ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ประจำปี 2556  (อ่าน 289174 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
ถ้าผมไปคงจะเป็นบุญหูที่ได้ฟังปากแดงครั้งแรกแน่ๆ  :hap3:

อ่านตามเรื่องราว แสดงว่าวง Flipper Jam ก็เล่นดนตรีเสียของอีกแล้วสิครับ เห็นเล่นตอนหัวค่ำ  ;D

ออฟไลน์ หนุ่ม เมืองลำดวน

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5
  • จับ อิด นึ้ง ขุนดาบไร้น้ำใจ
ปวดหัว ดื่มชาเขียวดีกว่า

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5

Midi รางวัลหาดพลา 44,622 เพลง        >>>Download

License "Mos"                                 >>>Download

License "noomnoom"                       >>>Download

ให้ใช้เพลงชุดนี้แทนชุดในแผ่นครับ

ออฟไลน์ นาย P-SOUND

• ระดับ 3
  • *
  • 9EE0BACA สไปเดอร์แมน
วันนั้นวงข้างบ้านมาจากไหนครับ ผมว่าตอนติดตั้งเครื่องพี่แกคงใจฝ่อไปแล้ว แต่วงแกก็ไม่สนใจอะไร มืออาชีพจริงๆ เล่นตามกำลังเครื่องที่มีอยู่ สะอาด ใสกิ๊ก แถมสนุกอีกต่างหาก เป็นผมเจอแบบนี้สั่นเป็นเจ้าเข้าแน่

วงวันนั้น ที่เล่นงานแต่งข้างๆ เป็นของลูกค้าผมเองครับ อยู่ที่ระยองนั่นแหละ  อิอิอิ

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551

วงวันนั้น ที่เล่นงานแต่งข้างๆ เป็นของลูกค้าผมเองครับ อยู่ที่ระยองนั่นแหละ  อิอิอิ
อิอิอิอิอิ.... ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ นาย P-SOUND

• ระดับ 3
  • *
  • 9EE0BACA สไปเดอร์แมน
ยังไม่มีใครส่ง PM ที่อยู่ ที่จะให้ส่งเสื้อไปให้ผมเลยครับ

ออฟไลน์ นายวิโรจน์2009

• *
  • H\L 7EE4286E
ยังไม่มีใครส่ง PM ที่อยู่ ที่จะให้ส่งเสื้อไปให้ผมเลยครับ
พี่นันต์กำลังรวบรวมครับ ;D ;D

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)

งั้นเอง เสียงเค้าถึงดีแท้...

noomnoom

• บุคคลทั่วไป

Midi รางวัลหาดพลา 44,622 เพลง        >>>Download

License "Mos"                                 >>>Download

License "noomnoom"                       >>>Download

ให้ใช้เพลงชุดนี้แทนชุดในแผ่นครับ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ถ้าผมไปคงจะเป็นบุญหูที่ได้ฟังปากแดงครั้งแรกแน่ๆ  :hap3:

อ่านตามเรื่องราว แสดงว่าวง Flipper Jam ก็เล่นดนตรีเสียของอีกแล้วสิครับ เห็นเล่นตอนหัวค่ำ  ;D
ช่วงดนตรี เล่น ไม่เสียของครับ ผมถามแล้ว เพราะเล่น 2 ทาง ปกติ....แค่ผมฟังเขาเล่าให้ฟังก็พอจะ...มั่วๆ สรุปให้ฟังได้..ตามความคิดแบบเดาๆ เอานะว่า
กำลังจะพากันเล่น แบบ 3 ทาง...แต่ลำโพงมันไม่ใช่...ถามว่าทำได้ไหม ทำได้ แต่เสียงจะไม่สมบูรณ์..เพราะ...ปากแดงจะต้องต่อให้เป็น แหลมใช่ไหมครับ..ส่วน เบส 15 นิ้ว ต้องถูกต่อเป็นเสียงกลาง...แล้ว มีตู้เบส อีก ข้างละ 2 ใบ ที่วางข้างๆ จะต่อเป็นเสียงต่ำใช่ไหมครับ...ถ้าต่อแบบนี้..เสียงจะไม่สมบูรณื เนื่องจาก ตู้ที่นำไปใช้เป็นเสียงกลาง ย่านความถี่เสียงกลางสูงจะหายไป เพราะลำโพงเขาออกแบบมาให้เป็นกลางต่ำ....ถ้าผมเข้าใจผิด หรือ เดาผิดก็ขออภัยด้วยครับ........คิดตามประสานักดนตรีครับ... :thank1: :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
ช่วงดนตรี เล่น ไม่เสียของครับ ผมถามแล้ว เพราะเล่น 2 ทาง ปกติ....แค่ผมฟังเขาเล่าให้ฟังก็พอจะ...มั่วๆ สรุปให้ฟังได้..ตามความคิดแบบเดาๆ เอานะว่า
กำลังจะพากันเล่น แบบ 3 ทาง...แต่ลำโพงมันไม่ใช่...ถามว่าทำได้ไหม ทำได้ แต่เสียงจะไม่สมบูรณ์..เพราะ...ปากแดงจะต้องต่อให้เป็น แหลมใช่ไหมครับ..ส่วน เบส 15 นิ้ว ต้องถูกต่อเป็นเสียงกลาง...แล้ว มีตู้เบส อีก ข้างละ 2 ใบ ที่วางข้างๆ จะต่อเป็นเสียงต่ำใช่ไหมครับ...ถ้าต่อแบบนี้..เสียงจะไม่สมบูรณื เนื่องจาก ตู้ที่นำไปใช้เป็นเสียงกลาง ย่านความถี่เสียงกลางสูงจะหายไป เพราะลำโพงเขาออกแบบมาให้เป็นกลางต่ำ....ถ้าผมเข้าใจผิด หรือ เดาผิดก็ขออภัยด้วยครับ........คิดตามประสานักดนตรีครับ... :thank1: :thank1: :thank1:

