หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

ผมขึ้นมาได้ไงครับ

(1/7) > >>

เจตน์ หมื่นจิตร:
รบกวนถามครับ เรื่องการปรับสถานะ (ยังไม่เข้าใจครับ) เพิ่งสังเกตุเห็นว่าตอนนี้ผมอยู่มัธยมต้นแล้วครับ

นคร 07:
ดูที่กระทู้...ครับ

ยังหากระทู้อยู่ครับ ยังหาไม่เจอ

นพ สุพรรณ:

--- อ้างจาก: guitarjamjan ที่ วันที่ 19 กุมภาพันธ์  2015, 10:13:30 น. ---รบกวนถามครับ เรื่องการปรับสถานะ (ยังไม่เข้าใจครับ) เพิ่งสังเกตุเห็นว่าตอนนี้ผมอยู่มัธยมต้นแล้วครับ

--- End quote ---

เลื่อนชั้นตามจำนวนกระทู้ 

--- อ้างจาก: นคร 07 ที่ วันที่ 19 กุมภาพันธ์  2015, 10:15:58 น. ---ดูที่กระทู้...ครับ

--- End quote ---

ขอบคุณครับอาจารย์ใหญ่ แสดงว่าที่พี่นครเขาตอบ แฮ่ ผมเข้าใจว่าให้ไปอ่านตามกระทู้ที่เคยโพสไว้แล้ว แฮ่ เข้าใจแล้ว ขอบคุณมากครับ :love2:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version