ VIP ของเว็บเค้าบ่นมาเข้าหู...จัดตารางกันไม่ทัน เดี๋ยวก็จะมาบ่นน้อยใจกันอีก ว่าไปไม่ทั่วทุกงาน....ส่วนผม กับสมาชิกแถบอีสาน วันที่ 1-2-3-4 มิ.ย.55 มีงานบุญบั้งไฟ ที่พนมไพร ร้อยเอ็ดเด้อครับ...มีบูทเอ็กซ์ทรีม กับเครื่องเสียงยูโรเท็ค...ท่านใดอยู่ใกล้ๆ เจอกันที่งานครับ...งานครั้งต่อไป ที่คุยๆ กันไว้ ฉลองน้องวิน วิน หรืออาจจะรวม งานสัมนาของเว็บไปในตัวครับ แต่ตอนนี้ให้ป๋าขลุ่ยอุ่นเครื่องไปก่อนครับ คงไม่ทันแล้ว.... :hit: :hit: :hit:

• **
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2012, 15:11:34 น. »
คราวต่อไป ใครจะจัดงาน ช่วยกรุณาปรึกษากันหน่อยนะครับ ท่านผู้ใหญ่ VIP ของเว็บเค้าบ่นมาเข้าหู...จัดตารางกันไม่ทัน เดี๋ยวก็จะมาบ่นน้อยใจกันอีก ว่าไปไม่ทั่วทุกงาน....ส่วนผม กับสมาชิกแถบอีสาน วันที่ 1-2-3-4 มิ.ย.55 มีงานบุญบั้งไฟ ที่พนมไพร ร้อยเอ็ดเด้อครับ...มีบูทเอ็กซ์ทรีม กับเครื่องเสียงยูโรเท็ค...ท่านใดอยู่ใกล้ๆ เจอกันที่งานครับ...งานครั้งต่อไป ที่คุยๆ กันไว้ ฉลองน้องวิน วิน หรืออาจจะรวม งานสัมนาของเว็บไปในตัวครับ แต่ตอนนี้ให้ป๋าขลุ่ยอุ่นเครื่องไปก่อนครับ คงไม่ทันแล้ว.... :hit: :hit: :hit:
ครับ ผมต้องขอกราบขอโทษไม่ว่าจะท่านผู้ใหญ่ในบ้านหลังนี้และผู้ที่มีอำนาจก็ตาม ผม ก็เป็นผู้ใช้งาน Xtreme เต็มตัว และก็เป็นระดับรากหญ้ามีผู้ใช้งานและเพื่อน ๆ นอกวงการ หรืออีแอบโทรมาถามซึ่งผมเป็นผู้แทนในการจำหน่ายโปรแกรมด้วยนั้นผมก็ให้คำอธิบาย การใช้งาน การติดตั้ง ทั้งที่ซื้อไปกับผม และก็ไปนำมาจากท่านอื่น ผมก็ไม่เคยแบ่งเขตในการให้คำอธิบาย สมาชิกทั้งหลายที่กล่าวมา และท่านที่ใช้โปรแกรม .38 เขาอยากให้มีการจัดพบปะ พูดคุย แนะนำ ระดับรากหญ้า จนถึงมืออาชีพ เพื่อพูดคุยให้ได้มาซึ่งข้อมูล เพื่อนร่วมงาน เพื่องานที่จะเกิดขึ้น ในเขต หรือนอกเขตที่ตนเองรับมา เพื่อตอบสนองเป็นทีมงาน จะได้ไม่มีใครต่อว่า โดนหลอก หรือตัดหน้า กันอะไรทำนองนี้ ผมก็ทราบว่าถ้างานทุกงานจะให้สมบูรณ์จะต้องมีผู้ใหญ่ ร่วมงานพร้อมมีผู้ให้คำแนะนำ ไม่มากก็น้อย ผมก็เหมือนคนที่กินข้าว แบบ กืนไม่เข้า และก็คายไม่ออก เลยตกปากรับคำเพื่อรากหญ้า โดยเฉพาะ ทั้งนี้เพื่อให้ได้มาซึ่ง การใช้งาน การปรับแต่งโปรแกรม และเครื่องเสียงแบบรากหญ้า ไม่คำนึงถึงแบนด์ดัง ๆ เพื่อพี่น้องบ้านเราทั้งหลาย สำหรับแบนด์ดัง มีน้อยที่เรา ๆ ท่าน ๆ จะมีใว้ใช้งาน ประกอบกับทางร้านที่ผมรู้จักเขาให้โอกาส เราเต็มที่ เพียงเราก็ต้องมีค่าใช้จ่ายบ้างพอประมาณ อีกมุมหนึ่งถ้าเราไปจัดที่ตามโรงแรม เราก็ไม่ได้อะไร ที่ที่ผมไม่ออกตัวว่างาน Xtrem เต็มตัวเพราะเราต้องการท่านที่อยู่นอกสังกัด มาเป็นเพื่อนร่วมงาน ส่วนจะได้หรือไม่ได้ก็ไม่มีอะไรจะเสียหาย เรามาแลกเปลี่ยนความรู้ มาแนะนำท่านที่ยังไม่รู้ สำหรับท่านผู้ใหญ่ถ้าท่านว่างท่านก็คงไม่นิ่งดูดาย ถ้าท่านว่าง ถ้าไม่ว่างก็ต้องเข้าใจ เอาเถอะไม่มีใครเสียหาย อย่ามางอนหรือโกธรกันว่าทำเกินหน้า มีน้อยทำตามน้อย และกินตามน้อย ช่วยกันด้วยน้ำใจ เพื่อความกลมเกลียว ครับ   

