ผู้เขียน หัวข้อ: ของขวัญต้อนรับวันปีใหม่ของไทย แจก! ซาว์ดฟร้อน สแนร์ โป๊ะๆ แบบมีเสียงแส้  (อ่าน 6607 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ก็ต้องยอมรับครับสำหรับการทดสอบในห้องด้วยเครื่องเสียงที่ไม่มีการปรับแต่งใดใด
ถือว่าซาวด์ตัวนี้สอบผ่านนะครับ  เสียงดีเกินตัว  ทั้งที่ขนาดแค่ร้อยกว่าเมก..มีน้ำเสียงที่หนักแน่น
ครบถ้วนของเครื่องดนตรีครับ........ขอให้ขอเสนอแนะนิดหนึ่งว่าน่าจะมีเบอร์กลองให้เลือกมากกว่านี้
โดยเฉพาะเสียงแสนร์บางครั้งเราไม่อยากได้เสียง โป้ง ๆ มากไป  น่าจะมีเบอร์กลองอีกเบอร์ที่แสนร์เบากว่านี้ให้เลือกครับ....ขอบคุณมากครับ

ให้ 1 จึ๊ก

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
ยังหาที่ดาวน์โหลดไม่ได้เลย

bassprosound

• บุคคลทั่วไป
จริงๆมันมีเบอร์ กลอง 13 เบอร์ ครับ
แต่เมื่อนำไปเล่น
บางเพลงมันใช้ กลองTR 808 มันไม่เพราะ
บางวง ใช้ D4 มันมีกลองชุดเดียวผมว่าจะสะดวกกว่าเพราะมันจะเหมาะในแนวดิ้น
เอาล่ะ เดี๋ยวว่างๆจะอัพกลองมาฝาก

ออฟไลน์ นเรศ

• ระดับ 1
  • **
สำหรับผมลองแล้ว ผมว่าเสียงสแนร์มันยังไม่ดังเท่าไรน่ะครับ ผมชอบแบบโป๊งๆมากกว่านี้ครับ ส่วนเสียงอย่างอื่นโอเค ชัด ใส สุดยอดเลยครับ

ออฟไลน์ สันต์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 5D1E9510 4C9CB9A5 4D2C90F 552F90DB(เสีย) 80098855
โหลดได้แต่ เปิดไม่ได้ไม่ทราบผิดหรือถูก

ออฟไลน์ หนึ่งซาวด์โปร นครปฐม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ระดับ 4
  • **
  • www.1soundpro.com
ต้องใช้โปรแกรม SFpack คลายออกมาเป็น SF2 ครับ

พรชัย กุสม

โหลดได้แล้ว แต่ผมแตกไฟล์ ไม่ได้ครับ  .....ซาว์ดฟ้อนตัวใหม่ สแนร์ โป๊ะๆ ช่วยสอนผมที
จะขอบพระคุณยิ่ง.......คนเมืองตลุง บุรีรัมย์

poom

โหลดได้แล้ว แต่ผมแตกไฟล์ ไม่ได้ครับ  .....ซาว์ดฟ้อนตัวใหม่ สแนร์ โป๊ะๆ ช่วยสอนผมที
จะขอบพระคุณยิ่ง.......คนเมืองตลุง บุรีรัมย์

ไปดูที่นี่่..
http://www.karaoke-soft.com/extreme/index.php?option=com_smf&Itemid=17&topic=4163.0

หรือที่นี่...
http://www.karaoke-soft.com/extreme/index.php?option=com_smf&Itemid=17&topic=20.0

bassprosound

เพิ่งกลับมาจากสุราษฎร์คับ
ไปเรียนปรับพื้นฐานมา ขอบอกว่าขนาดพื้นฐานยังยากเลยเลยครับ
ผมเรียน ปวส อิเล็กทรอนิกส์ สาขาเทคนิคคอมพิวเตอร์ ครับ
ตอนนี้อยากได้ครูติวคณิตช่างอิเล็กมากเลย

ออฟไลน์ thepopkee

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • Hard lock No.8408BEF3
Re: ของขวัญต้อนรับวันปีใหม่ของไทย แจก! ซาว
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: วันที่ 20 เมษายน 2008, 09:05:37 น. »
 ;D   อยากเล่น Soundfont ครับ  มี Notebook , มี xtremehardlock  อยากได้แบบเล่นแนวลูกทุ่ง-ลูกกรุง แจ่มๆครับ   ขอเพื่อนสมาชิกช่วยบริจาคสนับสนุนผมด้วยครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 เมษายน 2008, 11:05:59 น. โดย thepopkee »

hunmozee

ขอบคุณครับ ที่มีน้ำใจ

yolit