ผู้เขียน หัวข้อ: พึ่งเจอปัญหานี้ใน eXtreme V1.xxครับ  (อ่าน 2075 ครั้ง)

surasangKorat

• บุคคลทั่วไป
พึ่งเจอปัญหานี้ใน eXtreme V1.xxครับ
« เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2008, 02:19:08 น. »
 :-\ผมจะเปลี่ยน tempo ใน midieditor ครับ ปรับได้แล้ว เซฟทับแล้ว
  พอ lister ใหม่ ตัวเลขบอก tempo ก็ยังไม่เปลี่ยนครับ(EMK)  tempoใหม่ ok
   ท่านผู้รู้แนะนำหน่อยครับ :(
 พอดึงขึ้นมาเล่นใหม่แล้วทำให้งงครับ  :-[ ???

surasangKorat

• บุคคลทั่วไป
Re: พึ่งเจอปัญหานี้ใน eXtreme V1.xxครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 23 มกราคม 2008, 21:33:03 น. »
:-\ผมจะเปลี่ยน tempo ใน midieditor ครับ ปรับได้แล้ว เซฟทับแล้ว
  พอ lister ใหม่ ตัวเลขบอก tempo ก็ยังไม่เปลี่ยนครับ(EMK)  tempoใหม่ ok
   ท่านผู้รู้แนะนำหน่อยครับ :(
 พอดึงขึ้นมาเล่นใหม่แล้วทำให้งงครับ  :-[ ???
:-[วอนท่านผู้รู้อีกทีครับ แค่ผมอยากทราบปัญหาว่า เป็นกับ โปรแกรม หรือเป็นกับเพลง EMK
 ปล. ผมยังไม่เคยลองกับ เพลงแบบ 3ไฟล์ :-\ อ้อ ผมใช้ V1.xxครับ