ผู้เขียน หัวข้อ: ถนน คน ดนตรี ด้วยความไม่รู้ เลยต้องมาขอโทษ พี่เขา จากใจ ครับ  (อ่าน 3743 ครั้ง)

ออฟไลน์ chalengpot

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 1
  • *
  • 5764A478 5543DD27 ซื้อจาก ท่าน อู๊ด โคจร
                          ถึงว่าเวลานี้ ผม จะ เกือบได้รับเงินเดือน คนแก่แล้ว แต่ ทว่า ผมยังรักในเสียง ดนตรี มันทำให้ผมมีความสุข ทุกครั้ง ผมห่างหายจาก บ้าน คาราวอฟ มา หลายปี กะว่า จะหยุด ทำซาวด์ อิสระ เบนมา เล่น คาราโอเกะ เล็ก ๆ หลังจาก กลับจาก การทำซาวด์ ที่ ผับ วี 3 สิงคืโปร หมดเวิรคิ์ กลับบ้าน รับ ทำวาวด์มาเรื่อย ๆ จน คืดว่า พอละ ทำ ชุดคาราโอเกะ ดี ๆ สักชุด ข้างละเว็ตพดอ
        ก็เลยสั่ง จาก ตัวแทนนำเข้า เป็น แอ็คทีฟซับ ทั้งหมด ยัน มอนิเตอร์ ทางบริษัทบอก ลองเทศ ก่อน ผ่านใหม
ถ้าผ่านค่อยมาคุยกัน ว่าจะจะส่งราคาเดิมใหม แบบ เมื่อ ก่อน 555
บริาัท ผู้นำเข้า ( ขอโทษเอ่ยนามไม่ได้ เพราะ ผม มีพวก ๆ หลาย ๆ บริษัท ) ส่งมาถึงผม เมื่อวาน บ่าย 2 โมง วันที่ 20 เมษายน มาถึง ก็ แกะกล่อง ลองกันเลย
         บอกให้ทำรีวิว ส่งมาให้ หน่อย โิเค ผ่านครับ เสียงค่อยข้างเครียล์ เกินราคา
เข้าเรื่องครับ 
         22 เมษา ผมนัด ทานอาหาร เครื่องดื่ม ที่ รีสอร์ท์ สุพรรณบุรี กับ เพื่อน ๆ ที่ เรียน เอก ศิลป์ ห้องเดียวกัน นัดไปนัดมา เหลือ สิบคนได้ อัมพาทบ้าง กลับบ้านเก่าบ้าง 555 เป้นเรื่อง ปรกติของ ธรรมชาตื ครับ
         เข้าเรื่อง ผมสั่งวื้อ โปรแกรมแท้ เอ้กทีม หาตัวแทน จน มาเจอ พี่ อู๊ด โค จร น่าจะ ส่งถึงทัน ครับ ก่อนเที่ยงผมได้รับโปรแกรม ของแท้
         เผอิญว่า ผมอ่้าน ตัวแทนที่ทาง จังหวัดอื่น ให้ เพลง มาเยอะ ผมนึกว่า เพลงคงอยู่ในแผ่น ของแท้ จะ เหมือนกัน ด้วยความ โง่ เซ่อ ของผมเพราะ ผม ไม่เก่ง คอม พี่ ป้อม บิกแบ็งค์ รู้ดี เพลงเดียว เพลฃใหม่ 63 กิโลเมตร ผมยังยก เคส มาให้ พี่ ป้อมลง
  เชื่อใหม ทุกท่าน เวลาขณะนี้ 22.26 น. ของวันนี้ วันที่ 21 เมษายน ผมยังนั่งโหลดเพลง ตั้งแต่ บ่าย 2
   มันไม่ได้ กดโหลด ถาม ชื่อ ถนน ภูเขา หนังเอ็กส์ สินค้า กดแล้ว กด อีก บางที เจอ เมก้า สีแดง สีดำ งง เกมส์ จีนมากมายเข้ามา ออก รีสตาร์ทใหม่ เป็นอยู่ อย่างนี้
  ผม นึกว่า พี่ จะมีเพลง เอ็กเอมเค เอ็นซีเอน มาในแผ่น ผมเข้าใจแบบนั้น ผมเลยโพส ในเว็ป ว่า
ไม่มีเพลง เอ็กเอ้มเค เอ็นซีเอ็น งง
   พี่เขา โทรมา บอก โพสยังงี้ ผม ขึ้นเลย ผมยิ่ง งง ใหญ่ จน ต้อง ให้ เมีย ไปซื้อ ลีโอ มา สิบขวด นี่ก้ ห้าขวดละ หน้าจอคอม โหลดหา เอ็กเอ็มเค เอ็นวีเอ็น
  เพราะ พรุ่งนี้ ผมต้องให้เพื่อนผมมีความสุข แก่ ๆ กันแล้ว
   ยังไง ต้อง ขอโทษ พี่ อู๊ด โคจร มาก ๆ ครับ ผมไม่ทราบจริง ๆ ครับ
  แอดมิน พี่มะละกอ พี่อนันตชัย พี่เปีียก ยังเคยให้ให้ วาวดน์ฟร้อนมาฟรี ๆ
วนั้น ที่ ตรงข้ามหาดทะเล ผม เอาของป่ามา ได้คุย ได้พบ สนทนาภาษา คนดนตรี มีความสุข ครับ เอาเป็นว่า ผมทราบ ขนาดว่า ใคร มาบ้านพี่ป้อม เดรื่องโปรแกรมใหม่ ผม ไม่คิดอะไร เฉย ๆ คนรักดนตรีด้วยกัน ผมนอนบ้าน พี่ มะละกอ ผมร้ก พี่เขาเลย ยกลำโพง นู้นนั่น มาให้ ผมฟัง มันมี ความสุ๘ ครับ
  พอละ โหลดไม่ได้ละ เพลฅ  เอ็กเอ็มเค มี พันกว่าเพลง พรุ่งนี้ เล่นมันแค่นี้ คิดอะไรมากมาย
 ท้ายสุด.......กราบขอดทษจากใจ จะอีกล้าน ครั้ง ผมก็ ยืนยัย คำเดิม ว่า ผมไม่รู้ ครับ พี่ ถ้าผม ผมรู้
ผมไม่ ทำอะไรให้ พี่ ๆ ใน ครอบครัวนี้ ต้องยุ่งยากใจ
  แปลก พี่ป้อม บิกแบ็งค์ ผมยกเครื่อง ไปลงให้ ก็ทัน นี่นา 555
  มีความสุข กับ ดนตรี ที่ รัก ครับ ทุกท่าน