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2012, 15:26:18 น. »
ครับ ผมต้องขอกราบขอโทษไม่ว่าจะท่านผู้ใหญ่ในบ้านหลังนี้และผู้ที่มีอำนาจก็ตาม ผม ก็เป็นผู้ใช้งาน Xtreme เต็มตัว และก็เป็นระดับรากหญ้ามีผู้ใช้งานและเพื่อน ๆ นอกวงการ หรืออีแอบโทรมาถามซึ่งผมเป็นผู้แทนในการจำหน่ายโปรแกรมด้วยนั้นผมก็ให้คำอธิบาย การใช้งาน การติดตั้ง ทั้งที่ซื้อไปกับผม และก็ไปนำมาจากท่านอื่น ผมก็ไม่เคยแบ่งเขตในการให้คำอธิบาย สมาชิกทั้งหลายที่กล่าวมา และท่านที่ใช้โปรแกรม .38 เขาอยากให้มีการจัดพบปะ พูดคุย แนะนำ ระดับรากหญ้า จนถึงมืออาชีพ เพื่อพูดคุยให้ได้มาซึ่งข้อมูล เพื่อนร่วมงาน เพื่องานที่จะเกิดขึ้น ในเขต หรือนอกเขตที่ตนเองรับมา เพื่อตอบสนองเป็นทีมงาน จะได้ไม่มีใครต่อว่า โดนหลอก หรือตัดหน้า กันอะไรทำนองนี้ ผมก็ทราบว่าถ้างานทุกงานจะให้สมบูรณ์จะต้องมีผู้ใหญ่ ร่วมงานพร้อมมีผู้ให้คำแนะนำ ไม่มากก็น้อย ผมก็เหมือนคนที่กินข้าว แบบ กืนไม่เข้า และก็คายไม่ออก เลยตกปากรับคำเพื่อรากหญ้า โดยเฉพาะ ทั้งนี้เพื่อให้ได้มาซึ่ง การใช้งาน การปรับแต่งโปรแกรม และเครื่องเสียงแบบรากหญ้า ไม่คำนึงถึงแบนด์ดัง ๆ เพื่อพี่น้องบ้านเราทั้งหลาย สำหรับแบนด์ดัง มีน้อยที่เรา ๆ ท่าน ๆ จะมีใว้ใช้งาน ประกอบกับทางร้านที่ผมรู้จักเขาให้โอกาส เราเต็มที่ เพียงเราก็ต้องมีค่าใช้จ่ายบ้างพอประมาณ อีกมุมหนึ่งถ้าเราไปจัดที่ตามโรงแรม เราก็ไม่ได้อะไร ที่ที่ผมไม่ออกตัวว่างาน Xtrem เต็มตัวเพราะเราต้องการท่านที่อยู่นอกสังกัด มาเป็นเพื่อนร่วมงาน ส่วนจะได้หรือไม่ได้ก็ไม่มีอะไรจะเสียหาย เรามาแลกเปลี่ยนความรู้ มาแนะนำท่านที่ยังไม่รู้ สำหรับท่านผู้ใหญ่ถ้าท่านว่างท่านก็คงไม่นิ่งดูดาย ถ้าท่านว่าง ถ้าไม่ว่างก็ต้องเข้าใจ เอาเถอะไม่มีใครเสียหาย อย่ามางอนหรือโกธรกันว่าทำเกินหน้า มีน้อยทำตามน้อย และกินตามน้อย ช่วยกันด้วยน้ำใจ เพื่อความกลมเกลียว ครับ   

