กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
 :95: :95:ครับ ใช้ MIDI รีเซ็ทตามเพลงครับ
2
กลองสดดีจังครับ เพราะดีไปอีกแบบ เวลาไม่ล็อคชุดกลอง
3
คุยเรื่องทั่วไป (General Talk) / อิอิอิ อ๊อดแอด....อิอิอิ
« กระทู้ล่าสุด โดย เจตน์ หมื่นจิตร เมื่อ วันนี้ เวลา 22:09:17 »
แหล่มเลยครับ
4
Sound Interface,Sound Modules,SoundFont / หาบ้านให้ Z2 II อยู่ซะหน่อย.....
« กระทู้ล่าสุด โดย หลอง บางเบียน เมื่อ วันนี้ เวลา 20:32:00 »
เปิดมา เกือบ 30 ชั่วโมงแล้ว....10 ชม. พักยกทีนึง.....เสียวคอมพ์ไปซะก่อน
5
Sound Interface,Sound Modules,SoundFont / หาบ้านให้ Z2 II อยู่ซะหน่อย.....
« กระทู้ล่าสุด โดย หลอง บางเบียน เมื่อ วันนี้ เวลา 20:30:29 »
ผมส่งสายไปคืนได้รับหรือเปล่าครับพี่หลอง

หวังว่าคงชอบ Z2 ตัวใหม่ไม่มากก็น้อยนะครับ  :thank1:

ได้รับเรียบร้อยครับ.......ของใหม่ดีไซน์สวย ดูเป็นระเบียบไม่รก แน่นหนาดี....เรื่องเสียง ดีกว่าของเดิมรึเปล่าไม่รู้ หูไม่ถึงน่ะครับ แยกไม่ออก.....55555
6
« กระทู้ล่าสุด โดย E22NP เมื่อ วันนี้ เวลา 20:14:43 »
ผมส่งสายไปคืนได้รับหรือเปล่าครับพี่หลอง

หวังว่าคงชอบ Z2 ตัวใหม่ไม่มากก็น้อยนะครับ  :thank1:
7
ขอบคุุณครับ...ค่อยหัดครับ ดนตรี XMK เขาดีครับ...
?t=10
8
« กระทู้ล่าสุด โดย หลอง บางเบียน เมื่อ วันนี้ เวลา 19:51:19 »
นั่งเปิดฟังเพลงจากคอมพ์กับ Z2 II ด้วยลำโพงที่เขาแถมมากับโทรศัพท์

สักพักไอ้ลูกชายเอากระเป๋าเล็กๆ มาให้ 1 ใบ...เลยลองเทียบดู อ้าฮ้า...ใส่ได้นี่หว่า เลยเอาฟองน้ำที่ใส่มาในกล่องที่ส่งมาให้ ประกอบง่ายๆ ใช้เทปเป็นตัวยึด

5555555 ง่ายๆ เลย
10
เสียงกลองออกแนวธรรมชาติดีนะครับ โจ๊ะๆดีเหมือนไปยืนฟังเขาตีอยู่ตรงหน้าเลยครับ  :cool:
หน้า: [1] 2 3 ... 10