ผู้เขียน หัวข้อ: ที่บอกว่า Project ครูภูมิมีปัญหาเป็นแบบนี้ครับ  (อ่าน 1435 ครั้ง)

jomsexygirl

• บุคคลทั่วไป
ที่บอกว่า Project ครูภูมิมีปัญหาเป็นแบบนี้ครับ
« เมื่อ: วันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2009, 08:15:48 น. »
ผมใช้ notebook น่ะครับ ใช้กับ sonar 8 micro และยังเป็นกับ sonar 6 ด้วยครับ ช่วยหาสาเหตุให้ด่วนน่ะครับ!!!!!!!!!!!!!

jomsexygirl

• บุคคลทั่วไป
Re: ที่บอกว่า Project ครูภูมิมีปัญหาเป็นแบบนี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2009, 08:21:31 น. »
ท่านผู้ใจดีช่วยส่ง File LSProDXi.dll ให้ผมหน่อยครับผมว่าน่าจะเป็นตัวนี้ ของผมลงหลายครั้งแล้วก็เหมือนเดิม