ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องผมมีปัญหา  (อ่าน 2102 ครั้ง)

ออฟไลน์ TAKASHI

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#8D021120,6ED88ED0,42D507A5_x-men+ครูภูม
เครื่องผมมีปัญหา
« เมื่อ: วันที่ 7 สิงหาคม 2007, 10:35:28 น. »
ครั้งแรกลง  karaoke xtremeได้ไม่เป็นอะไร  พอ Format แล้ว
ลง xtreme ใช้คีย์เดิมทำไมลงไม่ได้ครับ(ผมลงไดร์ C )อุปกรณ์ทุกอย่างเหมือเดิม
 >:(เครื่องผมเวลาเปิดต้องกด F1 ตลอดทั้งๆที่เพิ่งจะเปลี่ยนถ่านไปได้ไม่ถึงอาทิตย์
อาจารย์ช่วยด้วยนะครับขอด่วน(ขอสิทธิ์ครั้งใหม่ก็ยังใช่ไม่ได้)

poom

• บุคคลทั่วไป
Re: เครื่องผมมีปัญหา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 7 สิงหาคม 2007, 11:04:48 น. »
ครั้งแรกลง  karaoke xtremeได้ไม่เป็นอะไร  พอ Format แล้ว
ลง xtreme ใช้คีย์เดิมทำไมลงไม่ได้ครับ(ผมลงไดร์ C )อุปกรณ์ทุกอย่างเหมือเดิม
 >:(เครื่องผมเวลาเปิดต้องกด F1 ตลอดทั้งๆที่เพิ่งจะเปลี่ยนถ่านไปได้ไม่ถึงอาทิตย์
อาจารย์ช่วยด้วยนะครับขอด่วน(ขอสิทธิ์ครั้งใหม่ก็ยังใช่ไม่ได้)

:) ก่อนฟอร์แมตท่านแบ่งพาทิชั่นใหม่ หรือไม่ 
 :-* ถ้าแบ่งพาร์ทิชั่นใหม่ จะใช้คีย์เดิมไม่ได้  แม้ว่าอุปกรณ์ทุกอย่างชุดเดิม