ซ๋ษ

ออฟไลน์ alexaob

• ระดับ 4
  • *
  • 131529B9 , 46A7E4D6,492546D5 ครูภูมิ,7504B4BC(XMK)
ถนน คน ดนตรี ด้วยความไม่รู้ เลยต้องมาขอโทษ พี่เขา จากใจ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 21 เมษายน 2017, 23:50:21 น. »
สรุปคือซื้อแต่แผ่น.ไม่ได้เพลงนะครับ.
แนะนำไปลงของก๊อปมาให้เพื่อนร้องก่อนครับ.ไปร้านคอม100บาท.ชั่วโมงเดียวเสร็จ.แฮ่ๆ.

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • You'll never drunk alone
ถนน คน ดนตรี ด้วยความไม่รู้ เลยต้องมาขอโทษ พี่เขา จากใจ ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 21 เมษายน 2017, 23:54:31 น. »
เรื่องเพลงถ้าโทรคุย หรือถามผม ไม่ยากเลยครับพี่ ผมรีโมทไปทำให้ถึงบ้าน ก็ยังได้ครับ พรุ่งนี้ถ้ายังไม่สำเร็จโทรหาผมเลยครับ ผ่านไปแล้วก็ช่างมันครับ ตัวหนังสือ บางครั้งมันสื่อไม่ได้เหมือนโทรคุยกันครับพี่ ยืนยันตามนี้ครับ ยินดีบริการให้ถ้ายังไม่ได้นะครับ

Sent from my MI 4W using Tapatalk

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2017, 00:04:29 น. »
ซ่องอยู่ที่ไหนครับ :95: :95:

ออฟไลน์ chalengpot

• ระดับ 1
  • *
  • 5764A478 5543DD27 ซื้อจาก ท่าน อู๊ด โคจร
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2017, 00:24:01 น. »
เรื่องเพลงถ้าโทรคุย หรือถามผม ไม่ยากเลยครับพี่ ผมรีโมทไปทำให้ถึงบ้าน ก็ยังได้ครับ พรุ่งนี้ถ้ายังไม่สำเร็จโทรหาผมเลยครับ ผ่านไปแล้วก็ช่างมันครับ ตัวหนังสือ บางครั้งมันสื่อไม่ได้เหมือนโทรคุยกันครับพี่ ยืนยันตามนี้ครับ ยินดีบริการให้ถ้ายังไม่ได้นะครับ

