ผู้เขียน หัวข้อ: เอามาฝากแฟนพันธ์แท้ Soundfont (soundfonts-the-collection)  (อ่าน 8425 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชนไก่-คนชัยภูมิ

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#7D2E954C จากพี่อู๊ดโคจร
Re: เอามาฝากแฟนพันธ์แท้ Soundfont (soundfonts-the-collection)
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: วันที่ 13 กันยายน 2010, 21:38:31 น. »
ไม่ได้เข้ามาบ้านนี้นานเลย ไม่รู้อะครับ เรื่อง Soundfont (soundfonts-the-collection) ที่ผมโหลดได้มานั้น ยังเก็บไว้อยู่ดีนะครับ

ท่านใดที่อยากจะได้ หรือ จะเอา HDD มาก็อปก็มาเอาได้นะครับ ท่านใดที่จะส่งฮาร์ดมาให้ผมก็อปแล้วส่งกลับไปให้ ผมคงไม่มีเวลาทำให้ได้นะครับ

คิดว่า ให้ท่านมาเอาด้วยตนเองจะดีกว่านะครับ

ตั่งแต่วันนี้ จนถึงสิ้นเดือน สามารถเอาได้ที่ รัชดา ซ.17 ห้วยขวาง กทม.นะครับ

หลังจากสิ้นเดือน กันยา สามารถไปเอาได้ที่ บ.โคกสะอาด ต.โคกสะอาด อ.หนองบัวระเหว จ.ชัยภูมิ

ท่านใดที่จะเอา ก็ให้เตรียมอุปกรมาให้ครบนะครับ  สัก 60 GB นะครับ

เบอร์โทรผม 080-2756650 นะครับ แบ่งๆกัน

ท่านใดที่จะมาเอา ผมเองไม่มีอะไรเลี้ยงต้อนรับนะครับ อิอิ เพราะมะมีตังเด้อ ส่วนเรื่องค่า ชาเขียวอะไรนั้นผมเอาไม่ ซีเรียสครับ

เอาแค่ เมา 1 ครั่งพอ (ล้อเล่นนะครับ)  มาเอาได้ ฟรี   นะครับ

:thank1:

baszavsp

• บุคคลทั่วไป
Re: เอามาฝากแฟนพันธ์แท้ Soundfont (soundfonts-the-collection)
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: วันที่ 27 กันยายน 2010, 13:33:55 น. »
ปาดโท้ อะไรจะเยอะแยะขนาดนั้น สุดยอดเลย ห้าๆๆ