ผู้เขียน หัวข้อ: เนื้อมันขึ้นเร็วมากจนดนตรีตามไม่ทัน  (อ่าน 1330 ครั้ง)

chalit__m

• บุคคลทั่วไป
เนื้อมันขึ้นเร็วมากจนดนตรีตามไม่ทัน
« เมื่อ: วันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2010, 14:22:39 น. »
เนื้อมันขึ้นเร็วมากจนดนตรีตามไม่ทันอ่ะครับ

โหลดเพลงมาแบบมินิ แล้วมาเปลี่ยนชื่อใน Lyric Maker แล้วบันทึกไม่ได้

ใครช่วยทีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ นายเปี๊ยก !!

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • ....2C8DA523....
Re: เนื้อมันขึ้นเร็วมากจนดนตรีตามไม่ทัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2010, 14:30:10 น. »
รายละเอียดน้อยไปนิดครับ
เดาไม่ออกว่า   ใช้อะไร กับอะไร และ อะไร เล่น

somjainuk74

• บุคคลทั่วไป
Re: เนื้อมันขึ้นเร็วมากจนดนตรีตามไม่ทัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2010, 14:32:00 น. »
เนื้อมันขึ้นเร็วมากจนดนตรีตามไม่ทันอ่ะครับ

โหลดเพลงมาแบบมินิ แล้วมาเปลี่ยนชื่อใน Lyric Maker แล้วบันทึกไม่ได้

ใครช่วยทีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ตามรูปครับ