กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
6
เสียงดีครับ   

ผมเคยทำลองใช้ Bass ตัวนี้แต่เสียงมันลงต่ำมากๆ ขอคำแนะนำในการตั้งค่าด้วยครับ
ลืมบอกไป ที่ลงลึกอีกจุด ค่าเวโลซิตี้ด้วย บ้านเราชอบจิกๆ อะ แล้วแต่ชอบ ผมตั้ง 90 เข้ากะซับผมครับ...อิอิอิ

8
เครื่องเสียงในบ้าน (Home Used/High Fidelity ) / เมื่อลูกชายอยากเรียนดนตรี
« กระทู้ล่าสุด โดย jaky เมื่อ วันนี้ เวลา 11:32:37 »
ไม่เคยมีโอกาสอย่างนี้เลย...ส่งเสริมครับ... :95:
9
คุยเรื่องทั่วไป (General Talk) / ใครมีเงินเหลือและอยากได้เชิญทางนี้...XXXX
« กระทู้ล่าสุด โดย jaky เมื่อ วันนี้ เวลา 11:30:06 »
สำหรับคนเงินเหลือใช้...เฮ้อ... :**:
หน้า: [1] 2 3 ... 10