Sent from my MI 4W using Tapatalk

คง ทำไมได้ ครับพี่ ทำไม่เป้
เจตนาจากใจ ที่โพส คือ ผมไม่ร฿้ จริง ๆ ครับ พี่ ขอโทษพี่ด้วย ครับ นี่ ก็นั่ง หาเพลง เรื่อยไป ยังไม่ได้ ครับพี่ เว็บโน็น เว็บไหน ยังเหมือนเดิม ครับ
ไม่เป้นไรครับพี่ โทรบอกเพื่อนแล้ว มีเพลงแค่ที่มี ไม่ ซีเรียจ ครับ ท่าน

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2017, 00:26:04 น. »
คง ทำไมได้ ครับพี่ ทำไม่เป้
เจตนาจากใจ ที่โพส คือ ผมไม่ร฿้ จริง ๆ ครับ พี่ ขอโทษพี่ด้วย ครับ นี่ ก็นั่ง หาเพลง เรื่อยไป ยังไม่ได้ ครับพี่ เว็บโน็น เว็บไหน ยังเหมือนเดิม ครับ
ไม่เป้นไรครับพี่ โทรบอกเพื่อนแล้ว มีเพลงแค่ที่มี ไม่ ซีเรียจ ครับ ท่าน
เดี๋ยวผมโทรหาแล้วทำให้คืนนี้ครับ

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2017, 07:11:50 น. »
ไม่ต้องขอโทษ เป็นธรรมดาของผู้ซื้อครับ
แต่มั่นใจเหอะตัวแทนคนนี้แก้ปัญหาให้ท่านได้
แม้จะกวนตรีนไปหน่อย  :84:
ซื้อกับคนไหนมีปัญหาโทรหาคนนั้นเลยครับ
บางคนโดนชาร์จเพิ่ม เพราะคนขายบอกแถม
เพลงกีต้าร์สด ที่เป็นตัวอย่างให้ อีกต่างหาก

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2017, 07:14:00 น. »
มาสุพรรณแถวใหนครับ  อยากร่วมทดสอบด้วย 
ถ้ามีปัญหาการเซ็ตเครื่อง โทรหาผมได้ก่อนหกโมงเย็น คนซื้อจากอู๊ด  ก็เหมือนซื้อจากผม  ยินดีช่วยเหลือเท่าที่ทำได้

089-8037675

ออฟไลน์ ศิริ-ศิลป์มิวสิค

• ระดับ 3
  • *
  • 55E72CD4 จาก ท่านอาจารย์ เด็กชายเคยโสด
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2017, 08:15:17 น. »
ผ่านมาทางโคราช_บุรีรัมย์สอบถามได้ครับยินดีช่วยเหลือ

ออฟไลน์ จุฑาภรณ์ มิวสิคคอมพ์

• *
  • HL#6D22186E , 6D219861 ,55D8ACCD,(47E55510-XMEN)
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2017, 08:34:08 น. »
มาอยู่ตรงไหนของสุพรรณ ผมอยู่อู่ทอง
นัดกันวันนี้ มาเช้าๆ ยังทันครับ

ยินดีช่วยเหลือครับ  :95:

0852987979
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 22 เมษายน 2017, 08:39:51 น. โดย จุฑาภรณ์ มิวสิคคอมพ์ »