อย่าน้อยใจครับน้าขลุ่ย  งานสังสรรค์นอกรอบถือว่าเฮฮากัน  ใครว่างก็ไป  ไม่มีใครไปน้าก็กินกันเอง 

ช่างผู้ใหญ่ครับ   :hap3: :hap3:

• คณะบริหาร
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2012, 15:27:39 น. »
อย่าน้อยใจครับน้าขลุ่ย  งานสังสรรค์นอกรอบถือว่าเฮฮากัน  ใครว่างก็ไป  ไม่มีใครไปน้าก็กินกันเอง 

ช่างผู้ใหญ่ครับ   :hap3: :hap3:

นี่แหละ อย่างที่ผมว่า น้อยอกน้อยใจตั้งแต่งานยังไม่เริ่ม...อุตส่าห์ ออกตัวไว้ก่อนแล้วนะเนี่ย.... ;D ;D ;D

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2012, 15:29:23 น. »

ช่าย ระดับกำนันซะอย่าง

• **
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2012, 15:32:42 น. »
ช่าย ระดับกำนันซะอย่าง
ไม่มีใครมากินกันสองคนยันหว่าง

• **
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2012, 15:34:18 น. »
นี่แหละ อย่างที่ผมว่า น้อยอกน้อยใจตั้งแต่งานยังไม่เริ่ม...อุตส่าห์ ออกตัวไว้ก่อนแล้วนะเนี่ย.... ;D ;D ;D
ไม่น้อยครับ เราไม่อยากให้ผู้ใหญ่เดือดร้อน เพราะงานมากจนแทบไม่มีเวลาพักผ่อน ผมเข้าใจ

• **
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2012, 15:35:16 น. »

งั้นมาเลย ห้ามหนี พี่หมอ

• **
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2012, 15:36:26 น. »
สุดยอดเลยครับ ค่าที่พัก 100 บาท มีอาหารเช้ากาแฟเนสโกลด์จากหาดใหญ่+ข้าวต้มโป๊ะแตก รายการและ Promotion ยอดเยี่ยมอย่างนี้ เพื่อน ๆ สมาชิกที่ยังไม่ได้ตัดสินใจยังจะใจแข็งอยู่อีกหรือครับ
นาน ๆ จะมากินข้าวนอกบ้าน ไม่เท่าไรหรอกอย่าบอกที่บ้าน อิ อิ

• คณะบริหาร
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2012, 15:39:43 น. »
นาน ๆ จะมากินข้าวนอกบ้าน ไม่เท่าไรหรอกอย่าบอกที่บ้าน อิ อิ

รอดูรายชื่อก่อน(โดยเฉพาะเจ้าภาพ).... ถ้าคนเยอะแล้วไม่ไป...ถ้าไม่มีคนไป จะไปอยู่เป็นเพื่อนป๋าขลุ่ยซักวัน...... ;D ;D ;D

• **
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2012, 15:44:14 น. »
รอดูรายชื่อก่อน(โดยเฉพาะเจ้าภาพ).... ถ้าคนเยอะแล้วไม่ไป...ถ้าไม่มีคนไป จะไปอยู่เป็นเพื่อนป๋าขลุ่ยซักวัน...... ;D ;D ;D
จะเอา โค มาลงแพลอยน้ำ ทั้งคืนเลย