ผู้เขียน หัวข้อ: ท่าน โจโจ้ อยู่ไหนติดต่อด้วย  (อ่าน 1044 ครั้ง)

ไข่มุก

• บุคคลทั่วไป
ท่าน โจโจ้ อยู่ไหนติดต่อด้วย
« เมื่อ: วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2009, 08:34:12 น. »
ขออภัยผู้ดูแลบอดส์ ที่ใช้พื้นที่นี้ประกาศตามหาคน   
ถึงท่าน โจโจ้ช่วยติดต่อผมหน่อย ผมโทรหามือถือแล้วไม่เปิด ผม จะสั่งซื้อ x-fi xtreme music อีกซักตัว ถ้าผ่านมาดูติดต่อผมหน่อยนะครับ อยากให้ส่งวันนี้ จะได้ของพรุ่งนี้ องอาจ-สามพราน ถ้าเบอร์ไม่อยู่ โพสมา
                                             ขอบคุณครับ