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2017, 10:51:53 น. »
พี่เขาอยู่บ่อพลอยครับ
โทรมาตอนจะซื้อพี่แกโทรไปที่อื่นก่อนแล้วเขาแนะนำให้แกซื้อโน่นซื้อนี่
แกไม่ประทับใจเลยโทรมาหาผม ผมฟังทีแรกยังเข้าใจว่าอยู่ตราด(บ่อไร่)
แกก็ขอเลขบัญชีแล้วก็ส่งที่อยู่มาให้ผมเลย แกก็รู้จักหลายคนผมก็เข้าใจว่า คงเข้าใจ โปรแกรมดีแล้วก็ส่งไปให้เลย
ปรากฏว่าไม่มีเพลง แกก็มาโพสต์ถามเลย ไม่ได้โทรหาผม ผมก็โทรไปหาแกเลย แก็ก็อธิบายให้ฟังว่าไม่เข้าใจ
ถ้าโทรหาผม ผมไม่ปล่อยให้แกต้องมานั่งลำบากทำเองครับ เมื่อคืนก็เลยรีโมทไปให้เสร็จประมาณร่วมๆตีสองครับ
ปัญหาอยู่ที่การสื่อสารครับ ทุกอย่างแก้ไขเรียบร้อย ขอบพระคุณในน้ำใจทุกท่านที่ เสนอ ข้อช่วยเหลือต่างๆเข้ามาครับ
 :95: :95:

ป.ล ถือโอกาสตรงนี้แจ้งแก่ ท่านผู้ซ์้อทุกท่านครับ เบอร์โทรตัวแทนของท่าน จำไว้เลยครับ มีปัญหาโทรไปเลยครับ ไม่ต้องเกรงใจ
ตอนจะซื้อเขายังรับสายท่าน ตอนเรามีปัญหาเขาก็ต้องรับสายและแก้ปัญหาให้ครับ  :thank1:

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2017, 10:59:52 น. »
พี่เขาอยู่บ่อพลอยครับ
โทรมาตอนจะซื้อพี่แกโทรไปที่อื่นก่อนแล้วเขาแนะนำให้แกซื้อโน่นซื้อนี่
แกไม่ประทับใจเลยโทรมาหาผม ผมฟังทีแรกยังเข้าใจว่าอยู่ตราด(บ่อไร่)
แกก็ขอเลขบัญชีแล้วก็ส่งที่อยู่มาให้ผมเลย แกก็รู้จักหลายคนผมก็เข้าใจว่า คงเข้าใจ โปรแกรมดีแล้วก็ส่งไปให้เลย
ปรากฏว่าไม่มีเพลง แกก็มาโพสต์ถามเลย ไม่ได้โทรหาผม ผมก็โทรไปหาแกเลย แก็ก็อธิบายให้ฟังว่าไม่เข้าใจ
ถ้าโทรหาผม ผมไม่ปล่อยให้แกต้องมานั่งลำบากทำเองครับ เมื่อคืนก็เลยรีโมทไปให้เสร็จประมาณร่วมๆตีสองครับ
ปัญหาอยู่ที่การสื่อสารครับ ทุกอย่างแก้ไขเรียบร้อย ขอบพระคุณในน้ำใจทุกท่านที่ เสนอ ข้อช่วยเหลือต่างๆเข้ามาครับ
 :95: :95:

ป.ล ถือโอกาสตรงนี้แจ้งแก่ ท่านผู้ซ์้อทุกท่านครับ เบอร์โทรตัวแทนของท่าน จำไว้เลยครับ มีปัญหาโทรไปเลยครับ ไม่ต้องเกรงใจ
ตอนจะซื้อเขายังรับสายท่าน ตอนเรามีปัญหาเขาก็ต้องรับสายและแก้ปัญหาให้ครับ  :thank1:

ตอนจะซื้อเขายังรับสายท่าน ตอนเรามีปัญหาเขาก็ต้องรับสายและแก้ปัญหาให้ครับ

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2017, 11:10:36 น. »
ใจเย็นครับพี่แป๊ะ ทุกอย่างแก้ไขได้ครับ
เชื่อผมสิ
ว่าง ๆ ผมจะขึ้นไปหานะครับ เตรียมของป่าไว้ด้วย อิ อิ

เจอกันคราวที่แล้ว เมาไวน์จนหลงทาง 5555

ออฟไลน์ ไก่ลูกทุ่งไทย

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6C893601
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2017, 19:59:54 น. »
ไม่ต้องขอโทษ เป็นธรรมดาของผู้ซื้อครับ
แต่มั่นใจเหอะตัวแทนคนนี้แก้ปัญหาให้ท่านได้
แม้จะกวนตรีนไปหน่อย  :84:
ซื้อกับคนไหนมีปัญหาโทรหาคนนั้นเลยครับ
บางคนโดนชาร์จเพิ่ม เพราะคนขายบอกแถม
เพลงกีต้าร์สด ที่เป็นตัวอย่างให้ อีกต่างหาก

555 ชอบ ๆ ครับ บรรทัดกลาง