ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > eXtreme Karaoke

คลายข้อสงสัยเรื่องเลขเวอร์ชั่นของ eXtreme karaoke

<< < (2/12) > >>

มิตรแท้ทีม:
 :thank1: พึ่งรู้เหมือนกันครับ  :love2: :flower:

อยู่ไกลเมืองสยาม:
 :thank1:

PEX-Sound.Pro:
พอเข้าใจเวอร์ชั่นที่...รุ่นลำดับที่...  สองอย่าง แต่อย่างอื่นไม่รู้ครับ  ขอบคุณหลายๆครับ  :cheer:

อนันต์ออดิโอ:
เออ...พึ่งสังเกตก็ครั้งนี้แหละ......เห็นว่าโปรแกรมเค้าดี..เลยใช้ตะพึด.....ไม่ได้สังเกตุ..555555...ขอบคุณอาจารย์มานพครับ... :thank1: :D :happy: :flower:

Ausanee Homya:
 :th2: :th2: กระจ่างขึ้นเยอะเลย กับการมึนๆ งงๆ มาหลายปี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version