ไม่เชิงครับพี่  ความจริงจะกี่ทางก็ไม่น่าจะเสียหาย    ช่วงแรกเล่นสองทางเสียงผมก็ว่า OK  แต่จากความรีบร้อนในการเปลี่ยนระบบเป็นสามทาง  ทำให้พลาดในเรื่องของการเชื่อมต่อสายสัญญาณจาก box ทำให้เซ็ตอย่างไรก็ไม่ได้ดี   แก้ตรงใหนก็ไม่ตก

สุดท้ายพี่ป้อม พัดยาเลยต้องออกโรงเอง   โดยารถอดรื้อระบบเก่าออกหมดแล้ว  เสียบใหม่.......ทำให้เสียงออกมาค่อนข้างสมบูรณ์ได้ตอนเกือบเที่ยงคืน 

ออฟไลน์ Music Creator

• คณะบริหาร
  • ไซมึ้งซวยเซาะ มือกระบี่หิมะแดง

เริ่มปวดหัวอีกแล้ว โทร.สั่งชาเขียวมาดื่มแก้ปวดหัวดีกว่า

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
เริ่มปวดหัวอีกแล้ว โทร.สั่งชาเขียวมาดื่มแก้ปวดหัวดีกว่า

เผื่อด้วย

ออฟไลน์ เกวียนไทย

• ระดับ 4
  • *
  • HL#95E0D30D อนันตชัย2009
 :D เรายังได้นั้งคุณกับพี่ป้อมด้วย..รูปมืดไปนิด

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
:D เรายังได้นั้งคุณกับพี่ป้อมด้วย..รูปมืดไปนิด

พี่เกวียนไทย...คนไหนหนอ เห็น เจอ คุย...หลายคน ครับ... :o^:

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732

เดี๋ยวรวบรวมส่งให้ครับผม

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
พี่เกวียนไทย...คนไหนหนอ เห็น เจอ คุย...หลายคน ครับ... :o^:
คนที่นั่งข้างพี่ป้อม

รูปนี้พี่ป้อมหล่อว่ะ..

ออฟไลน์ สุข MD

• ระดับ 3
  • *
  • 5D011516
เสียดายมากครับติดงาน เลิกงานจะตามไปกลัวไม่ถึง

ในฝันผมเลยครับ   ลำโพง ออดิโอ เซน   อยากไปฟังมาก ไม่รู้เสียงเป็นอย่างไรบ้างครับ

น้าๆช่วยบรรยายให้ฟังที  หยอดกระปุกรอ แล้วครับ

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5

ในฝันผมเลยครับ   ลำโพง ออดิโอ เซน   อยากไปฟังมาก ไม่รู้เสียงเป็นอย่างไรบ้างครับ

ผมชอบมากรุ่นนี้ครับ

ออฟไลน์ ภุชงค์ พัทยา

• ระดับ 3
  • *
  • HL#NO.862AF970 เปี้ยก บางปู

ขอระหัสเปิดเพลงด้วยครับ HL862AF970
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 3 เมษายน 2013, 14:03:33 น. โดย choa »

ออฟไลน์ ขวัญ

• คณะก่อการ
  • HL1= 4C9D39A7 ตัวหลัก HL2=12269859 ตัวสำรอง
ที่ถูกใจคือผมเป็นคนขี้ร้อนเจอลมทะเลที่พัดตลอดแบบนี้ถึงกับเพลินเลยทีเดียว ติดตอนฉี่แล้วเปียกกางเกงนิดนึง อย่างอื่นถือว่าโอเคครับ...

คอมันหักแล้วเหรอครับพี่   ;D

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน

• **
ประกาศถึงทีมจัดงาน...
พร้อมประชุมปิดงานวันไหนครับ....

ถ้าไม่ไปงานปู่ต๊อก..เย็นวันศุกร์ดีไหมครับ...

ออฟไลน์ pompattaya

• *
  • 8CA852E6, 55019532
มีเวลามาดูผ่านไปสี่ห้าหน้า อ่านแล้ว ก็ขอยืนยันอีกครั้งว่า เสียดายแทนคนที่ไม่ได้มาจริงๆ

งานนี้ผมยินดีและชื่นชม กับคณะผู้จัดงานครับ งานออกมาภาพรวมแล้วดีจริงๆ

ให้เครดิต หมอนพในฐานะนักเอนเตอร์เทนครับ งานมีสีสันไม่จืดชืดเพราะแก

ช่วงสุดท้าย โคมา แกกลัวตาอักเสบแอบหนีไปหลบอยู่ไหนก็ไม่รู้ ผมว่าหมอนพน่าจะแพ้ทางเรื่องเอ็กซ์ ๆ

ผมชวนก็ไม่ไป นิวัตจัดให้ก็ไม่เอา สงสัยในกระเป๋าแกพกรูปเมียแน่ๆ คนอะไรรักเมียจริงๆ